Nhật ký giao dịch 2023 :D

Bác vào trang fxce, đăng ký một tk demo, KYC, giao dịch thật cẩn thận, DD thấp, lãi tầm trên dưới 1% liên tục 3 tháng, điểm FXCE được 25 điểm thì email cho họ. Vài hôm thì họ cấp cho cái tk 2k bác ạ
NÓ CÓ TRẢ công trade
GÌ KO ÔNG ?

khó đấy bác ạ. Hôm trc mới cầm live, tuần đầu lỡ để DD tận hơn 8%. Giờ mới hoàn vốn bác ạ. Bốc đồng không kiên trì theo cách giao dịch hàng ngày là đi ngay ^^.

Với cái 1tr$ kia thì chỉ được DD max 15%, tức là 150k, lãi thì được 20% thôi bác ạ. Dù sao quỹ này không phải bỏ đồng nào, khồn có áp lực phải đạt mức % trong tháng mới đỗ quỹ nên coi như làm thuê thôi bác ^^, cũng tốt ^^
mà cái này nó đòi hỏi drawdown sao bác ??

khó đấy bác ạ. Hôm trc mới cầm live, tuần đầu lỡ để DD tận hơn 8%. Giờ mới hoàn vốn bác ạ. Bốc đồng không kiên trì theo cách giao dịch hàng ngày là đi ngay ^^.

Với cái 1tr$ kia thì chỉ được DD max 15%, tức là 150k, lãi thì được 20% thôi bác ạ. Dù sao quỹ này không phải bỏ đồng nào, khồn có áp lực phải đạt mức % trong tháng mới đỗ quỹ nên coi như làm thuê thôi bác ^^, cũng tốt ^^
này hcoiw bằng platform gì mà tôi ko đặt lệnh được

Có gì đâu bác. Chơi free demo, nó cấp cho tk live, coi như làm công, tiền ít thôi. Chứ cũng chả dám bỏ xèng đầu tư
đánh j toàn bài bản , chỉ có sml

này hcoiw bằng platform gì mà tôi ko đặt lệnh được
Trade bằng MT5 bác ơi.
Cơ bản thế này. Bác vào đăng ký tk của bọn fxce, tạo tk demo. Trade trong 3 tháng liên tiếp, bác trade nhỏ thôi, DD thấp cho đẹp (hôm trc bác bên kia cho mình link tele thì admin bên ấy bảo DD dưới 8%). trong 3 tháng ấy mỗi tháng bác lãi trên dưới 1% là được rồi. Trade đủ 3 tháng chắc điểm FXCE của bác cũng được 25.
Sau khi đủ 3 tháng, tk có dương, điểm fxce 25 trở lên thì bác email cho họ. Họ cấp cho cái tk live 2k.

Cái 2k này trade cẩn thận tiếp như cái demo kia thì sau 3 tháng họ cấp cho cái 10k, cái 10k bác Kintech nhận được rồi. sau đấy thêm nữa thì e chưa biết.

Chia lãi thì e mới đang trade tháng đầu tiên nên chưa được. Nhưng e đọc trên trang của họ thì là 20% lợi nhuận, VD e có cái 2k kia, tháng 4 này e trade lãi 5% là 100$, thì e được chia lãi 20$. Vậy đấy bác

Bác vào đây mà tham khảo: https://faq.fxce.com/post/quy-trinh...-von-quy-fxce-direct_636b6a69b346410001619351

tôi đánh demo, nó cho đánh tk của nó mà. Có nạp cắc nào vào đấy đâu :D
demo mà ăn có chừng đó , tui đánh ăn cả triệu $ còn chư khoe . đúng là vl

Trade bằng MT5 bác ơi.
Cơ bản thế này. Bác vào đăng ký tk của bọn fxce, tạo tk demo. Trade trong 3 tháng liên tiếp, bác trade nhỏ thôi, DD thấp cho đẹp (hôm trc bác bên kia cho mình link tele thì admin bên ấy bảo DD dưới 8%). trong 3 tháng ấy mỗi tháng bác lãi trên dưới 1% là được rồi. Trade đủ 3 tháng chắc điểm FXCE của bác cũng được 25.
Sau khi đủ 3 tháng, tk có dương, điểm fxce 25 trở lên thì bác email cho họ. Họ cấp cho cái tk live 2k.

Cái 2k này trade cẩn thận tiếp như cái demo kia thì sau 3 tháng họ cấp cho cái 10k, cái 10k bác Kintech nhận được rồi. sau đấy thêm nữa thì e chưa biết.

Chia lãi thì e mới đang trade tháng đầu tiên nên chưa được. Nhưng e đọc trên trang của họ thì là 20% lợi nhuận, VD e có cái 2k kia, tháng 4 này e trade lãi 5% là 100$, thì e được chia lãi 20$. Vậy đấy bác

Bác vào đây mà tham khảo: https://faq.fxce.com/post/quy-trinh...-von-quy-fxce-direct_636b6a69b346410001619351
Cám ơn bác, e làm đuoc rồi ạ

Tình hình là đã kết thúc tháng đầu giao dịch tài khoản Live 2k của FXCE. Lần đầu cầm tiền được cấp đánh live thực sự khó khăn. Dù mục tiêu lợi nhuận đã đạt được nhưng để DD lên tận 7.18%, Equity DD có lúc lên đến tận 11%, tí hẹo. Tháng 5 này phải chấn chỉnh lại thôi các bác ạ. Lỗi là đi lot quá to và không nhất quán trong giao dịch :(

Có cập nhật gì không bác thớt ơi

Update! Ngày hôm nay mình đã được nâng vốn lên 10k rồi các bác ạ. Mục tiêu vẫn là trì trạc có lãi và kiềm DD thật thấp. Hy vọng được cấp vốn đầu tư ^^
FXCE 10k.png

Tuần này kết thúc khá ổn thỏa, Mình đã kịp TP lệnh cuối của tuần trong sáng nay ^^.
Screenshot 2023-06-23 233844.png

Chúc anh em tuần tới chắc tay giao dịch!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom