Solved những trang HYIP uy tính

Status
Not open for further replies.

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Up cho pro vào giúp bạn :)

Upvote 0

McDermottshin

Verified
Reactions
181
MR
0.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hiện tại bạn nào biết trang HYIP nào uy tính không cung cấp giúp mình với.thanks:binhsua10:

bạn mới bước chân vào HYIP chăng, bạn có muốn tự mình kiếm site để chơi ko???
=> Câu trả lời: hãy vào Hyip-zoom.net : nơi truôi rèn để bạn trờ thành 1 pro hyip thật sự.......:D

Upvote 0

makemmo99

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Ko có trang nào là uy tín cã bạn oi. Nếu bạn muốn 100% có tiền lời thì bõ tiền vào ngân hàng kiếm lời, Còn ai làm MMO mình chưa thấy ai giám nói trang đó ko scam, chĩ là thời gian nhanh hay chậm mà thôi. :binhsua01:

Upvote 0

ngaythangnam

Senior
Reactions
230
MR
0.000
hiện tại bạn nào biết trang HYIP nào uy tính không cung cấp giúp mình với.thanks:binhsua10:
nên nhớ 1 điều hyip sống hàng ngày và chết cũng hàng ngày và có cả thể loại ngâm hàng ngày tức là scam mà vẫn chạy
thế nên muốn chơi nên tìm cao nhân chứ gà gà mà chơi thì biết đời là $ thường 1 đi ko trở lại

Upvote 0
Reactions
0
MR
0.000
Hiện tại tôi đang đầu tư cho trang HYIP này rất uy tín: http://empfinance.com/?ref=empfinanceinvest Bạn có thể đăng ký , có đại diện việt nam hỗ trợ rất chu đáo tôi đầu tư 7557$ và nhận lợi nhuận điều đặn đã hoàn vốn . Chia sẽ đến các bạn . Happy

Upvote 0

paymaster

Banned
Reactions
230
MR
0.000
99% hyip là scam, vấn đề là scam khi nào thôi. đây là trò chơi giữa admin, mem, hyip monitor. ai tỉnh táo trong cuộc chơi này??:cool:

Upvote 0

lelen

Hero
Reactions
315
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Upvote 0
nên nhớ 1 điều hyip sống hàng ngày và chết cũng hàng ngày và có cả thể loại ngâm hàng ngày tức là scam mà vẫn chạy
thế nên muốn chơi nên tìm cao nhân chứ gà gà mà chơi thì biết đời là $ thường 1 đi ko trở lại
Hiện tại tôi đang đầu tư cho trang HYIP này rất uy tín: http://empfinance.com/?ref=empfinanceinvest Bạn có thể đăng ký , có đại diện việt nam hỗ trợ rất chu đáo tôi đầu tư 7557$ và nhận lợi nhuận điều đặn đã hoàn vốn . Chia sẽ đến các bạn . Happy

Upvote 0
chém gì thì chém cứ có proof thì mem dẫm đạp lên nhau mà dép theo . còn chém gió ko có bằng chứng thì có thể khoảng 1000 năm nữa có thể sẽ có người đăng kí dưới bạn

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week