• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Bounty Nhóm Telegram Hỗ Trợ Ae làm Bounty.

Kèo XLM vẫn chiến mạnh được nhé anh em. Mấy bác ấy đêm qua trắng đêm làm, sáng nay báo cáo mỗi bác cứ 4p-6p làm được 1 tài khoản. Xong kèo này nghỉ tết luôn :))

Anh em vẫn làm tiếp được kèo XLM nhé, có điều khả năng khó hơn chút.

Sáng tới giờ vẫn làm được bình thường. Nếu anh em nào mà bị vào waitlist thì nhắn cho mấy ae trên nhóm bảo hỗ trợ code nhé.

Kèo XLM vẫn chiến mạnh được nhé anh em. Mấy bác ấy đêm qua trắng đêm làm, sáng nay báo cáo mỗi bác cứ 4p-6p làm được 1 tài khoản. Xong kèo này nghỉ tết luôn :))
document đâu mà kyc lắm thế bác? Photoshop vẫn pass được ah?

document đâu mà kyc lắm thế bác? Photoshop vẫn pass được ah?

Chỉ cần duy nhất 1 bằng lái xe (BLX) thôi bác. Tìm ra cái bằng lái nào mà pass được kyc ý thì bác cứ dùng cái blx đó cho các lần sau.

Chụp ảnh mặt trước mặt sau blx, 1 ảnh selfie nửa thân trên của mình, rõ nét (ko cần cầm giấy tờ gì). Selfie mỗi lần chụp ở góc nghiêng khác nhau.

Bọn em đã tìm ra cách thức claim được XLM nhanh, anh em tham gia nhóm để hỗ trợ nhé (hôm nay sẽ chỉ hỗ trợ tối đa đến 22h). Ngoài ra có rất nhiều kèo được đăng thường xuyên trên nhóm.

Nhóm: https://t.me/bitcoingardenVN

Claim được nhiều accounts nhé.

https://www.blockchain.com/getcrypto

Bác ơi bác cho em xin vào nhóm với ạ, em cám ơn bác

E cần mua số lượng lớn tài khoản Reddit - Yêu cầu đăng ký từ 2 tháng trở lên - Bác nào trước sài Tool - Dư nick ko sài tới nữa inbox em với qua Sky : live:thuysonhp8x

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,167
171,247
Latest member
khuongem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week