Request Nhờ pro JingLing chỉ giáo :D

kenjionline

Hero
Verified
Reactions
650
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Nó báo như vậy là bị sao và cách khắc phục như thế nào ai biết xin chỉ giúp,vừa add vào là nó hiện lên thông báo này và link đỏ liền ngay lập tức :

reset lại vps 15p sau vao lại jing. truoc bị toàn làm thế, hay bị nhất là kiểu xóa link trên jing đi thay link khác hay bị đỏ luôn

Upvote 0
đang có mấy site ptp rate cao wa mà chưa mò ra đc cách chỉnh jing sao cho chuẩn ;) pro nào rành về jing ptp hợp tác nào :D

Upvote 0
reset lại vps 15p sau vao lại jing. truoc bị toàn làm thế, hay bị nhất là kiểu xóa link trên jing đi thay link khác hay bị đỏ luôn
thử rồi ko hết , nói chung là tớ đã thử rất nhiều cách mà vẫn bị nên mới mở cái topic này đã cho vài người team view vào check vẫn chào thua đi ra nên cần 1 cách thật sự có thể giải quyết chứ mấy cái cách lặt vặt này bản thân tớ cũng biết mà :(

Upvote 0
mình treo JING trên 10 VPS, mỗi VPS chỉ 1 link... ít login vào VPS, nhưng mỗi lần login thì chỉ có 1 2 cái bị đỏ 1 lúc rồi hết....

mình nghĩ tình trạng đỏ của bạn là do add nhìu link trên jingling, và lặp lại với nhìu VPS khác nhau.... vì vậy, tình trạng đỏ xuất hiện nhiều là bình thường

Upvote 0
:D ko VPS, ram 222M có treo jing được ko mấy bác:mad: chạy firefox bình thường mở 2 site là đứng chym lun:p đang có cái ptp giá khủng 1000 view/200$

Upvote 0
thử rồi ko hết , nói chung là tớ đã thử rất nhiều cách mà vẫn bị nên mới mở cái topic này đã cho vài người team view vào check vẫn chào thua đi ra nên cần 1 cách thật sự có thể giải quyết chứ mấy cái cách lặt vặt này bản thân tớ cũng biết mà :(
bác thử stop roi bat lai,lam toi chung nao nó hết là dc,tối cũng mới bị 1 link

Upvote 0
Hôm trước mình có gặp lỗi, vì toàn tiếng Tàu nên cũng không nhớ có phải lỗi giống bạn không
Làm đủ mọi cách không được, nhưng sau khi mình update IE lên bản 8 thì không còn bị nữa.

Upvote 0
mình treo JING trên 10 VPS, mỗi VPS chỉ 1 link... ít login vào VPS, nhưng mỗi lần login thì chỉ có 1 2 cái bị đỏ 1 lúc rồi hết....

mình nghĩ tình trạng đỏ của bạn là do add nhìu link trên jingling, và lặp lại với nhìu VPS khác nhau.... vì vậy, tình trạng đỏ xuất hiện nhiều là bình thường
mình chỉ có 1 VPS thì lấy đâu ra lặp lại :( và mặc dù cho phép 5 link nhưng mình add chỉ có 1 2 link để kiểm tra thôi vì đỏ hết add chi cho nhiều

Upvote 0
1. Tùy vào cấu hình máy mà jingling sẽ cho phép add từ 1-6 links.
2. 1 IP không chạy quá 6 links.
3. Có bản crack cho phép chạy unlimit.
Nếu trường hợp của bạn add 1 link nó đã đỏ lè, thì phần trăm con VPS của bạn được tạo cùng 1 VPS nào đó trên cùng 1 Dedicated Server, và tất nhiên cả 2 VPS cùng 1 IP.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,838
172,918
Latest member
waryukat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week