• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Những ai đang chơi TAK.RU ???

Có chứ mà giờ chắc em lập lại thui quên hết ních rồi làm 1 cái blog của google là được mà bác nhanh không nhưng giờ có kiếm được thằng này ko bác

lập chiến lại chơi zui

NÓi CHung thì tiền kiếm từ nó quá bèo nhèo
2 Ngày đc có chừng này. :binhsua46:
view
[/URL][/IMG]

sao không show blog lên cho anh em vào xem

Hự, tiếng Nga mình học được 2 năm lớp 6, lớp 7 giờ còn nhớ được mấy từ như khơ rơ xô, đát sờ đa vi a nha... :))
14, 15 năm rồi :">

Cho em hỏi cái blog minh ghi tiếng anh hay tiếng nga là được à bác hay tiếng việt!!

Hự, tiếng Nga mình học được 2 năm lớp 6, lớp 7 giờ còn nhớ được mấy từ như khơ rơ xô, đát sờ đa vi a nha... :))
14, 15 năm rồi :">

ồ vậy chắc bác này nhiều tuổi rồi nhỉ ?

- - - Updated - - -

Cho em hỏi cái blog minh ghi tiếng anh hay tiếng nga là được à bác hay tiếng việt!!

tiếng gì nó cũng chấp nhận bạn ạ :D

Mình post bài về vấn đề gì cũng được hả bác

lập chiến lại chơi zui

sao không show blog lên cho anh em vào xem
BLOG EM CÒN CÓ ACC GÀ NÊN HOK DÁM PUB LÊN ĐÂY BẠN THÔNG CẢM :binhsua45:

à, hiểu =)) sợ click tặc =))
nguyên tắc cơ bản không pub lên các trang mạng xã hội và diễn đàn của người Việt hihi....
Chơi cái Tak.Ru này dư tiền trả tiền JOB trên SEO siêng siieng 1 ngày tầm hơn 20 RUP

nguyên tắc cơ bản không pub lên các trang mạng xã hội và diễn đàn của người Việt hihi....
Chơi cái Tak.Ru này dư tiền trả tiền JOB trên SEO siêng siieng 1 ngày tầm hơn 20 RUP

ừm mình trả tiền cho cái nhiệm vụ cũng khá cao :D mới đầu tìm người làm job thường xuyên đã

bác biết tạo nhiệm vụ blog lên seo ko nhỉ seoprint ý:binhsua44:

bác biết tạo nhiệm vụ blog lên seo ko nhỉ seoprint ý:binhsua44:

có tài khoản rồi chỉ việc vào phần dành cho nhà quảng cáo, ấn vào tạo nhiệm vụ là đc, nên tạo nhiệm vụ hằng ngày ấy.

không ai show blog lên nhỉ :D click tặc cái này ko sao nhé =)) click thoải mái

không ai show blog lên nhỉ :D click tặc cái này ko sao nhé =)) click thoải mái

he he họ không dám show lên vì 1 vài vấn đề không thể pub lên thôi .

Chơi TAK.RU phải kèm theo GA hay đại loại gì gì mà giá JOb tầm 0.4RUP trở lên thì mới có người kích chứ JOb 0.2RUP bọn nó lười kích lắm...chơi kèm cái People-group mà nó đã giỡ chứng .... ko cho hiện quảng cáo lên nữa....

Chơi TAK.RU phải kèm theo GA hay đại loại gì gì mà giá JOb tầm 0.4RUP trở lên thì mới có người kích chứ JOb 0.2RUP bọn nó lười kích lắm...chơi kèm cái People-group mà nó đã giỡ chứng .... ko cho hiện quảng cáo lên nữa....

mình cũng kèm pg mà thấy vẫn hiện bt, blog của mình subdomain nên ko reg dc GA, chắc phải làm cái blogger chiến ga nữa cho vui :D

chơi kèm cả wmlink.

uh GA daoj nay đang HOT mà... nhà nào cũng thấy nuôi gà, lên SEO blog Việt Bá Đạo :)) Kiếm 1 con gà nuôi cho dzui :D biết đâu nó đẽ đc thì sao :binhsua57:
Tak.ru cái này dễ kiếm tiền lắm .... nhưng mỗi tội...... quá ít..... nên mọi người ko ham.

uh GA daoj nay đang HOT mà... nhà nào cũng thấy nuôi gà, lên SEO blog Việt Bá Đạo :)) Kiếm 1 con gà nuôi cho dzui :D biết đâu nó đẽ đc thì sao :binhsua57:
Tak.ru cái này dễ kiếm tiền lắm .... nhưng mỗi tội...... quá ít..... nên mọi người ko ham.

chắc cũng phải kiếm gà về nuôi :D

Trước còn chơi cái ROBOTEXT rút 2 lần hơn 150RUP lần thứ 3 nó ban cmnl :binhsua46:

- - - Updated - - -

Trước còn chơi cái ROBOTEXT rút 2 lần hơn 150RUP lần thứ 3 nó ban cmnl :binhsua46:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back
Top Bottom