• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

nhờ các pro giúp 1 chút về verify PP. Thanks

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
hiện mình đang định verify PP để lấy tiền từ mấy thằng mmo, nhờ các pro giải đáp giùm :

1 - Hiện nay ra ACB thì làm thẻ nào là có thể verify PP mà ít đóng phí cho ngân hàng nhất ?

2 - Nếu đã verify xong thì có dùng thẻ đó ra trạm ATM rút tiền từ PP ra tiền mặt dc không ?

3 - Mình verify = thẻ visa ACB, nhưng muốn tiền từ PP đó về TK VCB để ra máy ATM rút thì làm thế nào ?

Thanks all.

P/S : đã đọc mấy cái sticky rồi nhen các bác , nhưng vẫn còn khúc mắt

1- ACB prepaid
2- verify xong rùi rút tiền thoải mái
3- add bank VCB vào pp rùi rút về bình thường

1. Hình như là prepaid.
2. Cậu nên xài thẻ debit của ACB, nó sẽ cho 1 thẻ visa riêng và tk bank riêng , khi with về tk bank thì có thể rút tiền mặt = thẻ visa :).

1- ACB prepaid
2- verify xong rùi rút tiền thoải mái
3- add bank VCB vào pp rùi rút về bình thường

Chuẩn không cần chỉnh rồi :D
Mình bổ sung chút:
Bạn làm thẻ visa acb prepaid là miễn phí, đóng phí thường niên là 100k/1 năm thôi ngoài ra không mất gì nữa.

VISA Prepaid........... ko tốn phí. làm xong nạp 50k để verify PP là đc

hỏi thế này:
2 - Nếu đã verify xong thì có dùng thẻ đó ra trạm ATM rút tiền từ PP ra tiền mặt dc không ?
trả lời thế này
12- verify xong rùi rút tiền thoải mái
mà bạn cũng khen chuẩn được :D
Chuẩn không cần chỉnh rồi :D

Mình đính chính lại là add thẻ vào và verify rồi thì cũng ko thể ra ATM rút tiền từ PP ra tiền mặt được nhé :D

up hóng thêm cao nhân, hiện bị 2 ý kiến trái chiều nên rối

hỏi thế này:

trả lời thế này

mà bạn cũng khen chuẩn được :D

Mình đính chính lại là add thẻ vào và verify rồi thì cũng ko thể ra ATM rút tiền từ PP ra tiền mặt được nhé :D

Bạn nói rõ hơn được ko? Mình cũng vừa verify = thẻ Prepaid của ACB . Nhưng thẻ này ko liên kết với tài khoản ngân hàng ( gọi cho ACB nó bảo thế ) . Bây h định withdraw về mà thấy nó ghi là : Withdraw to Bank Account mình đang phân vân chỗ này :|

Bạn nói rõ hơn được ko? Mình cũng vừa verify = thẻ Prepaid của ACB . Nhưng thẻ này ko liên kết với tài khoản ngân hàng ( gọi cho ACB nó bảo thế ) . Bây h định withdraw về mà thấy nó ghi là : Withdraw to Bank Account mình đang phân vân chỗ này :|

Không sao cả bạn à, lúc rút bạn rút trực tiếp về thẻ visa cũng được.
Ý bạn kia trêu là phải rút tiền từ PP về visa chứ không phải là cầm thẻ visa vào cây ATM để rút tiền từ PP về :D

Đợi ver 1 tháng xong mới nhận $ nhé k là limit đấy..........

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom