nhờ làm thẻ atm , chỉ còn bản scan cmnd , có hậu tạ

Status
Not open for further replies.

quangteo

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
tình hình là mình cần làm thẻ atm thường , chỉ còn bản scan màu , anh em nào làm giúp với . làm mấy ngân hàng chính như vcb , acb, tech, viettin, sacom, maritiem ,dong a, bidv . nhé. cam đoan không lừa đảo gì cả, mình ở hcm ,có hậu tạ cafe thuốc lá . anh em pm 0 1 hai tám 336 bốn 047 .thanks

ko có bản chính thì khỏ nhở,chắc phải nhờ quen biết

Nhờ người quen thôi, chứ bản scan kiếm thiếu gì...

Nếu làm đc kiểu này chắc mình phải làm vài trăm cái thẻ rooif :D

:( vậy mới phải nhờ cao nhân . trước lấy tên con em gần nhà làm acc, h nó chuyển nhà ko biết đi đâu còn mỗi cái cmnd mới nhục chứ .hix

giá ok thì chắc sẽ dc nhé bác

Làm cái thẻ đó 1 chai thì thớt có làm không nhỉ?

Làm đc nhưng lúc lấy thẻ active sẽ phải có CMT gốc . Tùy bank nhưng đa phần khó . Có ai lấy hộ active hộ thì ok !

làm dc mới lạ :D

hix. trước kia quen đứa làm bên maritime gửi cm là ok, giờ nó nghỉ rồi . 1 chai thì nhiêu quá . chủ yếu làm cái ebanking nhận tiền rồi chuyển sang tk khác , 1 lần sau the ko cần lấy cũng được. đang kẹt mà lại vướng cái này :(

hix. trước kia quen đứa làm bên maritime gửi cm là ok, giờ nó nghỉ rồi . 1 chai thì nhiêu quá . chủ yếu làm cái ebanking nhận tiền rồi chuyển sang tk khác , 1 lần sau the ko cần lấy cũng được. đang kẹt mà lại vướng cái này :(

nó làm vậy bị đuổi là phải rồi

Cái này liên quan đến ngân hàng rồi, chính bạn làm được thôi

sản phẩm thẻ của trustcard lên website đăng ký là mua đâu cần cmnd đâu: trustcard.vn
(thẻ của Sacombank bạn nhe)

sản phẩm thẻ của trustcard lên website đăng ký là mua đâu cần cmnd đâu: trustcard.vn
(thẻ của Sacombank bạn nhe)
có tài khoản bank đi kèm không cậu...

Giờ mua một bộ internet banking của động á bao nhiều tiền các bác nhỉ? có ai bán ko?
lh Y!M: net_terrors

Bày cho bác là tìm mấy em sinh viên thực tập, hoặc mấy đứa làm bên tiếp thị á, chúng nó phải làm thẻ đủ số lượng nên thấy huy động bạn bè người thân làm. Trước có con bạn thực tập ở techcombank, nhờ mình chụp cái ảnh CMND để làm thẻ, mà đến giờ mình cũng chả biết cái thẻ đó thế nào rồi :eek:

2 triệu 1 thẻ :D ................ người ta làm đầy mà . quan trọng là $

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,762
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back