Những site lấy btc free 2016,thanh toán lập tức

Có VPS thì treo thêm thôi, ngoài những vòi shatoshi như #1 thì hầu hết đều cần phải đầu tư vào. 1 số site x2 btc sau 100 giờ kìa
VPS thì mua thôi, nhưng mà mấy cái này đào ngày được khoảng bao nhiêu bác?

VPS thì mua thôi, nhưng mà mấy cái này đào ngày được khoảng bao nhiêu bác?
Tùy cấu hình VPS . Lúc trước mình hay chạy kẹp với jingling and hitleap cùng mấy cái vớ vẩn nữa, riêng tút shatoshi thì 24h kéo lên đc 50k thôi. Hiện tại có tút treo vps ngon hơn thì phải, tí nữa thằng tiền bối nó onl mình hỏi rồi inbox, kiếm thêm thế thôi chứ cheat choắc tùm lum nữa kia.

Tùy cấu hình VPS . Lúc trước mình hay chạy kẹp với jingling and hitleap cùng mấy cái vớ vẩn nữa, riêng tút shatoshi thì 24h kéo lên đc 50k thôi. Hiện tại có tút treo vps ngon hơn thì phải, tí nữa thằng tiền bối nó onl mình hỏi rồi inbox, kiếm thêm thế thôi chứ cheat choắc tùm lum nữa kia.
Quan trọng là lãi có nhiều không thôi, nếu mà lãi khá thì cấu hình VPS nhiêu cũng chơi =))

Quan trọng là lãi có nhiều không thôi, nếu mà lãi khá thì cấu hình VPS nhiêu cũng chơi =))
có,tạm tạm. chạy tút click toạ độ thì cũng ăn khá. ngày tầm 7$
Mới úp thêm 2 site cheat ref DOGE cho anh em chiến

yh lag quá, có gì inbox cho mình or cmt đây a/e cùng trao đổi.
Mới úp thêm site tăng shatoshi mỗi ngày chỉ cần đăng nhập và nhận
Mình cũng nghe nói cái này thôi chứ chưa có hiểu gì hết mà :(
Như tờ giấy trắng thôi bạn :(

100kshatoshi là bao nhiêu $ nhỉ :(
0.001btc đổi $ thì căn cứ rate btc lúc đổi. Thánh cheat kiếm nhanh và nhiều, có thánh cheat 8h/ngày kiếm 5triệu shatoshi tầm 20$ cơ mà hỏi cách nó éo chỉ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom