Nhật kí Hội 888 Cạp Cạp Cạp [ Chap 5 ]

[video=youtube;XBgY6pGlsfg]http://www.youtube.com/watch?v=XBgY6pGlsfg[/video] you all are i need,i just wanna hold you,i just wanna kiss you,i just want you by myside forever.....

blue switch đúng là ồn vô đối :(

cha cũng chơi blue hả, tui cm quickfire blue nè, cạp ban đêm thì tuyệt, cứ như trống đồng đông sơn, quang trung ra trận, đánh riết ko biết nó êm như con genius chicklet ko ko bit nữa

Hôm nay về thăm lại
theard ngày xưa nhiều kỷ niệm
xa xôi nhiều tháng rồi lòng vẫn nhớ tình vẫn thương.:binhsua53::binhsua53: :binhsua53::binhsua53::binhsua53:

Thời gian như nước qua cầụ

chúc anh chị em các bé thíu nhi ngày nghỉ lễ vui vẻ, chúc mừng ... các vua hùng, thêm tuổi mới :binhsua172:

cha cũng chơi blue hả, tui cm quickfire blue nè, cạp ban đêm thì tuyệt, cứ như trống đồng đông sơn, quang trung ra trận, đánh riết ko biết nó êm như con genius chicklet ko ko bit nữa
chắc lâu nó mới im dc, ít bữa làm con red về spam @@

nghe có vẻ đê tiện nhưng đúng là những lúc mình thất vọng với c/s thì nhìn những mảnh đời khổ hơn ... làm nghị lực sống

dù có chán thì vẫn phải sống ko phải sao , chết dc ko ?? KO !!! Tìm niềm vui , ko để ý tới nỗi buồn , có lẽ cũng qua

nghe có vẻ đê tiện nhưng đúng là những lúc mình thất vọng với c/s thì nhìn những mảnh đời khổ hơn ... làm nghị lực sống

dù có chán thì vẫn phải sống ko phải sao , chết dc ko ?? KO !!! Tìm niềm vui , ko để ý tới nỗi buồn , có lẽ cũng qua
ghé qua thấy bác này nói chuẩn,
Ngẩng lên ta chẳng = ai, nhìn xuống bao người ao ước được như ta

lâu rùi mí gõ, cảm giác thật phê, thích nhất là hôm gõ lại có code bác sĩ, đc tự do sáng tạo những gì mình muốn đánh, tự do dễ sợ .. :binhsua172:

thật lạ đời,bị hacker xâm nhập vào lr ip lạ,nhưng lại ko lấy đi lr ?????chắc có lẽ vì ít quá,dẫu sao cũng tks bạn :),tôi đi bán lr đây :((,đổi số lr lun,thiệt là mệt ==''

ôi cái cuộc đời ho lao... có lẽ mình sẽ không thể làm được nhiều như mình vẫn mong muốn, công việc bây giờ chỉ là cạp và nuôi sống bản thân, vẫn muốn ngồi cafe wifi ngắm gái như ngày nào, vẫn muốn đi nhà hàng ăn bữa hải sải, vẫn muốn đi du lịch đó đây, thèm được dẫn vk qua vinpearl chơi vài ngày... căn bệnh đã cướp đi tất cả của mình....chắc cũng do mình cố chấp, ông già giàu thế cơ mà....................?:binhsua12:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,032
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back