• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Nhờ gỡ limit pp

monsters2035

Junior
Reactions
31
MR
0.000
các bác cho e hỏi giờ cần gõ cái này thì sao ạ .em mua vcc ảo của bác muabank

Attachments

69.4 KB · Views: 60
Scan 1 cái thẻ visa rồi photoshop lại thành tên bạn thôi :(

lỗi này chỉ cần confirm bước hai thôi, còn bước thứ nhất nó tự complate cho bạn luôn!

được, nhưng chắc phải pts lại cho cho giống tên lúc add vcc nhỉ.

gửi CMND để xác định địa chỉ của bạn, phải trùng với địa chỉ khi đăng ký ở paypal, tên cũng thế

lỗi này chỉ cần confirm bước hai thôi, còn bước thứ nhất nó tự complate cho bạn luôn!
hi mod, mình hơi thắc mắc chút chỗ này, đúng là cái bước 1 nó tự complete nhưng đó là visa mình làm ở Bank chính thống và còn số dư, nhưng thớt dùng VCC thì liệu có đc ko nhỉ? mình trước cũng dùng vcc và cũng bị limit bước đó, mình đã add vcc mới vào rồi confirm mới đc :-?

hi mod, mình hơi thắc mắc chút chỗ này, đúng là cái bước 1 nó tự complete nhưng đó là visa mình làm ở Bank chính thống và còn số dư, nhưng thớt dùng VCC thì liệu có đc ko nhỉ? mình trước cũng dùng vcc và cũng bị limit bước đó, mình đã add vcc mới vào rồi confirm mới đc :-?
m dùng vcc vẫn complete , như bác kia nói

gửi CMND để xác định địa chỉ của bạn, phải trùng với địa chỉ khi đăng ký ở paypal, tên cũng thế
Chào a ! em gửi ảnh cho nó rồi từ ngày 14 cho tới giờ chưa thấy tín hiệu gì vẫn : in process có phải lâu thế ko ak

cũng không hiểu lý do gì, thường thì nó trả lời rất sớm. nếu bạn muốn có kết quả ngay thì call cho support là biết liền..

Chào a ! em gửi ảnh cho nó rồi từ ngày 14 cho tới giờ chưa thấy tín hiệu gì vẫn : in process có phải lâu thế ko ak
check mail đi chắc là nó yêu cầu bạn thêm bước nào nữa rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom