Nhờ ai giỏi Văn vào giúp

foreverok

Hero
Reactions
379
MR
0.001
Đề bài: Đề tài về tình bạn ( Sử dụng ngôi kể thứ nhất ).

Mọi người không lấy bài trên google search ra, mà tự làm của mình nhá. Tiêu chí là hay và càng dài càng tốt :D

Không có gì nhiều mong mọi người giúp đỡ, mình còn 1.17pp sẽ send cho ai có bài hay nhất.

Đến hết Thứ 7 tuần này nhá :D

lười. quá

khi lấy vợ về, cần làm hộ nhiệm vụ thì pm nhé inbox nhé

có việc học mà cũng đi thuê người.

hỏi thế gian :-/ ngươi làm đc chi ?

MB :Tôi có 1 ng bạn tên là GuildGold9
TB : Bạn ấy rất tốt, không chỉ gắn bó, san sẻ vs tôi những lúc khó khăn mà còn là ng giúp tôi nhận ra nhiều điều trong cuộc sống.
KB : Tôi yêu bạn ấy .

TB : Bạn ấy rất tốt, không chỉ gắn bó, san sẻ vs tôi những lúc khó khăn mà còn là ng giúp tôi nhận ra nhiều điều trong cuộc sống.

P/s và tôi rất muốn thông đít bạn ý =))

Tình hình là do bà cô chấm điểm ghê quá, 2 bài viết trước cố hết sức mà có được 5đ. Nên nhờ mọi người làm giúp :(

:m020: "Tôi yêu bạn ấy" => Sao yêu đc =))

nói thật 1 bài văn thì quá dài , mà trong khi đó làm văn lại phải suy nghĩ nhiều thôi thì lấy văn mẫu xong chép rồi độ lại cũng dc :))

nói thật 1 bài văn thì quá dài , mà trong khi đó làm văn lại phải suy nghĩ nhiều thôi thì lấy văn mẫu xong chép rồi độ lại cũng dc :))
Cách này em vẫn thường dùng hồi đi học đây mà, thảo nào ...!!!

Bài này hay mà
LIKE :x

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week