Chat Nhờ các bô lão tư vấn build máy MMO

mrmc23

Newbie
Reactions
0
MR
0.560
tình hình là em vừa build con máy cấu hình như sau:
Ram 32G
Main asus h610Ssd 256G kingmax + hdd 1T
Vga rx 6600 dr6 8G
Nguồn 750w colormaster
Màn hình vsp 27inch ips 165hz
Không biết dàn này có thể đào coin hay chạy kèo airdrop nào ổn không các bác, Xin được các bô lão tư vấn để có thể kiếm thêm ít sữa tã cho thằng nhóc
Cám ơn các bác rất nhiều

dang91173

Junior
Solutions
5
Reactions
85
MR
0.024
tình hình là em vừa build con máy cấu hình như sau:
Ram 32G
Main asus h610Ssd 256G kingmax + hdd 1T
Vga rx 6600 dr6 8G
Nguồn 750w colormaster
Màn hình vsp 27inch ips 165hz
Không biết dàn này có thể đào coin hay chạy kèo airdrop nào ổn không các bác, Xin được các bô lão tư vấn để có thể kiếm thêm ít sữa tã cho thằng nhóc
Cám ơn các bác rất nhiều
Đào coin mà chỉ với cái máy này thì không có ăn đâu, kiếm kèo airdrop cày thôi. Phải mua nhiều tài nguyên tele, x,... để làm nhiều account mới có ăn chứ không thì chỉ hứng nước mưa thôi

Đào coin mà chỉ với cái máy này thì không có ăn đâu, kiếm kèo airdrop cày thôi. Phải mua nhiều tài nguyên tele, x,... để làm nhiều account mới có ăn chứ không thì chỉ hứng nước mưa thôi
bác cho em hỏi cày nhiều tele có cần mua proxy cho mỗi tele không ạ, em mới nhập môn nên hỏi ngáo ngơ mong bác thông cảm

pipidn

Hero
Solutions
1
Reactions
3,638
MR
15.002
Chat with me via Skype
đào coin thì máy nào đào cũng đc , quang trọng là cái vốn bỏ ra , vốn ở đây là điện đó , nếu điện free thì chắc chắn lời

có trang nào xem được coin nào đang đào được và lượng điện tiêu tốn không bác
bạn nói đào coin mà k biết mấy cái đó thì chịu , tương đương nhau cả thôi , máy có card đồ hoạ sẽ ăn điện , ram lớn cũng ăn nhiều điện hơn , nói chung là cũng 1 chữ điện , tính toán cho khéo hoăc đc free thì lời , còn k thì lỗ vậy thôi

leenguyen69

Senior
Solutions
2
Reactions
464
MR
0.472
Không thấy đề cập đến cpu gì, nhưng thấy main h610 thì chắc cpu cũng không lực. Cấu hình đó thì khỏi mơ đào coin băng sức mạnh máy tính, có đào chắc chỉ có treo mấy extention kiểu grass, dawn ... or các các tool treo chia sẽ internet. Còn cày airdrop nếu ít thì xài mấy bên free 5 10 profile gắng proxy dô chơi cũng dc, đầu tư thêm dàn tài khoản để chơi thôi. Còn có điều kiện hơn thì múc thằng gpmlogin xài không giới hạn profile, tính tiền 1 lần chứ không phải theo tháng, mình thấy dân cày airdrop dùng thằng này nhiều.

Không thấy đề cập đến cpu gì, nhưng thấy main h610 thì chắc cpu cũng không lực. Cấu hình đó thì khỏi mơ đào coin băng sức mạnh máy tính, có đào chắc chỉ có treo mấy extention kiểu grass, dawn ... or các các tool treo chia sẽ internet. Còn cày airdrop nếu ít thì xài mấy bên free 5 10 profile gắng proxy dô chơi cũng dc, đầu tư thêm dàn tài khoản để chơi thôi. Còn có điều kiện hơn thì múc thằng gpmlogin xài không giới hạn profile, tính tiền 1 lần chứ không phải theo tháng, mình thấy dân cày airdrop dùng thằng này nhiều.
bác này chia sẻ về cpu với main chuẩn rùi này, còn bên GPM đúng là rẻ thật sự nhưng phải kiểm tra kỹ bản mình dùng có phải chính hãng hay k á, chưa kể xài bên này đa số là tự mầy mò với vào các Group share kinh nghiệm cho nhau, chứ rất ít khi thấy adm support cho lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,880
176,341
Latest member
PerlamuseJewelr

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week