Help Nhờ các member MMO có nhiều kinh nghiệm tư vấn giúp

hiepnd04

Junior
Reactions
79
MR
0.000
Em có vốn ban đầu khoảng 100$ AP em đang muốn đầu tư vào chương trình Affiliate nhưng không biết đầu tư vào thằng nào tốt nhất bây giờ. Đảm bảo các Tiêu chí là: An toàn, thu hồi vốn và lợi nhuận tốt nhất, thời gian quay vòng nhanh nhất.
Có một số chương trình đầu tư như sau:
1. JSS Tripler
2. Zeek Reward
3. UltraXProject
4. a Dailycash
5. Mybrowercash
Theo các bác thì thằng nào là tốt nhất.

cái gì cũng có cái lợi cái hại của nó theo mình tìm ai muốn bán acc mua lại nhanh thu hồi vốn hơn thì phải, ai bik dzo tư vấn dùm bạn ấy

Bạn sẽ nhận được 1 khối lời đề xuất, mời mộc, .... Cuối cùng chẳng biết theo lời đề nghị nào.

100$ ngày lãi 2$..
1.JSS an toàn nhưng 10 ngày rút tiền 1 lần. còn co vụ restart.
2.zeek thì không nên đầu tư. chơi từ free khỏe hơn.
3. ultra min paid 1$ nhưng site mới
4. a daily cũng thế.
===>> với số tiền nhỏ nên chơi thàng ultra và adailycash. nhưng rủi ro cao hơn jss

Đầu tư Mybrowsercash hoặc Adailycash thì nhanh hoàn vốn với số tiền đầu tư nhỏ nếu chơi MBC và làm ref của mình thì refback 100% và trả lại vốn 100$ đầu tư nếu site Scam khi bạn chưa thu hồi được vốn =>Yên tâm chưa kưng

Last edited by a moderator:
Hình như thằng Mybrowsercash ngày nào cũng phải vào clics hết ads thì mới được cộng lãi có phải vậy không các bác. Thằng này 2% /ngày và chu kỳ là 60 ngày phải không các bro. Mong nhận được sự phân tích chi tiết và đầy đủ nhất về các thằng này được không ah!

cũng câu hỏi......vs chủ thớt.......... c trình nào nên đầu tư nhỉ............e chỉ mới có zeek đc 2 tháng..........MBC có 15 share.......JSS c bị chiến mà có tin res nên hoãn lại.........2 cái kia k chơi............thấy JSS là uy tín nhất nhỉ :D

Hình như thằng Mybrowsercash ngày nào cũng phải vào clics hết ads thì mới được cộng lãi có phải vậy không các bác. Thằng này 2% /ngày và chu kỳ là 60 ngày phải không các bro. Mong nhận được sự phân tích chi tiết và đầy đủ nhất về các thằng này được không ah!
Thế này cho nó nhanh : đầu tư 100$ =20 cổ phiếu =2.2$/ngày =>sau 45 ngày hòa vốn=>Được lãi 15 ngày + số cổ phiếu x 3(20x3=60$)
=>132$ + 60$(20$ vào tài khoản và 40$ tái đầu tư)=192$ cả thẩy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,434
172,523
Latest member
92f1thaison

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week