• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhờ mọi người tư vấn mua laptop xíu

colevay2011

Junior
Reactions
351
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là mình định mua cho em mình cái laptop mà mình lại ko rành lắm nên ko biết lựa chọn thế nào, lập theard này mong mọi người giúp đỡ xíu
Giá cả là tầm 15tr trở xuống nha
Tiêu chí của mình là máy bền chút, chạy lâu nóng, các ứng dụng chạy mượt, thiết kế đẹp chút vì dành cho con gái,dùng chơi game( game nhẹ thôi, chơi game nặng đc thì càng tốt ) và xem phim nghe nhạc, có bàn phím cho các ứng dụng văn phòng vì em mình học kế toán
Mong mọi người tư vấn giúp :)

xem dòng Asus K series xem vừa ý ko :D
đang xài con K43 SV rất hài lòng:D

Upvote 0
xem dòng Asus K series xem vừa ý ko :D
đang xài con K43 SV rất hài lòng:D

Thanks cậu nha, để mình coi thử, mọi người ai dùng con nào thấy tốt thì giới thiệu cho mình tìm hiểu với nhé :)

Upvote 0
Tình hình là mình định mua cho em mình cái laptop mà mình lại ko rành lắm nên ko biết lựa chọn thế nào, lập theard này mong mọi người giúp đỡ xíu
Giá cả là tầm 15tr trở xuống nha
Tiêu chí của mình là máy bền chút, chạy lâu nóng, các ứng dụng chạy mượt, thiết kế đẹp chút vì dành cho con gái,dùng chơi game( game nhẹ thôi, chơi game nặng đc thì càng tốt ) và xem phim nghe nhạc, có bàn phím cho các ứng dụng văn phòng vì em mình học kế toán
Mong mọi người tư vấn giúp :)
Asus đáp ứng quá đủ các yêu cầu của bạn :D

Upvote 0
Chọn cho con gái ngoài cấu hình cũng cần đẹp đẹp chút.Mình chỉ kết dòng Dell thôi.

Upvote 0
tham khảo cái này nè bạn
Asus ASUS K53SD-SX139-BLACK

Thanks cậu, mình cũng vừa có coi qua up lên cho mọi người ai dùng con nào tốt thì giới thiệu tiếp ^^

Upvote 0
kiếm con pentium 3 ram 32mb hdd 4gb chạy là ok nhất

Upvote 0
kiếm con pentium 3 ram 32mb hdd 4gb chạy là ok nhất

Mình cần mua thật chứ đừng có đùa mình chứ :(

Upvote 0
Mình cần mua thật chứ đừng có đùa mình chứ :(
hj mình đùa tí, 15tr thì kiếm mấy con i3 asus hay acer cũng dc
mình dang chiến con i3 acer thấy cung~ dc
asus dc cái bóng và đẹp hơn acer

Upvote 0
Tầm 15tr thì Asus là chuẩn nhất

hj mình đùa tí, 15tr thì kiếm mấy con i3 asus hay acer cũng dc
mình dang chiến con i3 acer thấy cung~ dc
asus dc cái bóng và đẹp hơn acer

Mọi người có vẻ kết asus ghê nhỉ, mình thì đang dùng dell nên ko biết chất lượng asus thế nào, để tham khảo thử ^^

Upvote 0
Upvote 0
mua laptop thì qua voz nhé cậu.

Cậu tham khảo thứ con này nhé, dòng Asus chủ yếu là bền và rẻ vì linh kiện cũng do thằng Asus sản xuất
ASUS K43SA-VX091
Intel Core i3-2330M (2x2.2Ghz), 4GB DDR3/1333, HDD 500GB, VGA ATI 6730 with 2GB, 14.0 inch HD Led Backlit (16:9), DVDRW, GigaLan, 802.11 bgN, HDMI, Bluetooth, 6 Cell, nặng 2.2kg 12,890,000đ

Upvote 0
Con gái thì thiết kế bên ngoài phải đẹp, nữ tính. Bên trong thì chắc đủ lướt web xem phim thì ram 2g 160GB cũng được

Upvote 0
nhu cầu như bạn thì ASUS là lựa chọn đầu tiên :binhsua137:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,029
171,080
Latest member
khoi333

Most discussed of week

Most discussed of week