[ nhanhui ] Tổng hợp site đã uip ultimate và nhận dc proof khủng

Status
Not open for further replies.
k thấy tên bạn , bạn chuyển upline đi
bạn coi lại dùm mình, mình đký cho bạn site này từ ngày 27/06 rồi, tính tới hôm nay là 110 click đó

Last edited by a moderator:
ah thấy rồi , sr mình nhìn nick vumy k thấy , bạn cứ click đều đi , mai tổng hợp rồi bn và rb luôn

bạn check và đăng kí cac site còn lại nhé bạn , thanks bạn

đã nhận được bn ptcbuxx của chủ thớt, mong là site này có proof để nhận rb ==!!.
Chủ thớt cho hỏi khi nào mấy site queclix, blackberry với proad rb vậy

Last edited by a moderator:
chủ topic vừa cho mình hỏi là bạn vừa send 0.2 pp cho [email protected]. Tiền đó gồm bn với rb của ptcbuxx à? nếu rb thì mình đã click tới 99 click luôn rồi mà có 10 cent vậy.

đó là tổng hợp sau 5 ngày đầu tiên bạn ơi , 2 ngày còn lại chưa tính , đến ngày thứ 10 thì tổng hợp tiếp 5 ngày tiếp theo

---------- Post added at 09:42 PM ---------- Previous post was at 09:38 PM ----------

đã nhận được bn ptcbuxx của chủ thớt, mong là site này có proof để nhận rb ==!!.
Chủ thớt cho hỏi khi nào mấy site queclix, blackberry với proad rb vậy

blackberry đã nói là ngừng clicl rồi mà bạn , sao còn đòi rb , queclix thì mình đang tổng hợp click , sẽ thanh toán cho mem trong tối nay hoặc ngày mai thôi , site nào chưa đăng kí thì bạn đăng kí giúp nhé , thanks bạn

uhm nếu vậy thì nghỉ hẳn black berry phải không?

ok bạn , cứ tiếp tục click đều nhe

bạn nhanhui,mình xin nhắc lại 1 lần nữa,bạn là ng làm ăn uy tín nhưng sao bạn ko giữ đúng uy tín thế,tuj đã ref và đăng ký 2 trang pro-adbux và clix200 nhưng vẫn chưa thấy bạn bn lại mặc dù đã gửi tn và post pài cho bạn bjk màk bạn vẫn im như thế,trang pro-adbux đã click 7 ngày,còn clix200 đã 3 ngày,bạn làm ăn kiểu gì vậy

mình đâu thấy id bjbjling ở site pro-adbux đâu bạn , bạn chụp màn hình upline lên đi , chứ xem toàn bộ ref k thấy id bjbjlinh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week