Nhờ mấy bác tư vấn nên tán em nào trong 4 em này ?

- thic chị Na... :x

đanh nhờ bác xem hộ em mà :(( bác nào help em! e cho info 1 em :((

em số 1 di bác. li do em ấy có gương mặt thân thiện lại có đồng tiền với vòng 1 ok quá^^. đặc biệt ảnh chụp chân thật không photo.
em ấy đi. mấy em kia cũng đẹp mà photo với lại không hiền hậu như em số 1 qua cách nhìn của mình
xong rồi cho mình 1 em nhaz nokia

em số 1 di bác. li do em ấy có gương mặt thân thiện lại có đồng tiền với vòng 1 ok quá^^. đặc biệt ảnh chụp chân thật không photo.
em ấy đi. mấy em kia cũng đẹp mà photo với lại không hiền hậu như em số 1 qua cách nhìn của mình
xong rồi cho mình 1 em nhaz nokia
rùi 1 người chấm số 1 rùi giờ có ai chấm giúp em với! mà chấm ko thanks sao em gủi info cho các bác được :((
vote 1 cho số rùi nhá :((

em thấy em số 3 là có phong thủy đẹp nhất, khả năng chung tình của em số 3 là cao nhất, vì em số 3 có khuôn măt khá đức hạnh

:m021:đề nghị pác MOD nô ki úp info của các pé đầy đủ, ặc ặc.... nhắc nhở lần 1 .....ặc ặc.:m021: ví dụ như yahoo, phone,....để ae biết mà ngịch chứ, há há há

:( Tình yêu xuất phát từ tấm lòng mỗi người chứ như bạn nokia nói thế thì em nào được bỏ phiếu nhiều nhất anh cua người đó à, bạn thấy thiện cảm với em nào thì........em đó

:( Tình yêu xuất phát từ tấm lòng mỗi người chứ như bạn nokia nói thế thì em nào được bỏ phiếu nhiều nhất anh cua người đó à, bạn thấy thiện cảm với em nào thì........em đó
hộc hộc đanh chém mà =)) chán em ni quá :((
vote phát cho thêm không khí đi bạn :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week