Như vậy là đã zính chưỡng Scam ( bang651990 vào đây )

Status
Not open for further replies.
bạn theo dõi các bài trước trong topic nhé. cậu ấy đóng bảo hiểm và là ex ở forum mình đấy. vậy chắc chắn là ACB rồi.

Thanks bạn.
Tôi không cần thằng nào Ex thằng nào mod hay thằng nào ra thằng nào.
Điều tôi quan tâm ở đây là bang651990 id trong forum này đã scam tôi và la làng là hack hiếc này kia.
Ủa thế tôi câm trong tay 1 tuần của nhóm tôi 40tr thế tôi nói hack hack là xong chuyện hả bạn

Thanks bạn.
Điều tôi quan tâm ở đây là bang651990 id trong forum này đã scam tôi và la làng là hack hiếc này kia.
Ủa thế tôi câm trong tay 1 tuần của nhóm tôi 40tr thế tôi nói hack hack là xong chuyện hả bạn

mình đang nói chuyện cái info kia, chứ mình có nói chuyện cậu bang651990 kia đâu.

Vô topic của em đi các đồng chí...
Phân tâm quá.:)
Mod vào lên tiếng cái, em chưa scam bjo nên chưa có kinh nghiệm là cấp cái gì.:D

Thanks bạn.

Đấy là bạn tự đưa tiền cho ng ta thôi.tham thì thâm.mình ko tự tránh lại cứ nhảy vào bọn scam làm gì.tôi hỏi bạn nhé.1ng mượn xe bạn đi tông chết ng thế ai chịu trách nhiệm.chủ xe hay thằng lái :-/.
Tâm lí của ng đang mất tiền là cố ăn vạ ra.được đâu thì đc.t là bạn cùng lớp của thằng bang.nó bảo nó ko scam.sẵn sàng hợp tác với bạn báo CA điểu tra.nếu bạn là ng có suy nghĩ thì bạn hãy báo công an đi.OK.

Đấy là bạn tự đưa tiền cho ng ta thôi.tham thì thâm.mình ko tự tránh lại cứ nhảy vào bọn scam làm gì.tôi hỏi bạn nhé.1ng mượn xe bạn đi tông chết ng thế ai chịu trách nhiệm.chủ xe hay thằng lái :-/.
Tâm lí của ng đang mất tiền là cố ăn vạ ra.được đâu thì đc.t là bạn cùng lớp của thằng bang.nó bảo nó ko scam.sẵn sàng hợp tác với bạn báo CA điểu tra.nếu bạn là ng có suy nghĩ thì bạn hãy báo công an đi.OK.
---------------------------------------
báo công an nhé... hacker cao thủ quá, em chỉ biết nhờ công an...
Mình ở BG nhé...

Đừng hỏi tôi như vậy nhé bạn.
Phân tích cho bạn: Mượn khác và lý zo hack khác.
ok

giờ lại có thêm 1 topic tự nhận đi hack pass của các pro trong 4rum
nghi ngờ có uẩn khúc quá nha =)). tại sao lại phải công khai là mình hack để mọi người đề phòng. hay là thấy tội mấy ng bị scam k bt tại sao mình bị scam =))

bạn này nói chuẩn nè :))

Bây giờ tôi không cần biết báo công an công iếc làm gì. Tôi chỉ biết id bang651990 trong forum scam tôi:
Tôi yêu cầu trả lại số tiền cho tôi. chỉ có vậy thôi .
Yêu cầu đừng có spam nhiều làm gì. giải quyết nhanh gọn
Nếu không trả lại được số tiền thì banned id bang651990 vĩnh viển giùm tôi
Thanks

giờ lại có thêm 1 topic tự nhận đi hack pass của các pro trong 4rum
nghi ngờ có uẩn khúc quá nha =)). tại sao lại phải công khai là mình hack để mọi người đề phòng. hay là thấy tội mấy ng bị scam k bt tại sao mình bị scam =))

----------------------------------
Đọc chẳng hiểu gì....
Tiếp tục gạch ngói...

---------------------------------------
báo công an nhé... hacker cao thủ quá, em chỉ biết nhờ công an...
Mình ở BG nhé...

Làm như báo công an đơn giản lắm ý :m131::m131:
Giờ có đi báo công an cũng mất khối time , chạy đi chạy về , tường trình sự việc ...
Với lại giờ 1 tên mới 20 21 tuổi đầu đi tới báo công an cái này cái kia xem thử nó có chịu giải quết ko hay lại ừ ừ rồi dây dưa ra đấy . Hazz . Scam 1 tr 5 , giờ mất time đi báo này nọ cũng mất thêm kha khá nữa mà ko biết có ra chi ko :so:
Cứ nói người ta báo công an . Khôn thật :m122::m122:

Bây giờ tôi không cần biết báo công an công iếc làm gì. Tôi chỉ biết id bang651990 trong forum scam tôi:
Thanks
--------------------------------
Ai spam cậu. Thế ko lên đây mà giải thik thì mọi người lại bảo mồm đâu mà ko nói à...
Tớ để mất nick là lỗi của tớ,trc khi Mod band em, cho em đọc rule là mất pass bị band nhé...
Em đọc xong rule, em cam chịu band.:((

----------------------------------
Đọc chẳng hiểu gì....
Tiếp tục gạch ngói...

ngu mới k hiểu =)). sau khi bác bang65199 vô comment tại topic này là " chính chủ đây" , mới lấy lại đc nick=))
1 lúc sau có cái topic " tao là hacker trong forum đây " . hài quá =))))))))

Giờ có đi báo công an cũng mất khối time , chạy đi chạy về , tường trình sự việc ...
Với lại giờ 1 tên mới 20 21 tuổi đầu đi tới báo công an cái này cái kia xem thử nó có chịu giải quết ko hay lại ừ ừ rồi dây dưa ra đấy . Hazz . Scam 1 tr 5 , giờ mất time đi báo này nọ cũng mất thêm kha khá nữa mà ko biết có ra chi ko :so:
------------------------------------
Bác cupic bảo là báo công an, em ko biết đưa ra chứng cớ ntn để bác ấy hiểu
bác ấy kêu báo công để giải quyết, em pải làm sao.... Nói thế nào các bạn cũng vặn được..:(

Thanks

Scammer mất công đi scam.bạn đòi lại đc tiền chắc.huống hồ.thay vì bạn đòi hỏi những cái vô lí đó.bạn dành thời gian ngồi rủa thằng scam đó.có lẽ đỡ tức hơn.rủa nhiều cho nó gặp báo ứng.
Còn lần này chắc là học phí của bạn rồi.chia buồn với bạn thôi ^^

------------------------------------
Bác cupic bảo là báo công an, em ko biết đưa ra chứng cớ ntn để bác ấy hiểu
bác ấy kêu báo công để giải quyết, em pải làm sao.... Nói thế nào các bạn cũng vặn được..:(

--------------------------------
Ai spam cậu. Thế ko lên đây mà giải thik thì mọi người lại bảo mồm đâu mà ko nói à...
Tớ để mất nick là lỗi của tớ,trc khi Mod band em, cho em đọc rule là mất pass bị band nhé...
Em đọc xong rule, em cam chịu band.:((
Những vụ mất pass luôn luôn đúng thời điểm :m131::m131::m131:

Nói hack cho oai chứ thực ra là mò pass tất cả người bị mất pas đều pass là 123456
sau vụ con *** này giả vờ bị em hack để đi scam thì em xin lập topic để cho mọi người rõ
http://mmo4me.com/showthread.php?706...39#post1479439

Tất cả nick, sadnyla, trungtrantn, ToGo, learning_PTU và 1 số nick nữa là em lấy do pass 123456, còn lại cái vụ thằng gì đó mà cãi nhau với BinBinQN thì em ko biết nha (chắc nó lấy chuyện hack ra giả làm để scam)

2 thằng giả đẻ scam
1 thằng vụ mà binbinqn lập topic
2 là thằng bang651990 này

pass nick này cũng là 123456 thôi, từ giờ em xin quy ẩn

em vừa đọc nick taurus9133 thì có thằng vào đổi pass rồi đề phòng nó lấy nick đó scam thì MOD ban nick đó đi nhé
Tôi lập topic ko để tranh cãi chửi bới mọi người đọc cho biết thôi nha

sao lại có thằng hacker vô giải thích hộ bác bang651990 thế này =)))

Comment #62 Today, 05:08 PM
còn đây
http://mmo4me.com/showthread.php?70702-toi-la-hacker-cua-forum-day Today, 05:17 PM
chỉ là nghi ngờ thôi nên các bác đừng ném gạch nhé =)). 1 hacker pro =)))

Last edited by a moderator:
bạn mới thực sự là kẻ nguy hiểm . bạn bảo chủ topic ham rẻ. lr giá 21 gọi là rẻ ư ??? =))

check ip cũng có mà biết đc. dùng vps, dùng máy khác thì sao .
nếu thực sự lúc nào cũng check đc ip thì forum đã chẳng đầy clone =))

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week