Những nick FAKE của iExchanger

peterzuma

Verified
Reactions
511
MR
0.000
Insuree Balance
0
Dạo này mình có mua pp, pm, wmz của một số thành viên trên forum nên chắc bị để ý hay sao ý. Nên hàng ngày phải IGNORE (cho vào blacklist yahoo) hơi bị nhiều

Info THẬT

Nick Forum: IExchanger
Nick YM : wmz.exchanger

Info FAKE (Cập nhật đến 11/06 8:03 PM)

Nick YM:
wmz.exchanges
wmz.exchanqer
wmz.eschange
wmz.exchangers
wmz_exchanger
wmz_exchanqer
wmzexchanqer
wmzexchanqers

Update #1:
vvmz.exchanger

P/S: Còn vài nick clone/fake của khá nhiều MOD/SMOD/ + nhiều exchange trong forum nữa. Để mình tổng hợp rồi post lên luôn

Last edited by a moderator:
Nhìn nick thật, nick fake mà loạn hết cả lên. Bảo sao không dính.

nói chung là khôn thì sống bống thì chết,cứ mơ mơ màng màng nhìn không kỹ thì tự chịu hậu quả :binhsua144:

Uầy. Các bạn hâm mộ mình ghê :binhsua141:

vậy bây giờ t đi fake thêm cái wmz..exchanger đi scam dc ko :|
các bác thấy việc các bác đang làm khi lên cái list này là gì ko?
có 1 rừng tên bắn tới, thay vì đưa khiên ra đỡ 1 cách chắc chắn nhất, các bác lại dùng kiếm gạt đi. nếu tự tin vào đường gươm của mình thì ko nói, nhưng nếu tự tin quá, mà sơ sẩy 1 tí, 1 mũi tên xuyên qua được thì cái giá phải trả cho 1 chút sơ sẩy đó là sinh mạng vậy

vậy bây giờ t đi fake thêm cái wmz..exchanger đi scam dc ko :|
các bác thấy việc các bác đang làm khi lên cái list này là gì ko?
có 1 rừng tên bắn tới, thay vì đưa khiên ra đỡ 1 cách chắc chắn nhất, các bác lại dùng kiếm gạt đi. nếu tự tin vào đường gươm của mình thì ko nói, nhưng nếu tự tin quá, mà sơ sẩy 1 tí, 1 mũi tên xuyên qua được thì cái giá phải trả cho 1 chút sơ sẩy đó là sinh mạng vậy
chuẩn ! muốn gd với EX thì add mie cái nick của EX , cần thì chủ động bán , mấy thằng nhảy vào yh đòi mua 90% là fake

p/s scammer : tiền bản thân làm ra xài mới sướng chứ đi lừa gạt như tụi mày chứng tỏ tụi mày là lũ vô dụng ko thể làm ra tiền hoặc lười biếng lao động , sinh ra chỉ để hãm hại loài người

mấy cai thể loại scam này ko sông nổi lâu đâu trước sau gì cũng chết vì bị trù:binhsua146:

tot nhat tranh bi scam thi dung bao gio giao dich voi ong nay, ko co so dien thoai lam sao ma xac minh duoc, gia su ma nick yh ong bi hack thi nguoi chet dong nhu kien

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,872
170,933
Latest member
gamemobilevnnet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week