Request Nhờ sư phụ giúp giải trình nguồn $ PayPal !

Win332

Junior
Reactions
42
MR
0.000
Insuree Balance
0
PayPal nó bắt mình giải trình 5 ID, cả 5 ID này mình chơi 5 acc ở 1 site CPM, giờ hình thức giải trình thế nào nhỉ ?
Có phải login vào acc rồi chụp cái trang payment, có email rồi send cho nó ? AE giúp mình với, thanks !

tỉ lệ gửi hàng xong ăn limit vĩnh viễn rất cao

chup hinh rồi gửi cho nó ! bảo chơi xong dc tui kia paid :) up len xong call luôn cho tui support paypal check

PayPal nó bắt mình giải trình 5 ID, cả 5 ID này mình chơi 5 acc ở 1 site CPM, giờ hình thức giải trình thế nào nhỉ ?
Có phải login vào acc rồi chụp cái trang payment, có email rồi send cho nó ? AE giúp mình với, thanks !

Nếu đúng là acc đó nhận tiền về thì cứ chụp lại gửi lên cho nó là ok à . Không có gì phải sợ .

Nếu đúng là acc đó nhận tiền về thì cứ chụp lại gửi lên cho nó là ok à . Không có gì phải sợ .
PayPal nó có support Tiếng Việt không nhỉ ? :(

Bên cậu có làm dịch vụ gỡ limit à ?

mình có làm gỡ pp, nhưng giờ đang bão nên tạm nghỉ vài tuần

Tùy thôi,up cũng có lúc chết đấy.trước mình cũng chơi site up mấy cái đấy lên nó bảo chờ 1-3 ngày để nó xem xét,sau 1 ngày nó mit 180 luôn vl PP

Tùy thôi,up cũng có lúc chết đấy.trước mình cũng chơi site up mấy cái đấy lên nó bảo chờ 1-3 ngày để nó xem xét,sau 1 ngày nó mit 180 luôn vl PP
Nhìn UserName của Cậu là hiểu rồi :))

Update tình hình cho AE yên tâm là PayPal của mình đã được Restored sau 12h upload proof nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,519
170,622
Latest member
vantuan0288
Back
Top Bottom