Waiting for Answer nhờ anh em phán xét về việc này giúp

Yes . Theo ý kiến của e bác đc quyền đone gd .
thế mới đen bác ạ em còn k nghĩ đến cái trường hợp có trung gian nhưng lại giở cái trò mèo này ra đâu :)) thg này mà gặp ngô quốc quyền ngày xưa khéo ăn chửi cả tối nay rồi chứ làm gì có topic này =)))
vì thấy có cọc mmo4 nên yên tâm gd ai ngờ gặp ngay trường hợp này đen cạn lời luôn hzz. theo như topic thì là em được quyền done giao dịch và nhận tiền đúng không thưa bác

View attachment 188676

Kaka tk này nó chọn ai trung gian ko có hiểu biết nhất sau đó nó dỡ trò và nhờ cộng động giải quyết :vv trò cũ r. Trg hợp bác đã bàn giao đúng yêu cầu mà bên mua k cung cấp đc bằng chứng lỗi cụ thể thì bán đc done gd nhé
T có bảo n chọn trung gian và t đã trung gian qua 2 người với n rồi. N kêu t chọn m k hiểu thì im mẹ mồm vào. Giờ t chỉ cần sever n chạy lại, app vào đc. Còn làm như nào để chạy lại thì n *** nói. N lại đổ lỗi do tao tắt sever vs sửa code của n. M bị ngu k

T có bảo n chọn trung gian và t đã trung gian qua 2 người với n rồi. N kêu t chọn m k hiểu thì im mẹ mồm vào. Giờ t chỉ cần sever n chạy lại, app vào đc. Còn làm như nào để chạy lại thì n *** nói. N lại đổ lỗi do tao tắt sever vs sửa code của n. M bị ngu k View attachment 188678View attachment 188679
thế thg *** nào kêu đổi giao dịch qua pham thi huong trang. hôm gd nghĩa t báo bận refun chứ tao nhận đc tiền từ giao dịch đó à ? tới nay xong app bên gdtg pham thi huong trang thì giở chứng giở cái đmm loại m *** lừa đc ae trên cái diễn đàn mmo này đâu ^^ cứ ngồi mà hóng bố ăn tiền trung gian này con dog ạ. dở vài 3 cái trò mèo làm khó *** nào được tao

Nó cứ cho sever t chạy đc 1 lúc k quá 1 ngày lại sập, xong n đổ lỗi do domain k nhận, rồi đổ lỗi do tao sửa code n xong t lại phải oder n sửa code cho t. Mỗi lần n đòi t 2tr. Hôm nay n lên cái app xong chạy đc t thay đổi mật khẩu để tránh n sửa code lại đổ lỗi cho t để moi tiền tao, nhưng cũng k chạy đc. T đã làm 3 giao dịch vs n qua 3 trung gian và n moi tiền của t liên tục. Giờ t chỉ cần n chỉ t làm thế nào sever chạy đc, và app vào đc. Bọn m làm gì t cũng làm theo

đang ở topic giải quyết vấn đề thanh niên đi chụp lại 3 cái gd cũ làm cái cc gì hả thg ngáo đá ? hay spam để trôi đoạn người ta chửi mày ngu thế nhóc con topic này vạch ra sự lươn lẹo của m thì hãy đúng vào trọng tâm. đừng có ẳng mấy cái ko liên quan ở đây nhé thg nhóc

thế thg *** nào kêu đổi giao dịch qua pham thi huong trang. hôm gd nghĩa t báo bận refun chứ tao nhận đc tiền từ giao dịch đó à ? tới nay xong app bên gdtg pham thi huong trang thì giở chứng giở cái đmm loại m *** lừa đc ae trên cái diễn đàn mmo này đâu ^^ cứ ngồi mà hóng bố ăn tiền trung gian này con dog ạ. dở vài 3 cái trò mèo làm khó *** nào được tao
M rep tin nhắn trong box của nghĩa chưa, n hỏi m còn im mẹ m luôn. Tiền trong box đấy t còn chưa thèm lấy về

đang ở topic giải quyết vấn đề thanh niên đi chụp lại 3 cái gd cũ làm cái cc gì hả thg ngáo đá ? hay spam để trôi đoạn người ta chửi mày ngu thế nhóc con topic này vạch ra sự lươn lẹo của m thì hãy đúng vào trọng tâm. đừng có ẳng mấy cái ko liên quan ở đây nhé thg nhóc
****** mày ra time city gặp t nói chuyện luôn, t trẻ con với m à. T up lên để cho mọi ng biết t có giao dịch và t *** phải đi scam như m

Tạo nhiều ních vào mà chửi, t chỉ cần sever chạy đc app vào đc. Còn bọn m bảo t làm gì tạo sẽ làm đấy. Cứ chạy đc sever và app vào đc thì m có tiền. Bảo chỉ như nào để chạy lại sever thì *** nói cứ đổ lỗi do tao tắt sever và sửa code. T cần hoạt động chứ t k rảnh để đi lừa m 5tr. Trong khi t k thèm mặc cả m 1 đồng, mua code của m 8tr xong *** sửa lỗi gì xong lại phải done cho m 1tr3 để m sửa , xong sever chạy k quá 1 ngày lại sập thì đổ lỗi dò domain rồi đổ lỗi do t sửa code, xong đòi 2tr fix code

****** mày ra time city gặp t nói chuyện luôn, t trẻ con với m à. T up lên để cho mọi ng biết t có giao dịch và t *** phải đi scam như
Hài quá :v dân chơi scam tính cả cái việc chọn ng trung gian để lừa đảo thì tao bái phục m rồi. Còn *** mẹ mày nhìn lại cả rules xem có nick nào mới tạo k mà bảo bố tạo ra chửi ? Mày nghĩ thg nào cũng rẻ rách như m à ? Tưởng mình là gà hoá ra là hạt đậu xanh

Tạo bảo m tag trung gian m kêu tao tag xong m kêu tao chuẩn bị trước, làm kiểu moi tiền tao. T k mua rác

Thì bố bảo tag trịnh xuân nghĩa chứ bố bảo mày tag ai lạ hoắc à ? Trong đoạn ib tao có nói từ đầu là gd qua nghĩa nhé thg nhóc

Thì bố bảo tag trịnh xuân nghĩa chứ bố bảo mày tag ai lạ hoắc à ? Trong đoạn ib tao có nói từ đầu là gd qua nghĩa nhé thg nhóc
box nghĩa vẫn cầm 2tr của tao m cũng k rep để giải quyết. Thì tag cái ****** m à

nói chung mày chỉ là con gà thôi vào forum này lừa bịp sao được những ae ở đây đầu toàn sạn :)) hả con lợn này. tắt sever xong báo lỗi app thì bố hiểu m như thế nào luôn. còn về box nghĩa m báo hủy qua gdtg bên khác ? hủy rồi thì cứ báo trung gian nhận lại tiền thôi thg đần như m lên đây sủa để người ta đánh giá m là 1 thg ngu học à

nói chung mày chỉ là con gà thôi vào forum này lừa bịp sao được những ae ở đây đầu toàn sạn :)) hả con lợn này. tắt sever xong báo lỗi app thì bố hiểu m như thế nào luôn. còn về box nghĩa m báo hủy qua gdtg bên khác ? hủy rồi thì cứ báo trung gian nhận lại tiền thôi thg đần như m lên đây sủa để người ta đánh giá m là 1 thg ngu học à
Tao chỉ cần m chỉ t chạy lại sever và app m buil cho t hoạt động được là m lấy được tiền. Chứ tao k rảnh để làm trò mèo với m. Nếu m nói do tao tắt sever thì chỉ cho tao cách chạy lại . Tao quay video lại cho m

Nay rảnh thấy cái này vào đọc, mình cũng bên cntt chuyên môn coder ra. Theo những gì mình đọc được trong bằng chứng của 2 bên và kinh nghiệm cá nhân thì kết luận cuối cùng là bên bán có vấn đề, bên mua không sai.

Chửi qua chửi lại làm cái đếch gì, làm tốt thì đã không có chuyện, nhắc nhẹ bên bán là đã làm ăn thì có lương tâm chút, không làm được tốt thì thà đừng làm chứ làm không ra gì rồi giở trò rồi kêu khóc kiểu này người ta khinh đấy. Thế nhé.

Last edited:
Nay rảnh thấy cái này vào đọc, mình cũng bên cntt chuyên môn coder ra. Theo những gì mình đọc được trong bằng chứng của 2 bên và kinh nghiệm cá nhân thì kết luận cuối cùng là bên bán có vấn đề, bên mua không sai.

Chửi qua chửi lại làm cái đếch gì, làm tốt thì đã không có chuyện, nhắc nhẹ bên bán là đã làm ăn thì có lương tâm chút, không làm được tốt thì thà đừng làm chứ làm không ra gì rồi giở trò rồi kêu khóc kiểu này người ta khinh đấy. Thế nhé.
Bác có hiểu thế nào là nhận build app androi không ạ ? em build app trả file xong báo done thì nó vào vps đổi pass + tắt sever game thì bác cho em hỏi em sai chỗ nào thế ạ ? đúng sai thế nào thì teamview thì biết bác đọc qua bác đã từng vận hành con game nào chưa :)) hay là bênh scam thế ạ

Kaka tk này nó chọn ai trung gian ko có hiểu biết nhất sau đó nó dỡ trò và nhờ cộng động giải quyết :vv trò cũ r. Trg hợp bác đã bàn giao đúng yêu cầu mà bên mua k cung cấp đc bằng chứng lỗi cụ thể thì bán đc done gd nhé
bác đọc giúp em cái cmt trên này với ạ :p chứ bác kia nói thế mất quan điểm quá nhỉ

Bác có hiểu thế nào là nhận build app androi không ạ ? em build app trả file xong báo done thì nó vào vps đổi pass + tắt sever game thì bác cho em hỏi em sai chỗ nào thế ạ ? đúng sai thế nào thì teamview thì biết bác đọc qua bác đã từng vận hành con game nào chưa :)) hay là bênh scam thế ạ
Buil app android và fix lỗi chạy sever cho t. Chứ k phải riêng buil app, t mà biết về mấy cái code đã k để m dắt t cả tuần nay. M bảo t tắt thì m chỉ tao cách bật lên. T quay video cho m xem. T k ngu đến mức mày nói mà tao k làm theo dc

N hoạt động lâu rồi n thiếu j ních trên này. T k cần gì chỉ cần 1 ai đứng ra ở giữa vào vps của t chạy sever và test giúp t. Nếu báo k lỗi gif thì t chuyển cho 500k và báo trung gian chuyển tiền n ngay lập tức. Tao *** rảnh đi scam mấy đồng l này

Buil app android và fix lỗi chạy sever cho t. Chứ k phải riêng buil app, t mà biết về mấy cái code đã k để m dắt t cả tuần nay. M bảo t tắt thì m chỉ tao cách bật lên. T quay video cho m xem. T k ngu đến mức mày nói mà tao k làm theo dc
ủa ??? thế *** mẹ mày vào m tắt sever đi xong m đổ lỗi do app lỗi ? giờ lật lọng là thế nào ta hihi hài quá đừng tỏ ra thông minh chứ lật lọng căng thật :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,558
170,649
Latest member
fb88luxury
Back
Top Bottom