Nhờ các pro Zeek vào tư vấn giúp!

hiepnd04

Junior
Reactions
79
MR
0.000
Em có 1 AC zeek mua của 1 bạn trên diễn đàn, bạn đó chơi được hơn 1 tháng thì bán cho em. Em chơi solo nó và đến nay đã được khoảng gần 200 Vip. Hôm 9/7/2012 em request lần đầu và nó hẹn em 30/7 paid. Nhưng đến giờ vẫn ko thấy gì cả. Em đã sup và mở ticket hôm 1/8 nhưng đến nay vẫn ko thấy nó trả lời. Mấy hôm em định vào chát với nó nhờ nó sup nhưng ko biên khi nào nó online để chát.
1. Nhờ các pro về zeek tư vấn cho em phải làm thế nào với tài khoản này của em. Em đã mất gần 3 tháng với nó và cũng đã mất 10$ để upsliver em ko muốn công cốc.
2. Theo các bác ac này của em có bị nó nghi ngờ hay có vấn đề gì ko? Nếu nó nghi ngờ sao lúc em up xong nó ko baned đi cho em đỡ mất thời gian....
Nhờ các bác đi trước có kinh nghiệm tư vấn giúp! thank all

Cứ chờ đi bạn, dạo này nó paid chậm mà, chơ tuần sau xem có ko?

uh! cũng chỉ biết chờ chứ làm sao tiếp bây giờ! Trường hợp mình muốn hỏi là nếu lần tiếp theo mình đủ min paid mà lần trước nó vẫn chưa trả thì mình có rút đc ko và nó có trả mình lần sau ko?

Upvote 0
uh! cũng chỉ biết chờ chứ làm sao tiếp bây giờ! Trường hợp mình muốn hỏi là nếu lần tiếp theo mình đủ min paid mà lần trước nó vẫn chưa trả thì mình có rút đc ko và nó có trả mình lần sau ko?

Cậu yên tâm, nó sẽ trả thôi, nếu như acc của cậu ko cheat gì cả :p

Upvote 0
cái này hỏi người bạn mua xem nó có cheat k bạn.zeek nó khôn lắm biết cheat nó k baner đâu mà cứ để bạn up.up xong post add cho nó chứ nó k trả tiền.nếu sp thì nó cứ bảo chờ nhưng thực chất là nó k giải quyết cho mình đâu nó cứ để thế để mình pót add cho nó mà.còn nếu acc bạn là sạch thì k sao đâu nó pay sót tuần sau nó pay bù cho bạn à

Upvote 0
Cậu yên tâm, nó sẽ trả thôi, nếu như acc của cậu ko cheat gì cả :p

uh cũng yên tâm! Nhưng do nguồn gốc AC mình mua của 1 người trên diễn đàn nên ko biết có vấn đề gì không? Giờ muốn biết ac đó có an toàn ko thì có cách nào ko vậy? Hay chỉ biết chờ xem nó có trả ko hay thôi..................

Upvote 0
uh cũng yên tâm! Nhưng do nguồn gốc AC mình mua của 1 người trên diễn đàn nên ko biết có vấn đề gì không? Giờ muốn biết ac đó có an toàn ko thì có cách nào ko vậy? Hay chỉ biết chờ xem nó có trả ko hay thôi..................
tiêu rồi :m003::m003::m003::m003::m003:

Upvote 0
Nếu acc cheat thì đã banned rồi :)

Ngày 30/7 nhiều bạn bị kẹt lắm , cả ngày 6/8 vừa rồi nữa :D

Chờ đợi là hạnh phúc :) Good luck

Upvote 0
Có gió rồi.
100 acc thì dã man con ngan quá.
:binhsua136::binhsua136:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics