Nhờ anh em tư vấn chuyên tình cảm ... Tiếp tục hay dừng lại?

Con gái thời này thì bắt cá bt r bác ah :)
Bác này tình trường chưa đủ nè :p
Cứ cho em nó thấy bác thương nó đến thế nào, sau này xh rồi thì khui chuyện lúc trước e nó cắm sừng bác thế nào thì cảm giác fell lắm
Còn chưa nói tới ai đó thông cống giúp bác nữa :D:D:D
Từ từ trải nghiệm nhé bác

Bonus: Đừng lên Voz đọc mấy mẫu chuyện như thế này, có ngày tự tử đó :rolleyes:

là anh em đàn ông con trai với nhau mình khuyên thật lòng, bỏ quách đi, thể loại gái gú lăng nhăng như thế có rách cmn chục cái màng trinh rồi. tốt hơn hết thớt nên tránh xa kẻo hốt vỏ ăn thì vui lắm ạ.

Lăng nhăng theea thì dừng cuộc chơi di.đợi chờ gi?

bạn cẩn thận, khi bạn đang trong quân đội, chắc có ông lính nào cao tay hơn bạn rồi =)) nhưng chắc ổng xuất ngũ rồi nên chừa lại dặn biểu con bé tìm 3 4 5 thằng khác mà đổ vỏ ^_^

Này mình nói nghiêm túc, Cẩn tắc vô áy náy bạn à ^_^ Chứ khi không bã đi quơ 3 4 5 ông kia làm gì???

"Ngu thì chết" ^_^ Bạn hãy chụp hình lại cái zalo và gửi cho 1 loạt thằng kia để tránh thiệt thòi cho phận làm trai =))

Đừng vì 1 phút yếu lòng mà tương lai trở nên tăm tối và khiến tâm trạng buồn phiền quài =)) Lo bán cơm đi =)))

cứ làm như chưa có việc gì xảy ra, bác cứ nói chuyện bình thường và theo dõi 1 thời gian.
nếu cảm thấy tình cảm của mh vẫn vướng mắc thì nên dứt ra, còn cảm thấy e ấy tốt thì tiến tới.

Mh nghĩ e ấy chưa thực sự yêu bác đâu vì nếu yêu thì ko có time dành cho con trai khác. Nên bác cứ dành 1 time nữa để yêu xem sao, nếu cô ấy vẫn thả thính ng khác thì bỏ đi.
Trong thời gian đó đừng nên để tình cảm lún quá sâu sau chia tay khó dứt ra lắm o_O Mà đã chia tay thì nên bảo là hết tình cảm chứ đừng đổ lỗi này nọ ko hay lắm.

con gái bây giờ thích mẫu con trai hơi lạnh lùng 1 tý, biết quan tâm 1 tý, mỗi khi ở bên gái nên thể hiện mh đc nhiều con gái khác quan tâm, lâu lâu kể ng con gái khác cho em ấy vui, nên đưa gái đi chơi hay tặng quà ko phải dịp đặc biêt để hâm nóng tình cảm, lâu lâu động chạm da thịt để e ấy nghĩ mh ko gay :D lúc nhắn tin thì nên gửi lúc nhanh, lúc chậm để cô ấy nghi ngờ, cứ cách vài ngày lại nhắn tin ít lại 1 chút :D:D:D:D
kiểu đó con gái dễ lún vào bẫy khó rút ra đấy :D nên khi lún vào sẽ ko có thời gian dành cho những thằng con trai gọi là ck mà đang nt vs nhau đâu.

Hôm này em cũng đá đưa câu chuyện bịa về đứa bạn đọc đc tin nhắn VK CK của ng yêu (thực ra là mình)... Chắc e ấy cũng thấy lạ lạ nên cũng bảo trong thời gian qua có ng quan tâm em .v.v.v. abc rồi bảo chặn nick rồi

---> Giật mình, chặn nick vì còn nhiều cách nc mà

Quất xong rồi bỏ đi coi nhưng qua đường vậy thôi , vướng víu mệt người lắm :D

loại con gái này thì vứt cmn là chắc chắn rồi, cơ mà cũng ra abc xyz tí để gỡ tí vốn + công nha thớt. Những thằng đang tán em đó cũng cái tư tưởng kiếm tí rồi té chứ chả ai dại dây vào loại con gái này đâu
cơ mà thớt chạy nhanh còn kịp không khéo đổ vỏ thì khổ :oops:

cái khóa mà chìa nào củng mở được thì phải thay thôi nói bạn tự hiểu càng kéo dài về sau lúc chia tay mình càng khổ hơn

Lại còn như nào với chẳng thế nào? Kệ cmn... cứ chơi bời vớ vẩn đê, chịch xã giao chán rồi buông. Thành phần này là đi giăng lưới, cá nào to thì hốt ấy mà hơ hơ..........

đã từng gặp 1 em y như thớt;). túm lại bây giờ có 2 hướng giải quyết như thế này:
1. Nếu thớt là thanh niên nghiêm túc, hay bị cắn dứt lương tâm thì nên next em đó luôn đi.
2. Chơi trò 2 mặt với em đó. làm nơi giải toả sinh lý :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,876
Latest member
silva08701136
Back
Top Bottom