Nhóm PTU cần hợp tác với các PRO tại sài gòn.

Reactions
15
MR
0.000
Xin chào tất cả anh em PTU.

Mình xin giới thiệu mình tên Tèo ở SG. Hiện tại thì công việc chính của mình là làm offers. Nhưng qua năm mình đang có dự định quyển qua làm thêm PTU. Hiện tại mình đã mua 5 máy mới và dự định mở 1 nhóm PTU tại Thủ Đức. Mình xin mãn phép mời tất cả anh em từ newbie tới Pro những ai có đam mê về PTU về hợp tác làm cùng mình. Mình thì chưa có nhiều kinh nghiệm về PTU nhưng mình có 1 đám Mem có thể làm việc 24/7 và rất mong có cơ hội hợp tác cùng anh em. Mình có công còn anh em có kinh nghiệm. Mình rất hi vọng được hợp tác cùng anh em!

Thông tin : yahoo [email protected]

Cảm ơn anh em đã xem tin.

1 đám mem đâm đầu vào PTU 24/7 thật là lãng phí cuộc sống và sức trẻ :) vs lại ng` ta pro PTU rồi thì cần gì hợp tác vs nhóm cậu :)

Mình cũng ở thủ đức , khi nào cf hướng dẫn mình làm offer nhé ! Ok thì hợp tác làm ptu luôn. Mình đang solo 2 thể loại này.

Mình cũng ở thủ đức , khi nào cf hướng dẫn mình làm offer nhé ! Ok thì hợp tác làm ptu luôn. Mình đang solo 2 thể loại này.

Rất mong hợp tác cùng cậu. Pm yahoo chưa thấy replay.

- - - Updated - - -

1 đám mem đâm đầu vào PTU 24/7 thật là lãng phí cuộc sống và sức trẻ :) vs lại ng` ta pro PTU rồi thì cần gì hợp tác vs nhóm cậu :)

Thx cậu góp ý, mình sẽ xem xét thêm.

Mình đã vào yh đâu, cậu cứ add nick rồi

có gì hợp tác cùng làm ptu có bạn có bè cho đỡ bùn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,059
172,124
Latest member
hagiang15

Most viewed of week

Most discussed of week