Nhờ toàn thể anh chị em trong 4rum mình giúp đỡ ... Click vô hộ em cái nha :d

Tình hình là bà trẻ nhà em có tham gia một cuộc thi đó mà : Youngstyle - Talkshow giúp bạn thay đổi phong cách

Cách thức tính điểm: dựa trên số like nên em lâp topic mong các bác ủng hộ bà trẻ nhà em cho bà trẻ nhà em được giải nào đó cho e còn mở mày mở mặt :binhsua07:

Cách thức ủng hộ:
-Có 2 link : Một link là page của cuộc thi - Một link là link ảnh của bà trẻ nhà em.
-Các bác vào từng link một - rùi bấm like ở link cuộc thi và link ảnh bà trẻ em là ok .

Link cuộc thi: www.facebook.com/youngstyle2011

Link bà trẻ nhà em: https://www.facebook.com/update_security_info.php#!/photo.php?fbid=325174094168059&set=a.323950637623738.85926.153397278012409&type=1&theater&notif_t=like

Nếu được anh em bấm share cho bạn bè giùm mem nhé . . thanks 4 all...

Mong các bác ủng hộ nhiệt tình cho bà trẻ nhà em. Em xin cảm ơn các bác bằng .... một cái

Các bác like giúp em thì comment tại topic để em hậu tạ - Bác nào đi qua thì đá hộ em cái cho topic lên top em cũng xin hậu tạ luôn :binhsua10:

Không biết là cho vô box này có đúng ko? mod nào qua thấy sai thì move giùm em nha.

Last edited by a moderator:
Đã like :D chúc luôn trẻ và "khỏe" :->
em thích cái " khỏe " của bác rùi đấy ;))

---------- Post added at 08:26 PM ---------- Previous post was at 08:15 PM ----------

up cho lên top nào :)

Em này ngon phết:)
Đã like ủng hộ...
bà trẻ em mà bác :">

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 08:53 PM ----------

up lên đua top nào :)

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

up lên đua top nào

mình vừa click thêm 1 link nữa đó :)

thế click thêm link nữa :)

Like rồi đấy ! Chúc 2 bạn hạnh phúc nhá :D
Cảm ơn bạn nhiều :D

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:19 PM ----------

up up up lên top nào :)

---------- Post added at 10:39 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

up tiếp nào :)

---------- Post added at 10:49 PM ---------- Previous post was at 10:39 PM ----------

up phát cuối đi ngủ nào. THánk 4 all. Chúc anh chị em ngủ ngon :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week