Help Những lý do các newbie không thể đạt được >5$/day

topnic chỉ nói đúng 1/2 PTU dành cho những ai kiên trì....nhưng nghiệp superspam vẫn 15$/day ko phải mình nhé (1 ng dấu tên) :D
p/s: tin hay ko tùy nhé

mình thấy bài viết của bạn hết sức tâm lý và hay chưa tình thấy..... mình thấy ít người có thời gian ngồi viết ra được 1 bài viết chất lượng mà lại phi mục đích như bạn, không hiểu sao mấy bạn trên đánh giá thấp công sức của ban thế nhỉ

Mới đọc lướt qua thì có vài chỗ ko đúng

VD: Giờ cùng có 10 forum, 2 thằng: 1 newbie post theo kiểu superspam, 1 thằng post bài cẩn thận như nongthanhhoa nói như post 1, 2 thằng post cùng section, bài vở như nhau (site phải spam đc nhé).

Thằng nào dám bảo thằng post bài cẩn thận nhiều $ hơn thằng newbie chỉ ra cho mình biết cái :( ????. *** bao h có chuyện như này, vớ vẩn bài của thằng post cẩn thận còn ko trụ đc ở page1 đến 10 phút, chứ đừng nói là kiếm đc nhiều hơn.:binhsua137:

Post bài cẩn thận chỉ khi có chỗ post ngon thôi bạn ơi, mà chỗ post ngon thì mấy thằng newbie dc biết, hoặc cao hơn là có acc để post, hoặc cao hơn nữa là post đc mà ko bị ban.

Vì chỗ post của newbie và pro khác nhau (cái này ảnh hưởng rất nhiều đến thu nhập đấy), vậy nên bạn đừng nói " newbie spam 200forum không bằng tớ post tay 20 bài/day/30forum post tay"

Last edited by a moderator:
không ngờ gạch đá ném mạnh vậy. =)) các bạn nghĩ tớ tn thì nghĩ. nhưng đó là sự thật :). muốn kiếm $ từ ptu phải siêng + năng . năng ở đây là năng xuất nhé =)). chém mạnh tay cho tớ vào. tất nhiên kiến thức ptu vô cùng rộng lớn. các bạn cứ bảo spam kiếm nhiều các bạn show oron cho tớ xem nào :) đi mà spam oron :). muốn kiếm $ phải sử dụng cái đầu chứ haiz. các bạn cứ chém gió. tớ nói vậy là tốt cho newbie thôi. chơi phải xác định rõ mục tiêu.

---------- Post added at 01:04 AM ---------- Previous post was at 01:03 AM ----------

dấu đầu hở đui hixx. =)) egn ới ...mất điểm rồi :(. ko tán được nữa.

---------- Post added at 01:05 AM ---------- Previous post was at 01:04 AM ----------

uh sắp quay lại bét =)). chờ ra trường đã. có đầy time cày game với em =.=' bắn trong game đó ít người quá nên chán. thích nhất là màn 1 mạng 1kpoint có hôm bắn mấy ông chả dám vào =)). nhưng mệt quá ko chơi đc lâu.

---------- Post added at 01:05 AM ---------- Previous post was at 01:05 AM ----------

vãi L bác. ko yêu đừng nói lời cay đắng.:binhsua101:

Có cần xem prof của 1 supper spammer oron ko :))
THÍCH XỈA ANH EM SPAMMER À.......... ANH THÔNG MINH VL MÀ NÓI NGƯỜi KHAC VẬN DỤNG ĐẦU......... TÔI CÓ cẦN VẬN DỤNG Mấy đâu cứ spam theo sức khỏe thôi

Này thì xoáy spammer - cái lisst này còn dài miên man lắm :))

Spammer 20$/day là chuyện thường :m020: - Chuyện cậu nói 5$/day chỉ là đối với những newbie mới vào nghề spam =)) Mà thực ra cậu cũng không cần phải làm thế để giảm bớt lượng spammer đi đâu :))=)), vì có làm thế thì họ vẫn spam thôi :m131:

Có cần xem prof của 1 supper spammer oron ko :))
THÍCH XỈA ANH EM SPAMMER À.......... ANH THÔNG MINH VL MÀ NÓI NGƯỜi KHAC VẬN DỤNG ĐẦU......... TÔI CÓ cẦN VẬN DỤNG Mấy đâu cứ spam theo sức khỏe thôi

Này thì xoáy spammer - cái lisst này còn dài miên man lắm :))
Quá chuẩn luôn !!!

lại chém. đi đâu chả thấy lão nì. mà dám kêu không chơi 3x với không spam ah.

tất nhiên tớ vẫn spam như bạn asua nói đó . tội gì ko spam khi spam vẫn có $ =)). spam cho nát nền ptu đi chứ

---------- Post added at 08:04 AM ---------- Previous post was at 08:03 AM ----------

mình thấy bài viết của bạn hết sức tâm lý và hay chưa tình thấy..... mình thấy ít người có thời gian ngồi viết ra được 1 bài viết chất lượng mà lại phi mục đích như bạn, không hiểu sao mấy bạn trên đánh giá thấp công sức của ban thế nhỉ

bạn ah ptu rất nhiều thànhh phần nguy hiểm =)). cả tớ cũng nguy hiểm nữa :). nói chung ptu nói 10 tin được 1 :(. bùn quá.

3X tốt nhất down về xem rồi thực hành luôn, không cần phải soạn và post lên cũng được. Yêu cầu phải có đối tượng hỗ trợ. Không có thì có thể thuê cũng được.

thằng chủ topic làm như nó hay lắm
vãi
phải biết mình đang đứng ở đâu chứ
đừng có lên mặt như vậy hay ho gì chứ

Hiện nay newbie mới vào chơi đều chơi 3X spam để kiếm tiền - vậy tại sao bạn lại nói ra những cái mà newbie không thể đạt 5$/day! Thực ra, newbie spammer chỉ cần có auto và auto leech spam khoảng 1 tháng là đã có thể đạt mốc 7-10$/day và có thể hơn! Tuy con số đó không phải là nhiều nhặn gì đối với pro nhưng đó cũng là công sức đi spam của các newbie!

Các topic như 3be bị bắt và topic của bạn được viết ra có phải đều góp phần giảm bớt lượng spammer ngày càng đông đảo không - Theo ý kiến chủ quan của mình là có nhưng các bạn sẽ không bao giờ đạt được mong muốn của mình bởi newbie sẽ không bao giờ làm theo ý của các bạn!

Đương nhiên việc mình nói ra đây thì mình cũng là 1 spammer chính hiệu :-"! Nhưng điều đó không có nghĩa là sau những topic này mình sẽ thay đổi quan điểm và lập trường - Nhưng dù sao mục đích cuối cùng sẽ là site riêng điều đó đồng nghĩa với từ bỏ con đường spammer - Nếu mục đích cuối của mình là như vậy thì cậu cũng vậy thôi đúng không - PTU thì mục đích là lập và phát triển site để kiếm lượt down và domain sale từ site của chính mình - Vậy tại sao những topic như thế này lại có, không phải cậu đã là THCS à, đã kiếm được 1 khoảng tiền kha khá và tự lập site riêng đi, tại sao lại đả kích newbie? - Cậu hãy tự suy xét lại nếu cậu là newbie mới bước chân vào PTU và có 1 con đường kiếm tiền ngon đối với newbie thì cậu có làm không?

Bài diễn văn xin hết :m146:

Hiện nay newbie mới vào chơi đều chơi 3X spam để kiếm tiền - vậy tại sao bạn lại nói ra những cái mà newbie không thể đạt 5$/day! Thực ra, newbie spammer chỉ cần có auto và auto leech spam khoảng 1 tháng là đã có thể đạt mốc 7-10$/day và có thể hơn! Tuy con số đó không phải là nhiều nhặn gì đối với pro nhưng đó cũng là công sức đi spam của các newbie!

Các topic như 3be bị bắt và topic của bạn được viết ra có phải đều góp phần giảm bớt lượng spammer ngày càng đông đảo không - Theo ý kiến chủ quan của mình là có nhưng các bạn sẽ không bao giờ đạt được mong muốn của mình bởi newbie sẽ không bao giờ làm theo ý của các bạn!

Đương nhiên việc mình nói ra đây thì mình cũng là 1 spammer chính hiệu :-"! Nhưng điều đó không có nghĩa là sau những topic này mình sẽ thay đổi quan điểm và lập trường - Nhưng dù sao mục đích cuối cùng sẽ là site riêng điều đó đồng nghĩa với từ bỏ con đường spammer - Nếu mục đích cuối của mình là như vậy thì cậu cũng vậy thôi đúng không - PTU thì mục đích là lập và phát triển site để kiếm lượt down và domain sale từ site của chính mình - Vậy tại sao những topic như thế này lại có, không phải cậu đã là THCS à, đã kiếm được 1 khoảng tiền kha khá và tự lập site riêng đi, tại sao lại đả kích newbie? - Cậu hãy tự suy xét lại nếu cậu là newbie mới bước chân vào PTU và có 1 con đường kiếm tiền ngon đối với newbie thì cậu có làm không?

Bài diễn văn xin hết :m146:

khó hiểu thật. hông hiểu iphon4s là pro hay là newbie nữa:(

khó hiểu thật. hông hiểu iphon4s là pro hay là newbie nữa:(

Iphone chỉ là newbie và chỉ biết chém gió :m146: - Xưa tới giờ mình rất ngu thực hành và chỉ biết lý thuyết mà thôi :m021:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week