Những PTC kiếm ăn được !

Status
Not open for further replies.

daniel81

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hiện tại trang Blog này có hơn 10 thằng PTC mà anh em có thể chơi và đầu tư thời gian cùng tiền bạc được. Trên trang này có thể bạn chưa yên tâm khi tham gia , vậy bạn có thể vào đây xem trước rồi sau đó đăng ký vẫn chưa muộn, tôi chỉ muốn chắc rằng bạn nên yên tâm khi đầu tư thời gian vào những PTC này !
Nếu các bác muốn tạo thu nhập trực tuyến thì có thể yên tâm chọn 1 số trang chưa tham gia rồi đưa vào bộ sưu tập PTC của mình !
Tìm hiểu nó tại địa chỉ sau : EarnMoneyClick :binhsua112:
Làm giàu qua 1 đêm thì không bao giờ có, nhưng nếu bạn kiên trì làm việc thì vấn đề của sự giàu có chỉ tính bằng thời gian. Bạn có thể chọn 1 hoặc nhiều trang tại đây để đầu tư hoặc nâng cấp , nếu như thật sự bạn muốn kiếm được tiền trên mạng ổn định thì nên chọn 3 trang rồi đầu tư.
Đó là những điều mà những thành viên chuyên nghiệp PTC họ vẫn thường làm. Còn bạn ! nếu muốn kiếm thêm để trang chải tiền Net, Điện nước thì nên đầu tư vào 2 trang tại đây ! EarnMoneyClick
* Cố gắng kiếm thật nhiều tiền các bạn nhé ! :binhsua38:

Hài ifbux scam mà ngon à

Nói thật nhá site này chả ra cái gì cả . thông tin update chậm gì ra nó thay đổi rule + scam từ đời nào r vẫn giữ nguyên...

chủ topic nầy mới chơi PTC nên đưa ra toàn site scam. mới chơi thì ơn làm phước hỏi anh em người ta nhiệt tình chỉ cho. chứ vô nói đại nói càng như thế !

cập nhật chậm quá. vào nhầm chỗ rồi. ở đây toàn men già thôi :))

nhiều site ngon mà cũng lắm site scam thế bác không update à???

incrasebux pay cả tháng chưa về bạn à đã up rồi đó. ngon gì nữa chán quá
nelson đưa ra biện pháp mới ảnh hưởng đến thành viên cũ. ai co lợi nhuận 1000ROI thì toàn bộ số ref cho về 0 và tiền trong MB cùng về 0. thành viên chưa có lãi thì vần giữ nguyên. thành viên mới không ảnh hưởng gì. vấn đề PP thì chấc là loại bỏ rồi. nelson buộc thành viên phải tái đầu tư bằng AP, LR, OKPAY đầu tư 1 trong 3 nầy thì sẽ cash về đó!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom