Help Những ai đang chơi TAK.RU ???

Sao của em it người vậy nhỉ bác có nhóm nào làm seoprint ko em gửi bác cái links seoprint nhiệm vụ của em em trả 0,4 rub chịu lỗ Takru: (1+1)x3=6
WMlink: 1+1
ADNAME: 1+2
Mà không có ai click chán thật
:binhsua46:
Seo mà bác để 0.4 thì chả ai click đúng rồi,e thấy e cũng k click =)))))),h có 2 lựa chọn : 1 là bác nâng lên 0.5 là có ng click liền 2 là bác chuyển qua 0.01$ hoặc 0.015$ bên Vip thì chắc chắn có ng click,bèo quá chả ai click,rub ngày càng mất giá mà

Seo mà bác để 0.4 thì chả ai click đúng rồi,e thấy e cũng k click =)))))),h có 2 lựa chọn : 1 là bác nâng lên 0.5 là có ng click liền 2 là bác chuyển qua 0.01$ hoặc 0.015$ bên Vip thì chắc chắn có ng click,bèo quá chả ai click,rub ngày càng mất giá mà
0.4 Rub là hợp lý rồi bác à tổng chi phí hêt 0,5 rub rồi nhiệm vụ đơn giản thôi mà bác

Sao của em it người vậy nhỉ bác có nhóm nào làm seoprint ko em gửi bác cái links seoprint nhiệm vụ của em em trả 0,4 rub chịu lỗ Takru: (1+1)x3=6
WMlink: 1+1
ADNAME: 1+2
Mà không có ai click chán thật
:binhsua46:

lập 1 topic, đưa link nhiệm vụ lên là xong

- - - Updated - - -

0.4 Rub là hợp lý rồi bác à tổng chi phí hêt 0,5 rub rồi nhiệm vụ đơn giản thôi mà bác

0.4 là hợp lý rồi vì click ít mà

view
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
UP CHO CHỦ THỚT

Ваш аккаунт на сайте заблокирован:
Ваша учетная запись на сайте была заблокирована администратором. При этом были указаны следующие причины:
Нарушение Публичной оферты (низкий QL, накрутка или CAP). Античит #11935
Срок окончания блокировки: Неограниченно.
Это полностью автоматический процесс блокировки и от вас не требуется ничего делать для его ускорения или прекращения.

acc adname của mình đã ra đi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,410
172,496
Latest member
nguyentamtk53

Most discussed of week

Most discussed of week

Back