• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Nhờ Cao Thủ Forex Giúp Dùm Gấp!!!!

toitimtoi

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình em bị như vậy ae giúp mình cách giải quyết, tại vì mình mua 2 chiều sell và buy luôn, giờ mình ko còn $ để nạp vào gở rối nửa, ae cho mình xin hướng giải quyết nhé. xin hậu tạ 1.JPG2.JPG

Tình hình em bị như vậy ae giúp mình cách giải quyết, tại vì mình mua 2 chiều sell và buy luôn, giờ mình ko còn $ để nạp vào gở rối nửa, ae cho mình xin hướng giải quyết nhé. xin hậu tạView attachment 24018View attachment 24019
hihi, chawcs ông bạn này mới chơi forex à. buy và sell 2 chiều mà lỗ 1k USD thì thực sự bạn quá giỏi trong việc thiêu cháy tk forex.
Với một con gà và nghèo như mình thì khuyên bạn thực sự nên nghỉ trade khoảng 1 tuần và sau đó tìm hiểu lại về forex.
Với bạn forex chắc chỉ đơn giản là mua và bán đúng hem (quá đơn giản để bắt đầu ^^!)
nhưng để có thể sống được thì phải cần:
  1. 1 tâm lý ổn định
  2. 1 kinh nghiệm rất lớn
  3. 1 lượng thông tin chính xác và mạnh
mình văn gà chữ kém nên có gì bạn cứ add yahoo: TSG138 thi thoảng trò chuyện chút cho vui
mình đã qua lâu lắm rồi cái thời như bạn :))
chúc bạn thành công
(à mà cao thủ nào trong trường hợp này chắc cũng khuyên bạn như mình thôi =)) nhưng để bạn hiểu ra được vấn đề thì còn phải tư duy của bạn thế nào ^^! )
em 3 năm mới mất 600 USD bác này một lúc chơi luôn 1k. đúng là kẻ ăn ko hết người lần ko ra ^^!

Last edited by a moderator:
Thật sự câu này hơi nặng nhưng.... ngu cho chết
Phải để market tát vài cái mới tỉnh

Nói thật ko có ai cứu được đâu

Thật sự câu này hơi nặng nhưng.... ngu cho chết
Phải để market tát vài cái mới tỉnh

Nói thật ko có ai cứu được đâu

bạn có cần nói nặng như vậy ko?

Tình hình em bị như vậy ae giúp mình cách giải quyết, tại vì mình mua 2 chiều sell và buy luôn, giờ mình ko còn $ để nạp vào gở rối nửa, ae cho mình xin hướng giải quyết nhé. xin hậu tạView attachment 24018View attachment 24019
Lúc trước mình cũng như bạn cứ nghĩ là trade 2 chiều dễ ăn lắm hehe. nhưng thực tế thì không như vậy. Cháy tài khoản vài lần mới nhận ra. Trường hợp của bạn cách giải quyết duy nhất là phải chờ đợi đến khi giá tăng cao nhất tới đỉnh bạn thoát hết các lệnh mua. hoặc chờ giá giảm chạm đáy rồi bạn thoát các lệnh bán thôi. nhưng cơ hội cũng rất là mong manh. Mình khuyên bạn giờ còn 72$ thì vẫn còn hy vọng chứ theo cách của mình mà bạn bắt đỉnh hay bắt đáy ko chính xác thì ko còn 1 xu luôn đó. hjhj Chúc bạn mai mắn

Lúc trước mình cũng như bạn cứ nghĩ là trade 2 chiều dễ ăn lắm hehe. nhưng thực tế thì không như vậy. Cháy tài khoản vài lần mới nhận ra. Trường hợp của bạn cách giải quyết duy nhất là phải chờ đợi đến khi giá tăng cao nhất tới đỉnh bạn thoát hết các lệnh mua. hoặc chờ giá giảm chạm đáy rồi bạn thoát các lệnh bán thôi. nhưng cơ hội cũng rất là mong manh. Mình khuyên bạn giờ còn 72$ thì vẫn còn hy vọng chứ theo cách của mình mà bạn bắt đỉnh hay bắt đáy ko chính xác thì ko còn 1 xu luôn đó. hjhj Chúc bạn mai mắn

cám ơn bạn, sáng nay 4 h mình sẽ thức canh.

vãi. Chủ nhật gặp thằng ăn k ngồi rồi. Thằng thread vs thằng xmaster là 1 nha mọi người :)). Chơi ngu còn bày đặt tự giải đáp. proof here :))

ko phải đâu bạn ơi, minh và bạn xmaster ko phai là 1, nếu ko tin minh cho số dt xác minh, hồi sáng mình có buzz yahoo cho bạn xmaster mật khẩu `` chỉ đọc `` của tk minh thôi, chắc bạn ấy post lên forum khác giúp mình thôi.

trade 2 đầu thì cũng phải biết được sell lúc giá cao và buy lúc giá thấp (điều này cũng ko dễ) chứ ko nhắm mắt chơi đại được đâu.

vì bạn trade số lot buy và sell bằng nhau nên giá tăng hay giảm gì thì bạn vẫn lỗ nhiêu đó thôi (càng giữ nhiều ngày thì càng mất phí swap nhưng ko đáng kể so với profit, mỗi ngày mất khoảng $1.xx), giờ cứ bình tĩnh phân tích sao cho chính xác để thoát lệnh như bạn 2012mmo nói là được.

trade 2 đầu thì cũng phải biết được sell lúc giá cao và buy lúc giá thấp (điều này cũng ko dễ) chứ ko nhắm mắt chơi đại được đâu.

vì bạn trade số lot buy và sell bằng nhau nên giá tăng hay giảm gì thì bạn vẫn lỗ nhiêu đó thôi (càng giữ nhiều ngày thì càng mất phí swap nhưng ko đáng kể so với profit, mỗi ngày mất khoảng $1.xx), giờ cứ bình tĩnh phân tích sao cho chính xác để thoát lệnh như bạn 2012mmo nói là được.

mình tính như thế này. giờ mình nộp thêm tiền vào để duy trì tk ko bị cháy tk, rồi bán hết buy, rồi đợi sell xuống sẽ bán luôn.

Toi rồi, không cứu nổi, trừ khi thần tiên giúp cho gió đổi chiều.
Lần sau đừng liều mạng vậy.
Mà nhìn hình nhớ ngày xưa mình bị cặp USDJPY hành chả khác gì thế này =.=

ae cho mình hỏi khoảng mấy giờ thị trường mới mở cửa, để mình biết sáng mai chuẩn bị thức canh nửa, tối này mình mất ngủ nửa rồi, hoặc có ai có vốn mình giao tk này khi đóng hết tất cả các lệnh mà còn giử được $ thì mình chỉ lấy phần tiền mình nạp vào thôi, gd trực tiếp luôn.

mình tính như thế này. giờ mình nộp thêm tiền vào để duy trì tk ko bị cháy tk, rồi bán hết buy, rồi đợi sell xuống sẽ bán luôn.

nó cháy thì kệ nó, xong rồi còn tiền thì nạp tiếp mà trade, dep vào tiếp lỡ mấy lệnh này làm ko khéo nó ăn vào tiền mới dep thì sao bạn.

ae cho mình hỏi khoảng mấy giờ thị trường mới mở cửa, để mình biết sáng mai chuẩn bị thức canh nửa, tối này mình mất ngủ nửa rồi, hoặc có ai có vốn mình giao tk này khi đóng hết tất cả các lệnh mà còn giử được $ thì mình chỉ lấy phần tiền mình nạp vào thôi, gd trực tiếp luôn.

5g00 VN thị trường mở cửa

nó cháy thì kệ nó, xong rồi còn tiền thì nạp tiếp mà trade, dep vào tiếp lỡ mấy lệnh này làm ko khéo nó ăn vào tiền mới dep thì sao bạn.

5g00 VN thị trường mở cửa

thank bạn, neu bị cháy tk này thì đau hơn bò đá nửa, cám ơn tất cả ae giúp đở mình. thank all.

thank bạn, neu bị cháy tk này thì đau hơn bò đá nửa, cám ơn tất cả ae giúp đở mình. thank all.

Cứ bình tĩnh thôi nhé, giao dịch forex cần nhất là cái điều tiết được cảm xúc khi trade mà :)
Thân

Thứ nhất : Có tiền cũng đừng dại nạp vào làm chi nữa.
Thứ hai: Hầu hết các cặp XXXJPY đang tăng do news là chủ yếu nên đó chỉ coi là hiệu ứng mà thôi, với lại chắc cậu đã không quan tâm chi đến cái gọi là xu hướng rồi. Theo kĩ thuật nó sẽ có một số khoảng điều chỉnh để củng cố xu hướng UP của nó dựa vào việc này chỉ cần cắt các lệnh lệnh BUY có lời lớn nhất trước sau đó là cắt các lệnh sell bị lỗ nhỏ nhất, cái này là làm giảm lệnh cái đã, tất nhiên khi cắt cũng phải cắt từng cặp lệnh buy sell. Rồi sau đó các đợt điều chỉnh kết thúc hãy vào lệnh buy, làm lại như bước đâu rứa để giảm tiếp lệnh nhưng mà khác ở chỗ mình sẽ cắt lệnh buy vừa vào với một cặp lệnh buy sell khác....cách làm này nếu được cũng giúp cho bạn tiết kiệm một khoản, còn do tình hình nó còn có thể tiếp tục lênnwuax nên việc giữ tài khoản hòa hay thắng là không thể. Nên chấp nhận lỗ còn hơn. Còn lại quyết định của cậu thôi :)

hình như hôm qua New Zealand và Úc đã chuyển giờ sang mùa hè, nên giờ mở cửa của market sẽ là 4g00 thứ 2 thì phải

đọc kỹ hướng bài viết trước khi cmt.

vãi. Chủ nhật gặp thằng ăn k ngồi rồi. Thằng thread vs thằng xmaster là 1 nha mọi người . Chơi ngu còn bày đặt tự giải đáp. proof here

haha cậu đọc lại đi nha, ở bên VSG tớ có bảo là của tớ đâu.
hôm nay thớt hỏi thì cá nhân mình theo ý này thì sẽ dừng hết lệnh sell, và xem biến động thị trường một lúc nếu ko khả quan thì cắt hết lệnh đi
cháy 1 tk lớn như vậy do rất làn nhiều nguyên nhân và cái chính là thiếu kinh nghiệm và hiểu biết. chủ thớt có khuynh hướng quá tự tin và sợ lỗ

thấy kèo này quá khó cho thớt nên sang bên vsg nhờ cao kiến chỉ giáo thôi.

mình tham gia chính là ở bên vgs nhưng ở bên đó đọc bài thôi.
thớt đọc kỹ bên vsg sẽ thấy

henrrymagic tớ không rảnh như cậu nhá

vãi. Chủ nhật gặp thằng ăn k ngồi rồi. Thằng thread vs thằng xmaster là 1 nha mọi người . Chơi ngu còn bày đặt tự giải đáp. proof here

haha cậu đọc lại đi nha, ở bên VSG tớ có bảo là của tớ đâu.
hôm nay thớt hỏi thì cá nhân mình theo ý này thì sẽ dừng hết lệnh sell, và xem biến động thị trường một lúc nếu ko khả quan thì cắt hết lệnh đi
cháy 1 tk lớn như vậy do rất làn nhiều nguyên nhân và cái chính là thiếu kinh nghiệm và hiểu biết. chủ thớt có khuynh hướng quá tự tin và sợ lỗ

thấy kèo này quá khó cho thớt nên sang bên vsg nhờ cao kiến chỉ giáo thôi.

mình tham gia chính là ở bên vgs nhưng ở bên đó đọc bài thôi.
thớt đọc kỹ bên vsg sẽ thấy

henrrymagic tớ không rảnh như cậu nhá

Nhìn cách trả lời trên VSG thì chắc chắn bác ko phải là thằng hỏi giùm
Trình nói dối của bác còn non lắm

Anyway, who care?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member