Nhờ mọi người giup đỡ. minh bị scam mat 1.950.000 đ

Status
Not open for further replies.
ói với bác LR mua 19,5 thằng kia đồng ý thì lúc đó phải biết ngay cam rôi,có ai uy tin mà chịu ép giá thế đâu,tham rẻ và nhận vố đau,từ sau thì vào mấy trang ex

Tên này như admin bên http://transfer.vn/exchange mà! MN check lại đi! nếu đúng thằng này thì còn biết đường!

bọn scam giờ khôn rùi nó không dung tài khoản của nó gd đâu ,có thể nó mua lr của tranfer ,scam kiểu bên thứ 3 ý

chia buồn....có mấy cái trang auto uy tín không vào trade lại ham rẻ là thế đây mà.....:binhsua10:

không hold duoc ak. hjc.huhu. chac phai tự tử vì nó wa.
pro nao jup do cho mjnh it $ lam ăn với nộp học phí đj. jups đỡ em. mỗi người 1$. LR: U2466790

nếu có điều kiện minh sẽ trả lại. khốn nạn thật.hjc

---------- Post added at 01:35 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

hjc. dung la dan học Y như mình dễ tin người wa. thằng naòo scam vậy nữa sớm bẹnh hay tai nạn vao bẹnh viện gặp em nhe. huhuh

pro nao jup do cho mjnh it $ lam ăn với nộp học phí đj. jups đỡ em. mỗi người 1$. LR: U2466790

---------- Post added at 01:35 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

hjc. dung la dan học Y như mình dễ tin người wa. thằng naòo scam vậy nữa sớm bẹnh hay tai nạn vao bẹnh viện gặp em nhe. huhuh

Của đi thay ng` bạn àh, ai newbie cũng phải dính 1 quả cam mới chừa.

Tham khảo thêm mấy cách SCAM mà tránh đi :|

http://mmo4me.com/showthread.php?49615-Cap-nhat-cach-thuc-SCAM-update-thuong-xuyen-

@tuanxuan9891: bọn scam giờ khôn rùi nó không dung tài khoản của nó gd đâu ,có thể nó mua lr của tranfer ,scam kiểu bên thứ 3 ý

Hợp với ý tớ bác tuanxuan9891, xem tớ phân tích nè bác.

Luật là như thế này nếu trang transfer.vn bị lợi dụng bởi scammer như các bác miêu tả nhá:
- Thằng SCAM Pm ông chủ thớt bán 100$ LR với 19.5
- Thằng SCAM giao số tk VIETCOMBANK bên transfer.vn (trag này bị lợi dụng bởi scammer kaka) cho chủ thớt send tiền vào đó, sau khi chủ thớt send tiền vnd xong, sau đó thằng SCAM pm ông transfer.vn bảo chuyển 100$ LR vào tk LR của scam (ông transfer nói tại sao k gd bằng auto, thằng scam nói em chưa đọc rules exchanger transfer.vn nên k biết cách giao dịch, nên send vnd bằng tay, hết) =)).
- Bác chủ thớt ngồi khóc :(( :((

=)) vui quá... hài ...

Last edited by a moderator:

P/S: mà sao chẳng có thg scammer nào pm mình nhỉ, để nc giải stress với tụi nó cũng đỡ

Last edited by a moderator:
http://transfer.vn uy tín mấy năm rồi, toàn mua LR ở đấy, chỉ có bác chủ thớt quá gà và ham rẻ nên bị thằng scammer nó lừa. Chứ cái ghi chú giao dịch to lồ lồ cái LR của thằng scam đó mà không thấy sao trời.

Em chỉ nói 1 câu, mọi người chỉ nên xem thôi, ko dính dáng gì đến bạn này nhé :|

hold của tranfer cũng k làm gì đc đâu. ko làm gì đc đâu chủ thớt à. hãy biết tự bảo vệ mình mà thôi, k bik gì hơn. hãy chịu khó cạp đi. 1 bài học kinh nghiệm

Thằng scammer vớ bẫm tìm ngay được bác chủ thread 1 con gà đúng nghĩa, đã ko biết tí gì nhưng nó bảo gì cũng tin

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week