• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Nhờ các bác tư vấn chút về SEO website

daikin013

Hero
Verified
Reactions
2,459
MR
0.069
Insuree Balance
7719|350
Chào các bác
Mình có cái site mới về PTU, mình để khoảng 40 keyword ở Home keyword ,và trong cả phần Description mình cũng để hệt như thế
Mình google mãi rồi nhưng ko thấy nói rõ số lượng keyword và Description thế nào là tốt.
Các bác rành về SEO cho mình chút kinh nghiệm, liệu để nhiều như thế xấu tốt như thế nào cho bộ máy tìm kiếm Google
Thanks all !

cũng đang quan tâm cái này :d bro nào Seo tốt chỉ bảo anh em với :D

Keyword ở thẻ meta bây giờ ko đc google đánh giá cao nữa. Cái chính là meta description và title, title càng ở gần càng đc google đánh giá cao,
sử dụng thẻ h1 hợp lý, url có chứa tiêu đề bài viết.

Chào các bác
Mình có cái site mới về PTU, mình để khoảng 40 keyword ở Home keyword ,và trong cả phần Description mình cũng để hệt như thế
Mình google mãi rồi nhưng ko thấy nói rõ số lượng keyword và Description thế nào là tốt.
Các bác rành về SEO cho mình chút kinh nghiệm, liệu để nhiều như thế xấu tốt như thế nào cho bộ máy tìm kiếm Google
Thanks all !

Khả năng dính gấu trúc rất cao!!!

Bác nên chọn 5 keywords là cùng và đừng chọn những cái quá phổ thông hay từ ngắn vì bác không có tuổi cạnh tranh đâu. Hãy chọn những keywords dài hơi một chút và liên quan trực tiếp đến site của bác. Tốt nhất nên dùng AIO Seo keyword đến từng post 1. Tập trung vào bài viết chất lượng link không die là OK. SEO còn nhiều thứ lắm chứ không đơn giản có keyword mà thành thì em làm 500 cái KW rồi nghỉ mát hóng tiền rơi. Vật Giá ngày xưa nhiều KW là thế có cả nhưng KW kiểu lá cải. Bây giờ hình như cũng dẹp rổi.

làm sao để google index > 500url zậy mí bác...nghe nói faj~ tốn phí..bác nào có cách free chỉ e với..:(
vi phạm bản quyền mà bỏ tiền ra chắc vẫn chịu

làm sao để google index > 500url zậy mí bác...nghe nói faj~ tốn phí..bác nào có cách free chỉ e với..:(

Dùng google webmasters....

Bác nào làm ơn trả lời giúp, mình có 1 keyword chính ở trang index chèn khoảng 4% key và sang mỗi một trang khác mình chèn thêm có dựocd không.
VD: keyword chính của mình là : "download free movies", ở mỗi movie mình chèn thêm khoảng 2-3 key đó vào trong movie như vậy có tốt hơn không.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom