Nhờ admin và moderator vào giải quyết giúp miềng!

Status
Not open for further replies.

songoku3

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Miềng chỉ có thắc mắc duy nhất là band nick "songoku" 3 ngày thì miềng đã không có ý kiến gì nữa rồi. vậy mà tại sao lại chuyển lên thành band never là sao vậy?

Đây là link 3 topic mà miềng khiếu nại nhưng vẫn không được giải quyết. Nhờ admin và moderator vào giải quyết giúp miềng với! :|

http://mmo4me.com/showthread.php?58968-Su-cong-bang-cua-forum-mmo4me-danh-cho-new-member

http://mmo4me.com/showthread.php?58976-tai-sao-lai-band-nick-songoku-tu-3-ngay-thanh-never-vay-

http://mmo4me.com/showthread.php?58999-Mod-cua-forum-nay-co-cong-bang-khong-nhi-

Bác ra đảo là phải lập 1 topic thì ráng chờ là dc lập chi 3 4 cái khiến người ta ghét hơn :)

Upvote 0
nick mới lập cũng gần = bài nick cũ rồi khiếu lại làm gì nữa :binhsua35:

Chờ admin vào giải quyết :binhsua33:

Upvote 0
sao bác này vẫn chưa chịu buông tha vậy :( - hết bị magic để ý - rồi post lộn xộn ở topic captra - hết cỡ chữ to - chữ màu - spam liên tục - clone nữa chứ :m098::m098::m098: thui mod đã để yên thì đừng có làm căng ra - không là bị banned cả ip luôn đó à :m103: mà dùng nick này hoạt động luôn trên rum đi cho nó nhanh :m095:

Upvote 0
sao bác này vẫn chưa chịu buông tha vậy :( - hết bị magic để ý - rồi post lộn xộn ở topic captra - hết cỡ chữ to - chữ màu - spam liên tục - clone nữa chứ :m098::m098::m098: thui mod đã để yên thì đừng có làm căng ra - không là bị banned cả ip luôn đó à :m103: mà dùng nick này hoạt động luôn trên rum đi cho nó nhanh :m095:

sao bạn không chịu đọc 3 cái topic mà miềng để ở link mà đã đưa ra ý kiến chủ quan vậy nhỉ? không lẽ ai ở đây cũng như bạn à? :m103:

Upvote 0
Lì thiệt, tinh thần thép. cố lên nhé. up cho Ashin

Upvote 0
ôi nản sao mấy ông cứ bị ban hoài thế nhỉ. tui vào đây nửa năm rồi 1 lần bị bác bao giam 1 ngày vì post câu hỏi sai chỗ (nhắc rồi mà quên :D) ai bảo ko đọc cho kỹ cứ lao vào rồi nói này nọ...

Upvote 0
hự hự - thành viên kì cựu ...... kì cựu như thế nào tui hổng biết - chỉ có lần thấy bác bao công đã cảnh cáo vì tội dùng chữ màu quá cỡ trong topic captra của bác ấy - h đây tiếp tục chữ màu to và clone nick :binhsua37: thế mà bạn vẫn tiếp tục không buông tha cho rum là sao :binhsua46: cứ tà tà mà sống - chơi trội làm chi nhỉ :binhsua37: tui nghĩ là bác nên chấm dứt ở đây là đc rồi

Upvote 0
Pó chjếu zới pác nầy .... hồi chiều đến gjờ cũg đc hơn 20 bài rầu .... tính ra nếu màk nguyên ngày chắc pác cũg cỡ 30 .... 10 ngày là 300 rầu => gần bằg nick cũ .... màk nhớ chủ theard nói là thix nick songoku hơn vì nó mạnh :m146:
Ngta 1 thág 400 .... pác 15 ngày 300 ko hơn ngta seo .... còn cái từ "miềng miềng" ấy làm tớ nhớ có 1 cậu cũg dùg từ "nhang nhang" vì post topic tuyển ref lug tug nên cũg bị ban .... có ai nhớ ko nhỉ .... :m190:

Upvote 0
MIỀNG nói bạn nghe, tại bạn MIỀNG hoài nên bị ban đó, cả ngày nay ko có gì làm hay sao mà đi khiếu nại hoài thế, lo mà đi làm kiếm tiền đi, lảm nhảm mãi có kiếm dc đồng nào đâu

Upvote 0

nói như bạn này thì cũng giống y như đi ra đường thấy người ngèo bị hiếp đáp thì nhắm mắt làm ngơ nói một câu "ai biểu ngèo thì ráng chịu".
Tinh thần vậy là tốt. Nhưng mình nghĩ sẽ chẳng được gì đâu

Upvote 0
Nhờ admin và moderator vào giải quyết giúp miềng!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,542
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week