Request Nhờ người gỡ PP. Xin cảm ơn và hậu tạ!!!

amzzoo

Newbie
Reactions
65
MR
0.007
Insuree Balance
0
Xin chào anh em!

Mình thu mua PP ở diễn đàn 1 thời gian, làm việc khá suôn sẽ, nhanh gọn, uy tín và an toàn cho tất cả các bạn bán, và đều có feedback tốt, nhưng 1 ngày đẹp trời thánh PP đã limit tài khoản của mình! Mình xin được tạo topic này, và có lời mời bác nào cao tay vào giúp đỡ mình 1 tay. team view và chuẩn đoán bệnh liệu có qua khỏi được không. Và mình xin được cảm ơn và hậu tạ!!! Vậy mong các bác PM yahoo em: amzdisc

p/s: address của mình có fake đi 1 vài ký tự so với add gốc, tên tuổi thì khớp!

Mình có cái hình này muốn các bác xem trước ( trong đó là 3 mục mà PP yêu cầu mình) :

Thân!

1: scan CMND
2: scan hoá đơn điện (nước) có tên cậu (nếu không có thì ra mua 1 cái gì đó mà có hoá đơn đánh máy rồi cậu yêu cầu viết địa chỉ giống như đã đăng ký PP rồi đi scan)
3: chứng minh các khoản tiền cậu nhận được

tớ cũng vừa bị limited. tháng này nó điên rùi......

1: scan CMND
2: scan hoá đơn điện (nước) có tên cậu (nếu không có thì ra mua 1 cái gì đó mà có hoá đơn đánh máy rồi cậu yêu cầu viết địa chỉ giống như đã đăng ký PP rồi đi scan)
3: chứng minh các khoản tiền cậu nhận được
thank cau

nhưng mua "cái gì đó" ở đây là cái gì đc nhỉ, tớ chưa nghĩ ra cái gì////

tiếp nữa là cái thứ 3thif tớ cần người teamview và xem rõ

thanks

thank cau

nhưng mua "cái gì đó" ở đây là cái gì đc nhỉ, tớ chưa nghĩ ra cái gì////
cậu đợi tớ chút, đang ăn tối, ăn xong tớ chỉ cho

cậu có mua hàng điện tử hay gì gì đó cũng được, ko cần giá trị, lần trước mình bị limit ko bik làm thế nào, mà đang cần cái quạt tản nhiệt nên ra Hoàn Long mua rồi yêu cầu ghi địa chỉ với tên như đăng ký PP rồi về scan, vậy là ổn tới giờ, gửi tiền hay nhận tiền đều không lo

Nói chủ topic đừng buồn chứ phần trăm gỡ được là rất rất rất thấp, hoặc nói thẳng là không gỡ được đâu. Paypal nó sẽ sớm tặng cậu mail "Paypal appeal denied" và kèm dòng chữ "After reviewing your account, we have decided to close it because of security issues.

uppppppppppppppppp tiepppppppppppppppppp

ba cái yêu cầu này là cơ bản mà ,hầu như ai bị limit cũng bị
- bill ko nên chọn viết tay ,kiếm chỗ nào bill print ra ấy ,viết tay nó ko nhìn đc đâu .

Cứ từ từ không phải hoảng thớt à, mấy cái yêu cầu này hầu như ai xài PP cũng bị 1 lần trong đời.
Chỉ sợ hàng fake thôi chứ acc chính chủ thì cậu cứ scan rồi send cho nó là OK (rate 8-2 nhé). Nếu cậu quá đen thì nằm trong số 20% kia:D

Rate 8-2 mới sợ. Rate 8-2 hay rate 1-9. Haha.

không có gì mà thớt phải lo, cái này gỡ được, những yêu cầu này dễ mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week