Nhờ các Pro Forex tư vấn giúp mình vài sàn Forex ạ.

Minh la fulltime IT freelancer, cung là chu trang web nay: ibienhoa.com
Nếu bạn chê newbie, thi qua trang traderviet.com, viet 1 bài kêu thằng chu trang ibienhoa.com đâu, lên nói chuyện. Bên đó mình cũng có tuổi, sẽ lên hầu chuyện bạn trang trọng hơn.
thôi chấp làm gì bác ơi, nó ko chơi thì ng khác chơi, không có mợ chợ vẫn đông mà.

vậy mà tui mua hồi đầu năm lời 1 cục liền , muốn chơi đc vàng phải biết kinh tế chính trị nhưng quyết định quyết sách j nó sẽ ảnh hưởng , mua vàng , nắm trong tay thì sợ gì , còn chơi fx toàn số ảo , sàn nó có thể xóa lệnh dời lệnh, vậy ăn bằng niềm tin ah
Theo bạn SJC là thật hay giả?
Bạn thử mua về, xé cái bọc ra rồi mang ra bán lại thì bạn còn bao nhiêu?
Bạn có chắc chắn vàng của SJC hay PNJ là thật không :cool::cool:

Hay bạn đang trade mồm.

Nếu bạn đang trade vàng, thì theo bạn giờ nên mua Vàng miếng, hay vàng chỉ? Tại sao?

Bạn nhìn spread vàng nước mình với CFDs bạn thấy bất lợi không?

Bạn thử hỏi mấy tiệm vàng, mấy ông ngoại hối, sàn vàng, có ai không trade CFDs không? ??

Thấy nhiều hội kín đang chạy sang exness khá nhộn.
Thường chơi nếu không tự đánh giá được sàn, thì phải chơi theo hội anh ơi!

Nếu có khói thì sớm đánh tiếng, giải quyết không được thì rút lẹ.
Đồng thời theo hội có tiếng nói với sàn khi vấn đề phát sinh hơn. Leader có tiếng nói.

Mấy anh đánh kinh nghiệm dày, soi sàn hơi bị kĩ, chứ ae new thèm đọc rule của sàn đâu.
Nguyên tắc sàn nào cũng uy tín cho đến khi nó có khói.

vậy mà tui mua hồi đầu năm lời 1 cục liền , muốn chơi đc vàng phải biết kinh tế chính trị nhưng quyết định quyết sách j nó sẽ ảnh hưởng , mua vàng , nắm trong tay thì sợ gì , còn chơi fx toàn số ảo , sàn nó có thể xóa lệnh dời lệnh, vậy ăn bằng niềm tin ah
Uh, giỏi lắm! Mua bao nhiêu lượng lợi nhuận bao nhiêu %? Cách nói thừa biết lộng ngôn rồi ~ không có thực lực.
Không vào chi tiết lợi nhuận nhưng đây lời 30% nhé. Vào blog
Click vào bài "Gold starts 2020 with gains" viết ngày 19/01/2020: https://www.ibienhoa.com/blog/gold_2020.html
tôi đã nói với người bạn con chủ tiêm vàng rằng giá vàng tăng 30% tức là từ mức giá $1550/ounce vượt $2000.

Mọi người có thể nói trang này của tôi, tôi thích đặt ngày tháng nào chẳng được. Cái này tối viết đầu năm và chia sẻ trên traderviet rồi. Qua đó xác minh!

Tí tuổi tí tởn!

lời khuyên chân thành là đừng có dính tới forex , nếu bạn muốn chơi tài chính thì hay mua vàng mà cất, lên thì bán số lời mà ăn thôi , còn thích mạo hiểm thì mua bitcoin , forex t đã có 1 số bài viết về nó rồi , nên tránh xa nó ra vì tiền của bạn sẽ mòn dần dần thôi , sàn nó có đủ chiêu trò để gặm nhấm dần số tiền của bạn
Ghen ăn tức ở thì muôn đời nát. Trước khi nói cái gì thì hãy cố tìm hiểu cho kỹ rồi hãy nói bạn ơi. Bạn biết các thành phần tham gia thị trường forex là gì không? Bạn biết sàn chuyển lệnh và sàn ôm lệnh khác nhau ở chỗ nào không?

Mình thấy exness khá ok
Chỉ có điều spread khá cao
K hiểu vì tài khoản của mình k đủ 250$ nên sp cao hay do gì
Mình mở tài khoản pro

bỏ Exness, Robo,... mấy sàn cỏ đi nhé. Ko đến lúc thị trường lên cao điểm nó lại dek cho đặt lệnh :))) speard dãn tụt quần...FXpro, IC hay Pepperstone khá uy tín. Đại loại kiếm sàn nào có cTrader mà chơi chứ MT4, MT5 giờ bị lùa rồi

bỏ Exness, Robo,... mấy sàn cỏ đi nhé. Ko đến lúc thị trường lên cao điểm nó lại dek cho đặt lệnh :))) speard dãn tụt quần...FXpro, IC hay Pepperstone khá uy tín. Đại loại kiếm sàn nào có cTrader mà chơi chứ MT4, MT5 giờ bị lùa rồi
kệ bọn nó , lũ đa cấp dụ gà đó ông ơi , cứ im im đi cho khỏe , cãi làm gì , như cái bọn đa cấp ngoài kia thôi , suốt ngày vẽ mộng thu nhập tỷ tỷ du lịch đồ mà nói có tỉnh đâu

Mình thấy exness khá ok
Chỉ có điều spread khá cao
K hiểu vì tài khoản của mình k đủ 250$ nên sp cao hay do gì
Mình mở tài khoản pro
chuyển sang loại TK Raw Spread mà chơi, nạp lần đâu 200 ,rồi rút ra nhiêu thì rút, để lại đủ chơi thôi, spread thì rất ngọt

kệ bọn nó , lũ đa cấp dụ gà đó ông ơi , cứ im im đi cho khỏe , cãi làm gì , như cái bọn đa cấp ngoài kia thôi , suốt ngày vẽ mộng thu nhập tỷ tỷ du lịch đồ mà nói có tỉnh đâu
đi chỗ khác chơi đi, đừng vào box fx của tụi tao mà cà khịa

chuyển sang loại TK Raw Spread mà chơi, nạp lần đâu 200 ,rồi rút ra nhiêu thì rút, để lại đủ chơi thôi, spread thì rất ngọt
Tài khoản này mất phí 3,5$ Cho mỗi lệnh mà bác
Phí hoa hồng gì đó 3,5$

Tài khoản này mất phí 3,5$ Cho mỗi lệnh mà bác
Phí hoa hồng gì đó 3,5$
ak, cái đó là commission, mất 7$/lot, nhưng đổi lại thì spread ngắn, dễ khớp lệnh hơn nha, thử nghĩ lệnh còn 20point là TP mà tk bình thường nó phải cách xa hơn 20point mà tk Raw Spread thì nó TP nhanh hơn.

Các sàn đều có demo, mình đang tham gia sàn NineDragons NDFX thấy ổn phết vì đang có cuộc thi miễn phí. bạn xem thử https://www.ndfx.net/
chuyện tiền bạc phải tự trải nghiệm.

Mời bạn sang thử sàn NineDragons (NDFX) đúng những tiêu chí bạn chọn và nạp tiền rất nhanh nữa

Chơi các sàn top như XM, HotForex, IC Markets nhé. Còn chơi bất cứ sàn khác thì cẩn thận.

Có thể nhiều bác tham gia vào các sàn đa cấp, phím lệnh bẩn, làm giá... xong rồi đi kỳ thị thị trường ngoại hối. Nên tránh xa 1 số cái tên sau
Ảnh chụp Màn hình 2021-05-20 lúc 06.36.38.png

Bác nào muốn giảm phí giao dịch thì đăng ký link giới thiệu Exness của mình, sẽ giảm được 1 phần phí giao dịch.
Bác nào đang giao dịch exness mà muốn nhận lại tiền phí giao dịch (back com) thì có thể inbox e hướng dẫn cách nhận lại lại nhé.
Giảm được khoản 20~30% phí giao dịch, và được back lại vào thứ 7 hàng tuần.

Chi tiết :https://phattrienthunhap.com/back-com/

Link giới thiệu: https://one.exness.link/a/ucav4pku

Chân thành cảm ơn!

Mình hiểu cảm giác của bạn, rất là thương bạn luôn ý, hix hix :'(

XL đã stalk :))
Vào chỉnh sửa tài khoản có chỗ chặn người khác theo dõi mình đấy

Mình hiểu cảm giác của bạn, rất là thương bạn luôn ý, hix hix :'(

XL đã stalk :))
Vào chỉnh sửa tài khoản có chỗ chặn người khác theo dõi mình đấy

View attachment 176047
thì sao , nó đâu có liên quan những j t nói sau này , bót đâm chọt đi

Tìm sàn nên nhớ các quy tắc sau:
=> Không nghe lời ai, nhất là IB. Giả sử có nghe thì cũng Google, tự tìm hiểu.
=> Google sàn đó có giấy phép gì (FCA chẳng hạn) và có bao nhiêu năm hoạt động, càng lâu càng tốt, 3 năm trở lại cũng vứt. Tầm 5-10 năm trở lên thì ổn hơn và cũng nhớ 5-10 năm thì cũng scam bình thường.

=> Coi có trader nào thực sự kiếm được tiền từ sàn đó. Có proof rút tiền càng tốt.
=> Theo dõi các trader chuyên nghiệp, ông nào toàn lo bán signal thì dẹp. Nhưng họ cho bạn thấy porfiolio đánh thắng trong thời gian dài hạn là nên theo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,392
170,503
Latest member
ngothanhluat3007

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom