• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Nhờ vả] Tìm nhạc khi chỉ biết giai điệu ! Các bác giúp e ạh !

tom3bie

Junior
Reactions
133
MR
0.000
Sáng nay nghe trên đài thấy bài này hay quá mà đúng lúc cuối bài chả nghe đc mô tê gì .... Chỉ nhớ giai điệu nó thế này thôi các bác ạh :
Tè te té | té tè te tè tè | tè te té | té tè te | té te (nhịp nó theo kiểu ngắt này a) .... Và mới vào (có lẽ là điệp khúc hoặc mở đầu gì đó) nó có 2 từ : Beautiful Love ....

Bài này do người nam hát , nhạc Anh nhé :D

Tks mấy bác trước !

[video=youtube;RK56-7DYDRY]http://www.youtube.com/watch?v=RK56-7DYDRY[/video]

mấy bác cho e hỏi bài này là bài gì luôn đi ạh

Last edited by a moderator:
Thôi mình cũng xin té :m044:
Không té mới là lạ! Nhảy xuống vực chết luôn đi! :binhsua26:
Sáng nay nghe trên đài thấy bài này hay quá mà đúng lúc cuối bài chả nghe đc mô tê gì .... Chỉ nhớ giai điệu nó thế này thôi các bác ạh :
Tè te té té tè te tè tè , tè te té té tè te té te .... Và mới vào (có lẽ là điệp khúc hoặc mở đầu gì đó) nó có 2 từ : Beautiful Love ....

Tks mấy bác trước !

Up cho siêu siêu nhân vào giúp siêu nhân!...:hihi:

Tè te té té tè te tè tè , tè te té té tè te té te .... Và mới vào (có lẽ là điệp khúc hoặc mở đầu gì đó) nó có 2 từ : Beautiful Love ....

Tks mấy bác trước !

Bài Gà gáy sáng :m098:

Tks mấy bác trước !

nhạc Mỹ hay nhạc Hàn ạ..nhiều người hát hay 1 người hát ạ...nam hay nữ ạ..

qua voz nhờ thánh đê :binhsua25:

Beautifull Girl - Mr. A ft Cường 7 :binhsua33:

[video=youtube;-WCD8k1vQVE]http://www.youtube.com/watch?v=-WCD8k1vQVE[/video]

Last edited by a moderator:
Tác giả bài đó nghe tè té té tẹ tẻ tẽ te của bạn chắc cũng bó chiếu!

E mới qua voz post xong rồi bị banned never luôn rồi ...h qua đây cho lành :adore: ... mấy bác gạch ít thôi ạ :stick: ....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,973
Latest member
tiktoksss
Back
Top Bottom