nhờ bqt unban giùm tài khoản

Status
Not open for further replies.
nhờ mod unban tài khoản anhhungvole . trước có nhờ mod ban giùm vì nghĩ ko online forum nữa, giờ muốn hoạt động lại :binhsua58:
thank kiu vi na miu trước :binhsua58:

mayhakai3

Banned
Reactions
1
MR
0.000
người này sao hay clone và đi nói bậy trong 4rum nhìu lắm . Thấy comment của bạn toàn thiếu thiện cảm :binhsua166:

bị ban vì lí do gì anh em trong forum này biết nên tạo nick khác thì sao? có phải scam rồi tạo nick khác đâu mà phán clone.
Commetn thì tùy trường hợp. Tử tế đàng hoàng (khỏi comment thêm dư lời) , còn loại scam, loại lộng quyền, loại bố đời thì tât nhiên là phải comment cho nó 1 bài học rồi :binhsua58:

2013 + thu mua PAYPAL + đá đểu mình => xem xét xem là thằng scam nào clone (nếu có)
Vì chẳng có nick nào 2013 mà biết thu mua và xử lý PayPal đâu :binhsua172:

- - - Updated - - -

Loại như mày thì clone nick nào , banned nick đó . Con cờ hó Kai ml :m158: Chuyên đi lừa đảo

1 là nhầm hàng nha nick mới??? Tôi là thằng đi vạch mặt thằng Kai chứ ko phải là nó.

2 là nick mới + chém gió topic này + đánh lạc hướng => 50% là thằng cờ hó Kai ML sau khi bị vạch mặt tk HYI*GROU* nên tạo nick mới bắt đầu lại :binhsua58:

Hẹn gặp bạn ở topci report nha GaConDiLonTon (nếu có )

Upvote 0
Loại như mày , xem có ai trong 4rum này thích ko ? Sống thế thà đi chết đỡ nhục hơn :binhsua172:

Hình như lúc nào tao cũng nghe mày sủa kiểu như " kai là con cho v...v... " biết đâu mày chính là nó :binhsua172:

Tạo nick như thế nhằm đánh lạc hướng hả con zai :binhsua172:Qua mặt bố àh :binhsua172:

Upvote 0
Loại như mày , xem có ai trong 4rum này thích ko ? Sống thế thà đi chết đỡ nhục hơn :binhsua172:

Hình như lúc nào tao cũng nghe mày sủa kiểu như " kai là con cho v...v... " biết đâu mày chính là nó :binhsua172:

Tạo nick như thế nhằm đánh lạc hướng hả con zai :binhsua172:Qua mặt bố àh :binhsua172:

ai đánh lạc hướng ai theo dõi forum nhiều là hiểu, sao phải xoắn. :binhsua58:
Bản chất bốc mùi của thằng Duy Biến THái thì ko khó để nhận ra :binhsua58:, cứ đợi đấy đi GaConDiLonTon :binhsua58:

Mục đích topic lấy lại tài khoản >20 post vì ko muốn và cũng ko biết spam sao cho đủ (vì toàn chém bên topic report scam và chat ko lên post)
Trước có hỏi MOD là ban rồi có unban đc ko, thì đc trả lời là có. Nên giờ mới lập topci này nhờ mod xử lý hộ.
Vui lòng ko spam nữa nha các bạn "có ý kiến" với mình (vì ai có ý kiến với mình hầu như ko phải dân trong sạch gì :binhsua58:)

Mod có unban nick anhhungvole thì ban luôn 2 nick : mayhakai + mayhakai3 này ko lại kêu là clone nhiều nick

Upvote 0
ai đánh lạc hướng ai theo dõi forum nhiều là hiểu, sao phải xoắn. :binhsua58:
Bản chất bốc mùi của thằng Duy Biến THái thì ko khó để nhận ra :binhsua58:, cứ đợi đấy đi GaConDiLonTon :binhsua58:

Mục đích topic lấy lại tài khoản >20 post vì ko muốn và cũng ko biết spam sao cho đủ (vì toàn chém bên topic report scam và chat ko lên post)
Trước có hỏi MOD là ban rồi có unban đc ko, thì đc trả lời là có. Nên giờ mới lập topci này nhờ mod xử lý hộ.
Vui lòng ko spam nữa nha các bạn "có ý kiến" với mình (vì ai có ý kiến với mình hầu như ko phải dân trong sạch gì :binhsua58:)

Mod có unban nick anhhungvole thì ban luôn 2 nick : mayhakai + mayhakai3 này ko lại kêu là clone nhiều nick

Đang sủa mà sao chuyển chủ đề nhanh vậy con zai :binhsua172:Sao ko nói MOD unbaned luôn nick KaitoKid gì đấy của mài luôn :binhsua172:

Rùi đi lừa đảo tiếp , trong 4rum chỉ có newbie mới ko bít bị mày lừa . Mày ko bít nhục hả Kai ml lừa đảo :binhsua172:

Upvote 0
uh, mình cũng thấy người này hay đi xỉa xói tuy nhiên hắn nói nhiều cái cũng có lý lắm chứ chẳng chơi :))

mình chỉ có 2 kẻ thù
1 là các tên MOD làm ăn ko ra gì và đồng bọn (mấy tên này thì bt ko vào đểu đâu)
2 là thằng cờ hó MagicKaitokid thằng này ngu nên dễ nhìn ra nó . Như trong topic này có mùi của nó rồi đấy. Bạn để ý xem.

Thằng cờ hó MagicKaitokid vào forum tạo nick mới việc đầu tiên nó làm là gì ??
1. vào các topic HYIP comment + up , vô các topic khác chém gió ==> Tăng post
2. Thu mua hoặc hỏi thăm về Paypal (giả làm gà )
3. chơi HYIP + Paypal + chém gió loạn xạ kiểu như ai cũng quen thân lắm (mem mới thì ko biết nhiều kiểu như là : account + ml , lhp,....)
4. Sau khi 1 tài khoản mới lập thì tài khoản cũ bị lộ ko xài nữa (hiện tại là HYIP*ROUP nhưng có lẽ nó sẽ xài tiếp để đánh lạc hướng sau commetn này)
5. Các bạn đang thấy nó đang già mồm đẩy hướng sang cho mình. (kẻ thù của nó)

Ai biết mình thì nick conglylentieng , longhomon, anhhungvole...... (và khá nhiều nick khác) thì các bạn hiểu mình là người thế nào, mình tham gia forum với mục đích gì nên mình ko cần giải thích thêm , mất thời gian với con gà scammer Magickaitokid kia :binhsua58:

@nmai: Kẻ thù lớn nhất cũng là kẻ giúp ta tiến bộ nhanh nhất.
1. Với MOD làm ăn vớ vẩn + đồng bọn: tất nhiên sẽ giúp họ "thông minh" hơn (nói về trong việc cư xử và hành động ....vì nếu họ ko sai thì chẳng có lý gì nói đc họ.
Còn với người bị hại thì ít ra cũng đứng ra thay họ nói ra cái họ ko dám nói

2. Với scammer: loại này thì mục đích là xỉ nhục nó vì mình ko tin " đạo cao 1 thước , ma cao 1 trượng" , vì nó có óc mình cũng có óc, chẳng khó gì mà ko thắng đc nó

Gia Cát Dự : Ta dự đoán sẽ có đứa lại phải tạo acc mới trong topic này ;))
lần sau đã ngu thì đừng tự cho mình là thông minh , mất công lộ đuôi cáo nha con cờ hó ;))

Last edited by a moderator:
Upvote 0
mình chỉ có 2 kẻ thù
1 là các tên MOD làm ăn ko ra gì và đồng bọn (mấy tên này thì bt ko vào đểu đâu)
2 là thằng cờ hó MagicKaitokid thằng này ngu nên dễ nhìn ra nó . Như trong topic này có mùi của nó rồi đấy. Bạn để ý xem.

3. chơi HYIP + Paypal + chém gió loạn xạ kiểu như ai cũng quen thân lắm (mem mới thì ko biết nhiều kiểu như là : account + ml , lhp,....)
4. Sau khi 1 tài khoản mới lập thì tài khoản cũ bị lộ ko xài nữa (hiện tại là HYIP*ROUP nhưng có lẽ nó sẽ xài tiếp để đánh lạc hướng sau commetn này)

Ai biết mình thì nick conglylentieng , longhomon, anhhungvole...... (và khá nhiều nick khác) thì các bạn hiểu mình là người thế nào, mình tham gia forum với mục đích gì nên mình ko cần giải thích thêm , mất thời gian với con gà scammer Magickaitokid kia :binhsua58:

1. Với MOD làm ăn vớ vẩn + đồng bọn: tất nhiên sẽ giúp họ "thông minh" hơn (nói về trong việc cư xử và hành động ....vì nếu họ ko sai thì chẳng có lý gì nói đc họ.

2. Với scammer: loại này thì mục đích là xỉ nhục nó vì mình ko tin " đạo cao 1 thước , ma cao 1 trượng" , vì nó có óc mình cũng có óc, chẳng khó gì mà ko thắng đc nó

lần sau đã ngu thì đừng tự cho mình là thông minh , mất công lộ đuôi cáo nha con cờ hó ;))

a đang rảnh mún tiếp chuyện với e đây . Lừa đão 1 time bị banned nick , rùi clone đủ loại nick chửi chính mình . Ko bít nhục mặt hả e zai :binhsua172:

Thử hỏi trong 4rum có ai dám gd với mài ko ? :binhsua172: Mày là thằng lừa đảo có số má rùi :binhsua172:

Upvote 0
mình chỉ có 2 kẻ thù

Ủa, sao tự nhiên mình lại là kẻ thù của cậu nhỉ? chả hiểu ??????????

Upvote 0
Ủa, sao tự nhiên mình lại là kẻ thù của cậu nhỉ? chả hiểu ??????????

quote để trả lời cho cậu đó mà :binhsua58:còn kẻ thù của mình thì thật ra chỉ có duy nhất con cờ hó MagicKaitokid thôi, vì đơn giản là ghét và thấy nó khá ngu nên "bắt nạt" :P

Còn mấy tên MOD thì kể ra cũng chẳng ghét gì nhưng "giúp" họ làm việc thì phải biết suy nghĩ, đúng sai, ko phải là có quyền thì đc người khác tôn trọng. Quan trọng là biết cách dùng quyền sao cho đúng.
mình ko commetn thêm đâu, gõ captcha tiếp đây

Nói thật thì unban cũng đc, mà ko unban cũng đc mình cũng ko quan trọng lắm. Ko unban thì đợi 5 ngày nữa xài nick mayhakai spam thêm vài post nữa cho đủ 20 vậy (khổ quá xài vài tháng rồi mà ko đc nổi 20 post cứ phải ghép hình suốt) :binhsua155:

@tieuphong: sao ko chém gió tiếp đi, các topic chat đầy ngập kia kìa. Vô lập topic mới mất vài căn nhà đi ;))
Cái kiểu chém gió mất đồ mà có tâm trí lên chém gió thì chỉ thằng " ko có óc " mới tin

Và thằng tieuphong này cũng là thằng mình khá ghét vì commetn láo và hay chém gió .

Và ko biết chức năng unban còn xài đc ko . Vừa thấy MOD binh6699 vô , rồi đi ra .
Unban hay ko unban thì cũng thông báo giùm 1 tiếng nha các MOD nếu có đọc topic.

Last edited by a moderator:
Upvote 0

HYIPGROUP

Banned
Reactions
83
MR
0.000
mình chỉ có 2 kẻ thù

Ở , cái con doog chuyên đi cắn trộm này . Anh éo có thù oán hay dây dưa gì với doog nha . Chẳng lẻ e mún a mất time lập topic repost sao?:binhsua159:

P/S : sao doog cứ hay sủa kiểu a là Kid nào đấy . Anh éo quan tâm ( mất time ) . Anh chỉ cần e cho a xin 500đ proof . Một lần nữa sủa bậy thì đừng trách

Vote Banned Forever thể loại như thế này :binhsua159:

Upvote 0
Ở , cái con doog chuyên đi cắn trộm này . Anh éo có thù oán hay dây dưa gì với doog nha . Chẳng lẻ e mún a mất time lập topic repost sao?:binhsua159:

P/S : sao doog cứ hay sủa kiểu a là Kid nào đấy . Anh éo quan tâm ( mất time ) . Anh chỉ cần e cho a xin 500đ proof . Một lần nữa sủa bậy thì đừng trách

Vote Banned Forever thể loại như thế này :binhsua159:

đúng như dự đoán . Ngu vẫn hoàn ngu.
Như commetn trên mình nói sau khi bị bóc mẽ kiểu gì nó cũng lấy nick HIY*GROUP vô để đánh lạc hướng tiếp và KẾT QUẢ LÀ ĐÂY =)).
Chúc 2 bạn có tiết mục Tung Hứng Đặc Sắc , Duy Biến THái - Thai Biến Dúy ;))

Upvote 0

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,605
MR
20.023
Follow me on Facebook
mình đang xem xét để unban thấy status banned ghi " Theo yêu cầu" mình nghĩ chắc đủ yêu cầu.

Chủ top vui lòng chụp hình lúc login tài khoản anhhungvole lúc login vào forum nhé để xác định quyền sở hữu tài khoản? Mọi người có ý kiến gì về nick này thì reply lại luôn nhé! Mình sẽ xem xét và giải quyết unban! Thân

Upvote 0
đúng như dự đoán . Ngu vẫn hoàn ngu.
Như commetn trên mình nói sau khi bị bóc mẽ kiểu gì nó cũng lấy nick HIY*GROUP vô để đánh lạc hướng tiếp và KẾT QUẢ LÀ ĐÂY =)).
Chúc 2 bạn có tiết mục Tung Hứng Đặc Sắc , Duy Biến THái - Thai Biến Dúy ;))

Anh éo có time rãnh mà chém gió với loại trẻ trâu như e

Kết bài : cho a xin 500đ proof . Nếu ko có thì đừng trách nhá :binhsua119:

- - - Updated - - -

mình đang xem xét để unban thấy status banned ghi " Theo yêu cầu" mình nghĩ chắc đủ yêu cầu.

Chủ top vui lòng chụp hình lúc login tài khoản anhhungvole lúc login vào forum nhé để xác định quyền sở hữu tài khoản? Mọi người có ý kiến gì về nick này thì reply lại luôn nhé! Mình sẽ xem xét và giải quyết unban! Thân

Tại đây xin hỏi MOD , việc vu khống , nói xấu người khác mà ko có 1 chút bằng chứng nào . Thì MOD xử lý ntn ?:binhsua58:

Upvote 0

Ơ hay ;)) từ trước dến nay mình ko nhớ là ghi rõ tên nick bạn :binhsua53:
Mình luôn ghi là HIY*GROUP hoặc HY*PGR*UP cơ mà :binhsua53:sao bạn biết là bạn :binhsua53:
Bạn biết dấu * là kí tự nào à :binhsua172:
UPDATE ảnh login

Upvote 0

- - - Updated - - -

Tại đây xin hỏi MOD , việc vu khống , nói xấu người khác mà ko có 1 chút bằng chứng nào . Thì MOD xử lý ntn ?:binhsua58:

Không được Post bài chửi lộn, gây mất hòa khí trong Forum, nếu có vấn đề cá nhân với một số thành viên khác, đề nghị ra Yahoo và tự giải quyết.

Vu khống, nói xéo, nói móc trong các bài post: Member phải cảnh báo người nói xéo , từ lần 2 trở đi, member có quyền lập topic Report vu khống, noi xéo, nói móc. Mod chỉ xử lý khi có topic và proof rõ ràng .
Để tạo hình ảnh đẹp cho forum, các member hạn chế dùng những từ ngữ quá lố dành cho SCAM. Mod có quyền banned nếu xét thấy member dùng từ ngữ quá lố. (vd: vcl, cờ hó , các từ ngữ liên quan đến cha mẹ, người thân của SCAM , ...)
. .

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,737
177,299
Latest member
lehuydattb

Most discussed of week