Nhật kí sinh hoạt của nhóm hướng dẫn chơi uGotFile Q1.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,326
MR
49.217
Chào các bạn,

Đầu tiên mình xin cám ơn mọi người tham gia khóa hướng dẫn này và đã ủng họ nhóm rất nhiệt tình. Đây sẽ là động lực thúc đẩy nhóm có những chiến thuật hay hơn, giúp các bạn cùng kiếm được nhiều tiền với uGotFile.

Và đây sẽ là nhật kí và các sinh hoạt của nhóm, nếu ai có thắc mắc hoặc nhận xét gì, có thể nêu ra trực tiếp ở đây để mọi người cùng trao đổi.

Sau đây là một vài tấm hình của nhóm hiện đang được hướng dẫn:

Nhóm đã đi được 3/4 quãng đường, tuy có một số người đã bỏ cuộc, nhưng thay vào đó là những người còn lại đã sắp thành công trong khóa hướng dẫn đầu tiên này.

Chỉ còn vài ngày nữa thôi chúng ta sẽ cùng ăn mừng thành công này. Mọi người cố gắng nha.

BQT nhóm có tổ chức một buổi Offline thứ 3 vào ngày chủ nhật (4/4/2010), lúc 18h tại quán Cafe Nhất Nguyên, G1-G1B Trường Sơn CX BH, Q 10. Các bạn cố gắng tham gia đông đủ nha.

Nếu ai có nhu cầu muốn đăng kí lớp hướng dẫn khóa sau thì các bạn đọc bài viết này nha:

http://mmo4vn.com/showthread.php?21-Hội-uGotFile-có-văn-phòng-đỉnh-tại-Q1-TP.HCM

Cám ơn các bạn đã đọc.
Shin

bác admin nì kỳ wa.
chỉ có hình lớp trưa mà ko có hình lớp tối thiên vị wa nha

Sorry nha. Lần tới mình sẽ cố gắng Update đầy đủ mà hi.

Chào các bạn,

Vậy là cho tới thời điểm này, ngày 6/4/2010. Nhóm chúng ta đã có 8 người đã tốt nghiệp. Một con số tuy không lớn nhưng đây là một động lực rất mạnh cho BQT của nhóm. Và đây là một tấm hình của một số người đã tốt nghiệp tự sướng hì:

Và nhân đây BQT nhóm đã quyết định mở một bữa tiệc ăn mừng nhỏ vào tối chủ nhật này 11/4/2010. BQT sẽ thông báo địa điểm và thời gian sau nha.

Mọi người cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia bữa tiệc nhỏ này nha.

Một cái nữa, hiện khóa hướng dẫn thứ 2 sắp bắt đầu. Vì thế nếu ai có nhu cầu tham gia khóa hướng dẫn của nhóm mình thì bạn có thể xem thông tin ở đây nha:

http://mmo4vn.com/showthread.php?21-Hội-uGotFile-có-văn-phòng-đỉnh-tại-Q1-TP.HCM

Thân

sax lớp buổi trưa nhìn tháy mà gê.
chứ ở đó mà đẹp trai gì.
cho xuy nghĩ nói lại
=))

Sắp rồi mà, chủ nhật này mọi người sẽ được lên tivi hết luôn hehe.

Địa chỉ dự định sẽ làm tiệc ăn mừng của chúng ta nè:

Làng ẩm thực Thanh Đa, 12AB đường Thanh Đa, quận Bình Thạnh, TP HCM.

Những ai có thể và không thể đi đề nghị thông báo cho mình một tiếng để mình đặt chỗ nha. Mong mọi người cố gắng sắp xếp thời gian tham gia hết nha.

Thân

Mình không phải là thành viên nhóm nhưng xét về khía cạnh nào đó cũng bái Q làm sư rồi. Vậy mình xin 1 chân trong buổi liên hoan không biết có được không nhỉ :)

Mình không phải là thành viên nhóm nhưng xét về khía cạnh nào đó cũng bái Q làm sư rồi. Vậy mình xin 1 chân trong buổi liên hoan không biết có được không nhỉ :)

Ok liền nếu bạn có nhã hứng, chúng ta sẽ cùng chém gió. hihi

Khi đi nhớ mang theo 50k đó nha.

Thân

Chào mọi người,

Vậy là chỉ còn hơn 1h nữa thôi, bữa tiệc của chúng ta sẽ bắt đầu. Đây là bữa tiệc trên kế hoạch là sẽ rất vui vì toàn những Members chém gió có tổ chức.

Mặt khác địa điểm tổ chức ở gần bờ sông, một nơi rất lãng mạn. Biết đâu sau này các bạn dẫn bạn gái mình ra đó thì sao. hihi

Nếu ai tham gia thì đúng 5h30' có mặt ở ngã 3 Bạch Đằng và Xô Viết Nghệ Tĩnh nha. Rồi chúng ta cùng đi.

Thân

hix mình ở xa quá không tham gia được thật là tội nghiệp
ai đi về thì kể cho mình nghe với nha

Các Anh cũng BT thồi mà
Em còn Xấu hơn nè

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

Bác Shin ơi
có khi mô mở lớp tại nghệ an không
Cho em với ông bạn MOd em chân

hix mình ở xa quá không tham gia được thật là tội nghiệp
ai đi về thì kể cho mình nghe với nha

Chào bạn,

Mình có chụp một số tấm hình trong bữa tiệc về cho mọi người cùng xem nè.

Bữa tiệc rất vui, ai cũng nhiệt tình chém gió, chém luôn cả tiếp viên nữ. Hihi

Hy vọng khóa sau sẽ có bữa tiệc hoành tráng hơn và chém gió thành tập đoàn luôn.

Thân

Các Anh cũng BT thồi mà
Em còn Xấu hơn nè

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

Bác Shin ơi
có khi mô mở lớp tại nghệ an không
Cho em với ông bạn MOd em chân

Chào bạn,

Xin lỗi là mình không hiểu ý bạn là gì hì.

Vote, đang chờ lớp mới để chuẩn bị đi học nà.

Hy vọng khóa sau sẽ có bữa tiệc hoành tráng hơn và chém gió thành tập đoàn luôn.

Tập đoàn chém gió pác Shin nát mông :D

ui giời ôi tiếc quá em ở xa quá nên không tham gia được ai đi thì kể lại cho em nghe với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom