Nhờ giúp đỡ, nhận tiền về paypal bị limit

cqs12

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
Tình hình là em có acc paypal Việt Nam, đăng ký rồi verify từ hồi tháng 9, để từ đó tới hôm qua mới mua 100$ vào định chơi PTC. Em có tìm hiểu và dùng cẩn thận, nhận tiền về để đó 1 ngày.
Hôm nay login thì nó báo limit vì phát sinh giao dịch bất thường, mà nó limit em ngay từ hôm qua rồi. Nó đòi 3 thứ:
+ Confirm credit card
+ Provide proof of delivery(bằng chứng giao hàng)
+ Provide invoice.
Giờ em không chứng minh được giao dịch của mình theo cách của nó. Em muốn nhờ người khác gọi điện trực tiếp thì nên nói với Paypal như thế nào. Mong các bác giúp đỡ cho newbie gà này.

Tình hình là em có acc paypal Việt Nam, đăng ký rồi verify từ hồi tháng 9, để từ đó tới hôm qua mới mua 100$ vào định chơi PTC. Em có tìm hiểu và dùng cẩn thận, nhận tiền về để đó 1 ngày.
Hôm nay login thì nó báo limit vì phát sinh giao dịch bất thường, mà nó limit em ngay từ hôm qua rồi. Nó đòi 3 thứ:
+ Confirm credit card
+ Provide invoice.
Giờ em không chứng minh được giao dịch của mình theo cách của nó. Em muốn nhờ người khác gọi điện trực tiếp thì nên nói với Paypal như thế nào. Mong các bác giúp đỡ cho newbie gà này.
bạn cần cho thông tin chi tiếp các mục:
Confirm credit card
+ Provide invoice.
thì mọi người mới có thể giúp đc bạn.

bạn cần cho thông tin chi tiếp các mục:
Confirm credit card
+ Provide invoice.
thì mọi người mới có thể giúp đc bạn.

GD ở MMO chủ yếu là GD online làm sao để có proof giao hàng đây cậu ? hình như cậu cũng bị phải ko có KN gì or hướng gq như nào nếu có thể thì giúp mình nếu hết limit mình sẽ hậu tạ xứng đáng

[FONT=&quot] Your Account Access is Fully Restored [/FONT].
Nhờ tham khảo topic của bác locvinhsu và làm theo lời khuyên của bác thangquynho mà hôm nay tài khoản của em đã được phục hồi.
Em chân thành cảm ơn các bác.

[FONT="] Your Account Access is Fully Restored [/FONT].
Nhờ tham khảo topic của bác locvinhsu và làm theo lời khuyên của bác thangquynho mà hôm nay tài khoản của em đã được phục hồi.
Em chân thành cảm ơn các bác.

Bạn cho mình xin yh đc ko, mình cũng đang bị giống vậy, $ có thể refund, acc có thể bỏ mà dính cái bank nên ko bỏ đc :(

+ Confirm credit card
+ Provide invoice.

xem koi, cho cái hình lên, xem thía nào, cũng limit giống nhau nhưg y/c gửi khác nhau... chưa chắc giống locvinhsu

Không giống bác Locvinhsu, em tham khảo cách làm và kết quả của bác locvinhsu, của em giống y hệt trường hợp này, có điều em nhận $ từ Paypal Việt Nam.
http://mmo4me.com/showthread.php?65172-Can-giup-do-ve-paypal-VN-bi-limit-Co-anh-a

Em trình bày chi tiết và xin lời khuyên từ bác thangquynho, khi em gửi mail cho nó theo chỉ dẫn em chưa biết có topic như trên. Cái ảnh lúc bị limit em không chụp, bây giờ thì mất rồi vì đã được gỡ.
Các bác nếu bị limit giống trường hợp của em thì tham khảo topic trên và topic hướng dẫn chi tiết về Paypal của bác thangquynho là được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom