Những ai từng ref của thằng Topline thì vào đây để xác minh

Có mình đây LR chữ ký luôn nha cậu, có topic bên kia cậu cũng thấy rồi đấy, yh [email protected] là mai đã ref cho cậu
LR hiện tại đang bảo trì. Ngay khi xong mình sẽ thanh toán cho cậu. Xác nhận đã thấy cậu trong danh sách nhưng không có gửi trả 0.1btc (cậu có thể xem thông báo ở #1). Mình phải đi sinh nhật tối về khoảng 10h30' sẽ chuyển cho cậu. Cậu không tin thì có thể vào liberty thử mà xem. Cảm ơn vì sự hợp tác.

hix,làm phiền cậu phát nữa.cậu check giúp mình xem có mail : [email protected] ko nhé.Thanks!nếu có cậu có thể gửi luôn vào LR của mình cũng được.Thanks!
LR : U3152188

hix,làm phiền cậu phát nữa.cậu check giúp mình xem có mail : [email protected] ko nhé.Thanks!nếu có cậu có thể gửi luôn vào LR của mình cũng được.Thanks!
LR : U3152188
Mình đã check nhưng quả thật không thấy. Để tránh mình sai lầm cậu post ảnh link ref để xác nhận nha. Cảm ơn cậu. Tối qua nhậu say xỉn quá có bạn còn yêu cầu đã xác minh nhưng LR vẫn đang bảo trì mình chưa vô được.

Có mình đây LR chữ ký luôn nha cậu, có topic bên kia cậu cũng thấy rồi đấy, yh [email protected] là mai đã ref cho cậu
Đã xong cho cậu. Cậu up dùm. Cảm ơn.
Payment ModeAccount
Date08/27/2012 03:56
Batch108042139
FromU9722150 (ngocliencse)
ToU3677406 (thienkhoa91)
Amount$0.51
MemoBonus coinbase from ngocbktp
Payment PurposeGift/Donation

- - - Updated - - -

Riêng cậu mình kiểm tra không thấy. Yêu cầu xác nhận bằng ảnh thật rõ ràng đã là ref của mình. Mình thấy trong ảnh xác nhận coinbase có cả mình và mail cậu thì mình sẽ giải quyết ngay.

- - - Updated - - -

Đã xong cho cậu. Check rồi up hộ. Cảm ơn cậu nhiều.

Payment ModeAccount
Date08/27/2012 04:02
Batch108042656
FromU9722150 (ngocliencse)
ToU3004213 (ttgroup006)
Amount$0.51
MemoBonus coinbase from ngocbktp
Payment PurposeGift/Donation

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads