Help Những ai đang chơi TAK.RU ???

Không cheat mà sao nó vẫn banned thế???
Không cần cheat choác gì thằng này. khi nào đủ MIN PAY acc của bạn tự động .... ko cần nói cũng biết.
Tốt nhất ko day dưa rau má gì với thằng adname.ru này nữa

Không cheat mà sao nó vẫn banned thế???

site của H đưa lên surf ở bux nên nó ban =))

- - - Updated - - -

Không cần cheat choác gì thằng này. khi nào đủ MIN PAY acc của bạn tự động .... ko cần nói cũng biết.
Tốt nhất ko day dưa rau má gì với thằng adname.ru này nữa

giờ cạch mặt nó luôn ;))

em cung bi khoa chang hieu duoc 20rub roi gio` con chang? dang nhap duoc!!!!! :binhsua46:

Description:tak.ru - 829534 (auto)
Amount:+ 2.16 WMR
Date:6/21/2013 6:32:06 AM

duoc 2 Rub bao gio moi giau dc??:binhsua45:

Có một số vấn đề mình chưa rõ, nhờ bạn svalmta giải thích giúp:
- Trong tak, ngoài việc trả tiền phụ thuộc vào IP, số click ảnh hưởng cụ thể như thế nào. Ví dụ mình click 3 link quảng cáo khác nhau so với click 1 link quảng cáo sau đó mở tiếp 2 link từ link vừa mở?
- Do ip máy tính thay đổi liên tục (không dùng máy thì cũng tắt modem, lần bật máy sau ip tự động đổi), nếu mình không truy cập vào blogger, clear cookie cẩn thận, tự click quảng cáo tak có được tak tính không, có vi phạm rules không (theo mình tự hiểu là không)?

Last edited by a moderator:
Có một số vấn đề mình chưa rõ, nhờ bạn svalmta giải thích giúp:
- Trong tak, ngoài việc trả tiền phụ thuộc vào IP, số click ảnh hưởng cụ thể như thế nào. Ví dụ mình click 3 link quảng cáo khác nhau so với click 1 link quảng cáo sau đó mở tiếp 2 link từ link vừa mở?
- Do ip máy tính thay đổi liên tục (không dùng máy thì cũng tắt modem, lần bật máy sau ip tự động đổi), nếu mình không truy cập vào blogger, clear cookie cẩn thận, tự click quảng cáo tak có được tak tính không, có vi phạm rules không (theo mình tự hiểu là không)?

mình xin trả lời như sau:
  • Thứ nhất: click không phụ thuộc vào ip, mà phục thuộc vào nhà quảng cáo đặt giá click ntn, mình nhận dc 75% từ giá click của nhà quảng cáo
  • click 3 link quảng cáo thì chủ blog được nhiều tiền hơn, vì tính là 3 link
  • còn click 1 link và mở 2 links để cho tak không nghi ngờ là gian lận click mà thôi
  • tự click quảng cáo là vi phạm rules của nó, nhiều lần sẽ ban, không nên tự click trên máy của mình

Thanks SVALMTA,
Cho mình hỏi thêm, trong Seoprint có cách nào chuyển tiền từ tài khoản Seoprint hiện có (tiền có được từ làm nhiệm vụ, click quảng cáo) sang tài khoản để đặt cho job mình tự tạo không.
Hiện tại mình phải rút tiền từ tài khoản Seoprint về tài khoản PM sau đó lại chuyển từ tài khoản PM sang tài khoản đặt trước cho job mình tự tạo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,411
172,499
Latest member
oncoin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week