Bounty Nhóm Telegram Hỗ Trợ Ae làm Bounty.

Mình xin một vé với nhá.

Dạ có gì bác inbox em hoặc để lại địa chỉ telegram nhé. Thanks bác.

group bác này tổng hợp nhiều con tốt, nhưng làm nhiều quá riết hoa mắt đuối luôn :p:p

Dạ em vẫn muốn tổng hợp đủ để nhỡ ae nào có làm nhiều thì ko bỏ sót ý bác. Nhiều ae trong nhóm làm liền 60-80 dự án mà. (thuê 1-2 sv làm phụ ý ạ). Còn các dự án mà nhóm tập trung làm thì em bôi xanh cả rồi.

Add minh voi @minh18

Em đã added bác và nhắn bác trên tele rồi ạ.

Vào group có cần phải làm liên tục không bác

Dạ group chỉ là group chia sẻ thôi mà bác. Bác làm dự án nào là tùy mà.
Chỉ là mỗi tháng có đến vài trăm dự án bounties mà đa số là dự án lởm, nên nhóm sẽ lọc ra và góp ý với nhau cũng như cập nhật thông tin và chia sẻ kinh nghiệm thôi bác :p

Dạ em đã added bác vào và nhắn telegram cho bác rồi ạ. Có gì bác check nhé.

Dạ mới có 9 tháng chứ mấy bác. Làm bounty thì bắt đầu từ đầu 2017 rồi mà bác, bđ nổi lên từ lúc bác ko vào MMO :D
có link nào giúp đỡ để mình xem và hiểu ko bác, mún làm mà chưa biết chi

có link nào giúp đỡ để mình xem và hiểu ko bác, mún làm mà chưa biết chi

Dạ có gì bác inbox em hoặc bác để lại địa chỉ telegram nhé. Em sẽ nhắn bác ạ.

@tiendat7 add mình vào nhóm với nhé bạn. Cảm ơn bạn nhiều ạ.

Em đã added bác vào nhóm và cũng đã nhắn tin cho bác. Bác kiểm tra nhé.

Dạ em vẫn muốn tổng hợp đủ để nhỡ ae nào có làm nhiều thì ko bỏ sót ý bác. Nhiều ae trong nhóm làm liền 60-80 dự án mà. (thuê 1-2 sv làm phụ ý ạ). Còn các dự án mà nhóm tập trung làm thì em bôi xanh cả rồi.

Có kinh phí thì thuê sinh viên rẻ, may mắn thì 1 con dư trả cho sinh viên nhiều. Giờ sinh viên cũng có giá lắm bạn, hôm nay trên faceboook có 1 bạn sinh viên cần tìm việc làm thuê hè và đề nghị lương thấp nhất 8tr. Sinh viên giờ pro quá luôn

Dạ group chỉ là group chia sẻ thôi mà bác. Bác làm dự án nào là tùy mà.
Chỉ là mỗi tháng có đến vài trăm dự án bounties mà đa số là dự án lởm, nên nhóm sẽ lọc ra và góp ý với nhau cũng như cập nhật thông tin và chia sẻ kinh nghiệm thôi bác :p
Hj, vậy add mình vào với :D
@vuongtruonganh

Có kinh phí thì thuê sinh viên rẻ, may mắn thì 1 con dư trả cho sinh viên nhiều. Giờ sinh viên cũng có giá lắm bạn, hôm nay trên faceboook có 1 bạn sinh viên cần tìm việc làm thuê hè và đề nghị lương thấp nhất 8tr. Sinh viên giờ pro quá luôn

Quá pro ý ạ, 8tr thì bạn đó muốn thuê em làm cho bạn đó luôn :))

Hjhj, mình mới chỉnh lại rồi, b add lại giúp mình :)

Dạ tạm thời em ko add đc bác chắc do ai report em là spammer.
Có gì bác nhắn inbox em trên này em gửi link nhóm nhé. Sorry bác vì bắt bác đợi lâu.

cho mình vào chiến với nha

cho mình vào chiến với nha

Dạ ok bác, nhóm chia sẻ thôi ý mà. Có gì bác nhắn inbox em phát để em gửi link nhóm cho bác, chứ h bác để lại địa chỉ tele em cug ko add đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,306
170,437
Latest member
1Vincent02

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom