Nhờ các bác tư vấn lỗi máy tính siêu dị

được tuốt, cùng bus, cùng hãng, cùng dòng sẽ ăn rơ nhau, còn ko thì gắn vào vẫn nhận đủ dung lượng 3gb ram nhưng hệ thống sẽ chạy vs bus của ram nào có bus thấp hơn vs ko tương thích thì dễ bị lỗi xung đột >> xảy ra trường hợp màn hình xanh
Bus 800 DDR2 giờ mình lên vatgia ship về luôn đc ko nhỉ

Bus 800 DDR2 giờ mình lên vatgia ship về luôn đc ko nhỉ
Bạn ở đâu, nếu ở hcm thì qua nhật tảo hay mấy chỗ bán linh kiện vi tính thiếu cha gì đồ cũ mà rẻ nữa

Bạn ở đâu, nếu ở hcm thì qua nhật tảo hay mấy chỗ bán linh kiện vi tính thiếu cha gì đồ cũ mà rẻ nữa
cái này chiến bluestack mươt không bác nhỉ
:

cái này chiến bluestack mươt không bác nhỉ
:
Chọn VGA cái đầu tiên phải nghĩ đến ít gì cũng chuẩn 128bit đổ lên, còn GDDR3 là tối thiểu, muốn ok thì GDDR5, sau đó xem xung nhịp vs bus của con VGA card đó đem so sánh vs mấy con vga khác, dung lượng vga là cái nghĩ đến sau cùng, vì dung lượng nếu khi sử dụng bình thường sẽ chẳng có gì khác biệt trừ khi bạn dùng nhiều màn hình hay chọn độ phân giải màn hình hoặc độ phân giải của game cao thì lúc này dung lượng vga mới vào cuộc.
Tư vấn cho bạn tối thiểu đã muốn nâng con card vga máy thì ít gì cũng phải chọn con này đổ lên còn ko thì để đó xài còn hơn
VGA ZOTAC GT630/512M/128BIT/GDDR5

Giá ngoài mấy tiệm linh kiện vi tính tầm 680k

Chọn VGA cái đầu tiên phải nghĩ đến ít gì cũng chuẩn 128bit đổ lên, còn GDDR3 là tối thiểu, muốn ok thì GDDR5, sau đó xem xung nhịp vs bus của con VGA card đó đem so sánh vs mấy con vga khác, dung lượng vga là cái nghĩ đến sau cùng, vì dung lượng nếu khi sử dụng bình thường sẽ chẳng có gì khác biệt trừ khi bạn dùng nhiều màn hình hay chọn độ phân giải màn hình hoặc độ phân giải của game cao thì lúc này dung lượng vga mới vào cuộc.
Tư vấn cho bạn tối thiểu đã muốn nâng con card vga máy thì ít gì cũng phải chọn con này đổ lên còn ko thì để đó xài còn hơn
VGA ZOTAC GT630/512M/128BIT/GDDR5

Giá ngoài mấy tiệm linh kiện vi tính tầm 680k
Cái này đc ko bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,484
171,528
Latest member
thiensudentist

Most viewed of week