Những kinh nghiệm kinh doanh trên mạng của Nguyễn Ngọc Điệp CEO Vatgia.com

manhkamen

Senior
Reactions
62
MR
0.001
Lập trình website. Thuê bọn Nencer làm tốn kém quá. Mỗi lần nâng cấp code cứ 10tr đến 20tr. Với lại mình bị phụ thuộc. Xây dựng đội ngũ thì không đủ tài chính chi tra
:)) viết bằng java, .net hay là php. Mình mỗi thứ biết ít nhưng có thể vừa viết vừa học. Phí có cũng được, không có cũng được :))

jack1993

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
bây giờ mà đi theo mô hình thương mại điện tử mà không có những ý tưởng hay táo bạo về cả kỹ thuật lẫn chiến thuật, thì cũng chỉ là một hạt cát trong sa mạc bao la

Lập trình website. Thuê bọn Nencer làm tốn kém quá. Mỗi lần nâng cấp code cứ 10tr đến 20tr. Với lại mình bị phụ thuộc. Xây dựng đội ngũ thì không đủ tài chính chi tra
bác cho e tham gia team code với chủ yếu học hỏi thêm thuật toán kinh nhiệm :D

bác cho e tham gia team code với chủ yếu học hỏi thêm thuật toán kinh nhiệm :D
Ý tưởng thì có, mà chỉ sợ không làm được. Đi thuê người ta viết quá tốn kém. Anh em làm việc sống qua ngày thì ok. Chứ tra lương cho mấy thằng pro làm việc ở
công ty lớn thì trả không nổi. Còn thuê nhưng người mới ra trường thật sự là không làm được việc

geckool

Banned
Reactions
31
MR
0.000
Anh Điệp này gặp không ít khó khăn khi phát triển VatGia, tuy nhiên anh ấy cũng rất đỏ khi có những yếu tố quyết định sống còn để vực lại VatGia.

cho cái group face sài gòn đi bác yêu . bác có cái froum đó vô đó tạo cái group off sài gòn
Đi một ngày đường học được một sàng khôn. Vậy nhất trí mình sẽ thành lập hội ở SG. Mình chuyên về VPS. Mình có thể share hoặc để giá gốc: 5$ - 7$ / VPS
Mình cũng có ý tưởng mà không làm được bởi vì thuê làm cung mất vài trăm chai. Mình cần coder, lập trình web và lập trình phần mềm. Nhóm sẽ họp gặp mặt vào
T7 hoặc CN hàng tuần. Bạn nào nghèo thì anh e hỗ trợ giúp đỡ sống qua ngày. Bạn nào giàu thì anh em cafe nhậu nhẹt ... vv :)

Mình cần 1 chuyên viên kỹ thuật hệ thống chống DDos nữa nhé! Có rất nhiều thứ muốn làm mà không làm được

Team Vật Giá khá ổn,cơ mà bác thớt seeder cho site khá tinh vi đấy =)))
Không phải mình tinh vi mà là mình bị hạn chế. Mình có nhiều thứ muốn làm nhưng hoạt động ở đây vẫn còn nhiều hạn chế. Thế nên mình cần là phải có không gian
riêng để quảng cáo, để làm việc. Mục đích là làm việc kinh doanh cho bản thân, chứ mình cũng chẳng nghĩ nó sẽ lớn mạnh ra sao? Đơn giản thời buồi này làm cho nó
lớn cũng là cả vấn đề đó, không dễ như ngày xưa. Tiền đầu tư vào chưa chắc lấy lại được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,979
Latest member
hitclubmobi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week