Nhờ tư vấn: Có người bạn bảo là muốn làm giàu, ngày trade coin kiếm ngàn đô dễ dàng!

dang91173

Banned
Solutions
1
Reactions
78
MR
0.583
Chuyện là mình có thằng bạn FB, nhà chắc có điều kiện, ban đầu làm vietinbank, xong đọc sách selfhelp bảo là muốn làm giàu. Nghỉ làm về mở quán bia.... Nói chung nó luôn tự hào giỏi giang

Dạo trước thấy bảo theo học dc sư phụ trade coin nào đó, thấy lên FB đăng bài giống như bắt được vàng. Xong mất tích 1 thời gian

Giờ trở lại ngày nào cũng khoe lãi trên FB. Tìm người đồng chí hướng dạy trade, lập team trade. Nó pm mình trả lời qua loa (vì biết nó sẽ khoe lãi) xong nó bảo giờ nó kiếm ngày vài trăm, vài ngàn USD là bình thường. Giờ thành trader rồi.

Mình tự hỏi mình cũng trade, mà lãi lệnh vài U, vài chục U, nhưng chưa cháy tài khoản bao giờ, định nói với nó lại sợ nó chê tài khoản mình bé mà hay khuyên. Các bác ạ. Trade coin kiếm ngày nghìn USD thật á các bác :v
:rolleyes:

Nguồn: Phucquan1991

Ừ! Bác nói Bạn ấy chỉ cách làm giàu có bao luôn Giàu là được mà!

Nếu trade mà giàu nó không cần phí nhời đi kiếm người để dạy làm gì. Cái bọn đấy nói thẳng ra chính là cò. Mà loài cò thì sống chết mặc bay tiền thầy bỏ túi.

Ba cái loại thầy bà trade kiếm được tiền thì việc gì nó đi dậy người khác. Đơn giản vậy nó kêu cả lò nhà nó từ ông bà chú bác cô gì chú thím anh em cháu chút chít vào chơi làm giàu trước chứ đến phần người khác mà dạy :popo_angry:

gì cũng vậy thôi, luôn luôn là " không có bữa trưa nào miễn phí" cả, nếu bro hứng thú đạp 1 ít vào thử nghiệm, đừng chơi lớn là đc, kiểu hyip thôi, còn k thì tìm hiểu kỹ 1 chút là ra thôi,, chắc khả năng trade giả danh đánh bạc nên mời gọi, khác j mấy ô chơi binary khoe lãi ngày vài k$ đâu =))

Bước đầu nó sẽ lập team trade, sau đó xây cộng đồng rồi kêu gọi anh em đăng ký ref trên các sàn :)) chứ cao thủ thật thì thường ẩn mình :popo_matrix:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,060
169,445
Latest member
nspro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week