Những điều thắc mắc khi làm site Phim?

lilbei710

Newbie
Reactions
0
MR
0.147
Hello mấy bác, chân ướt chân ráo đang mò làm site phim lậu ( not 3x) mà khó khăn quá, mình mong các bạn cho mình ít kinh nghiệm về VPS, cách tối thiếu để an toàn kh bị bế đi với, có cách nào log vps mà hiệu quả an toàn không để lại dấu viết kh, sợ nhất món bị sờ gáy mong các bác chỉ giáo

Hello mấy bác, chân ướt chân ráo đang mò làm site phim lậu ( not 3x) mà khó khăn quá, mình mong các bạn cho mình ít kinh nghiệm về VPS, cách tối thiếu để an toàn kh bị bế đi với, có cách nào log vps mà hiệu quả an toàn không để lại dấu viết kh, sợ nhất món bị sờ gáy mong các bác chỉ giáo
Nếu đã sợ thì đừng làm.

Tiện có bác nào biết vps ngon bỏ rẻ kh minh xin địa chỉ luôn nhaaa
Bác có cần data không bác, em có hàng ngon bổ rẻ mà đặc sắc nha bác

khỏi inbox ai mất công. chưa có data thì build 1 web wordpress làm cái theme halim nulled quốc dân, rồi vào group tele ophim ( https://ophim1.cc/ ) tải plugin crawl về treo máy nhanh thì 1 2 ngày, chậm thì 3 4 ngày full data, vậy là xong 1 web phim. giờ search google 10 web thì hết 7 8 web dùng data ophim rồi :))) sắp nát đến nơi. và cũng chả có ai bế đi cả, chú nào đần tới mức mua domain .vn, thuê server ở việt nam để lưu trữ, đăng ký thông tin chính chủ, xác minh full info thì chả khác nào lạy ông tôi ở bụi này. Nhưng nhà mạng lại ra chiêu chặn domain nên giờ vô xác định làm cho biết :))))

Last edited:
khỏi inbox ai mất công. chưa có data thì build 1 web wordpress làm cái theme halim nulled quốc dân, rồi vào group tele ophim ( https://ophim1.cc/ ) tải plugin crawl về treo máy nhanh thì 1 2 ngày, chậm thì 3 4 ngày full data, vậy là xong 1 web phim. giờ search google 10 web thì hết 7 8 web dùng data ophim rồi :))) sắp nát đến nơi
Hehe của em là hàng độc, trả tiền để có ở mấy forum của khựa đó bác. Bác không cần thì thôi :v

khỏi inbox ai mất công. chưa có data thì build 1 web wordpress làm cái theme halim nulled quốc dân, rồi vào group tele ophim ( https://ophim1.cc/ ) tải plugin crawl về treo máy nhanh thì 1 2 ngày, chậm thì 3 4 ngày full data, vậy là xong 1 web phim. giờ search google 10 web thì hết 7 8 web dùng data ophim rồi :))) sắp nát đến nơi. và cũng chả có ai bế đi cả, chú nào đần tới mức mua domain .vn, thuê server ở việt nam để lưu trữ, đăng ký thông tin chính chủ, xác minh full info thì chả khác nào lạy ông tôi ở bụi này. Nhưng nhà mạng lại ra chiêu chặn domain nên giờ vô xác định làm cho biết :))))
wow, làm webphim chưa bao giờ dễ như thế, như này chắc web phim mọc như nấm.

Bác biết đâu bán vps ngon rẻ mới khởi nghiệp thì dùng oke kh tại kinh phí hơi thấp
nhiều mà bác linode, vultr, digitalocean, aws, google cloud,..... đa số đều tặng từ 50$ - 300$ cho dùng thử 1-3 tháng mà chỉ mất 1$ thẻ xác minh. domain thì tìm mấy nhà cung cấp nước ngoài mà mua, muốn rẻ thì chọn các chấm khuyến mãi 0.99$ 1$.

nhiều mà bác linode, vultr, digitalocean, aws, google cloud,..... đa số đều tặng từ 50$ - 300$ cho dùng thử 1-3 tháng mà chỉ mất 1$ thẻ xác minh. domain thì tìm mấy nhà cung cấp nước ngoài mà mua, muốn rẻ thì chọn các chấm khuyến mãi 0.99$ 1$.
Nói về pháp lý biết là còn be bé nó kh để ý nma muốn cẩn thận, có cách nào fake ip đi không nma nghe bảo vpn không ăn thua?

Nói về pháp lý biết là còn be bé nó kh để ý nma muốn cẩn thận, có cách nào fake ip đi không nma nghe bảo vpn không ăn thua?
bác đừng có vác đi khoe khắp nơi đây là web tôi, chấp bố con thằng nào bắt được tôi là được. chứ giờ e nói e vừa clone ra 100 web có chó nó tin :)))). sợ quá thì mua con vps vài trăm $ 1 tháng xài cho đỡ sợ :)))

bác đừng có vác đi khoe khắp nơi đây là web tôi, chấp bố con thằng nào bắt được tôi là được. chứ giờ e nói e vừa clone ra 100 web có chó nó tin :)))). sợ quá thì mua con vps vài trăm $ 1 tháng xài cho đỡ sợ :)))
Thanh toán qua visa có sao kh nhể? Hay cứ phải paypal vậy

bác hỏi nhiều vl nhưng e vẫn sẽ trả lời :))) khi nào bác có doanh thu thì quay lại đây tag e vô e giúp bác sau :)))
bác cũng rảnh =)) kèo làm site phim h thúi quắc r bác còn ngồi chỉ cho ngta

coi như làm phước :))) k lại bị scam như mấy bác trong forum bữa giờ up bài khóc suốt.
làm phước là kêu ngta đừng làm ông =)) đang bỏ tiền vào 1 thứ vô ích tội ngta ba =)) h khéo bán code web phim còn lời hơn làm web phim

nếu không sợ thì làm 3x up phim chất vào là lên thôi nhưng dễ bị bế hơn :popo_burn_joss_stick:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,631
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom