Nhờ các vô like cho con gái HUẾ - trả 3 thanks

bOOm

Hero
Reactions
823
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
[video=youtube;hMfu5wPKDJc]http://www.youtube.com/watch?v=hMfu5wPKDJc&feature[/video]

http://www.facebook.com/photo.php?f....406534669368716.94641.246011435421041&type=1Click vô đây để like nhé các bác

Mời các bác vô like dù thấy xấu hay đẹp =)) Vì vội nên đương nhiên không đẹp

Ai like thì em sẽ trả 1 thanks

Ai like + share thì em sẽ trả 3 thanks

Cám ơn các bác đã đọc và mong các bác ủng hộ

Last edited by a moderator:
Mọi người nhớ vô link fb để like nhé ^^

Thì ra là đàn em của mềnh ở Quốc Học,ráng đạt giải nhất TLTN rồi đi thi Olimpia hí, 2 năm trước xém tí mà mềnh vào trận Chung kết TLTN,hậu quả của 1 giây lưởng lự,nhường nhin với kẻ thù là chết hjx

Thì ra là đàn em của mềnh ở Quốc Học,ráng đạt giải nhất TLTN rồi đi thi Olimpia hí, 2 năm trước xém tí mà mềnh vào trận Chung kết TLTN,hậu quả của 1 giây lưởng lự,nhường nhin với kẻ thù là chết hjx

Cái ni là cuộc thi ảnh do TLTN tổ chức thôi, còn thi TLTN vòng loại thì hè ni mới thi :D

Cái ni là cuộc thi ảnh do TLTN tổ chức thôi, còn thi TLTN vòng loại thì hè ni mới thi :D

ua? KU BOOM HAY PE BOOm?

KU bOOm =)) Ảnh bạn mà :))

---------- Post added at 10:18 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

Đã nai , boom mới lớp 10 thôi sao ... >>>> bất ngờ .....

Chắc cái mặt a giống cái ava hấy :))

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 10:18 AM ----------

oh` chị này ở huế, cho em xin cái face mod add vào chơi đi( lớp 10 NH thui):binhsua163::binhsua163::binhsua163:

Chị này ở Huế là răng ? Mà lớp 10 thì bằng mà ?

rồi đó 3 . làm nhiệm vụ cao cả đi bờm . Mà biết nick fb tui là gì không mà check :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,818
Latest member
chupanhdienthoai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week