[ nhanhui ] Tổng hợp site đã uip ultimate và nhận dc proof khủng

Status
Not open for further replies.
ID: vm8787
PP: [email protected]

sao trang blackbberybux bạn kêu mìng ngưng click là sao? phải có lí do chứ. Còn trang pro-adbux chưa thấy bạn bonus

ah , mình đã gủi proof cho ban rồi mà , site này nó cho rút tiền hạn chế nên ngừng click đi bạn ah , proadbux mình rb và bn ngày 27 rồi mà , sau 1 tuần thì rb và bn 1 lần , bạn ráng chờ xíu nhé

---------- Post added at 02:02 PM ---------- Previous post was at 02:00 PM ----------

Bạn bonus cho mình site blackbberybux rồi nói không click ads site này hả. Còn 2 site queclix và pro-adbux thì sao.

queclix và proadbux , ptcbuxx thì click đều nhé bạn , thanks bạn , blackberry nó hạn chế 1 tuần chỉ cho rút có 13$ nên ngừng click hết nhé các bạn

ah , mình đã gủi proof cho ban rồi mà , site này nó cho rút tiền hạn chế nên ngừng click đi bạn ah , proadbux mình rb và bn ngày 27 rồi mà , sau 1 tuần thì rb và bn 1 lần , bạn ráng chờ xíu nhé

bạn xem lại nha, mình chỉ mới nhận bn và 3 ngày click trag blackberry ah là ngày 2-7 thôi, ngày 27 mình chả nhận đc gì cả.

Còn trang richbux4you chưa thấy bn hay rb

Last edited by a moderator:
bạn là vm8787 mà ,site pro-adbux bạn đăng kí ngày 27 -6 , lúc mình bn và rb bạn mới bắt đầu đăng kí thì sao bạn kêu mình bn theo rule được , cứ click đều đi , ngày 4- 7 mình rb và bn theo rule . OK ????

Last edited by a moderator:
[/COLOR]
bạn xem lại nha, mình chỉ mới nhận bn và 3 ngày click trag blackberry ah là ngày 2-7 thôi, ngày 27 mình chả nhận đc gì cả.

Còn trang richbux4you chưa thấy bn hay rb

View attachment 937

bạn này nói lạ vậy , bạn đăng kí blackberry vào ngày 29-6 mà muốn nhânj proof ngày 27-6 , mong bạn suy nghĩ kĩ trước khi cm bạn nhé . Mong hợp tác cùng bạn

uhm, đã nhận bonus 2 site queclix và blackberry rồi còn site proadbux không biết sao nhỉ :-?

uhm, đã nhận bonus 2 site queclix và blackberry rồi còn site proadbux không biết sao nhỉ :-?

pro-adbux sẽ bn và rb vào ngày 4-7 bạn nhé , click đều nhé

up lên nè mong các bạn ủng hộ

chủ thớt xem lại, chỉ mới nhận được tiền bn blackberry và queclix, còn tiền rb thì chưa thấy đâu, proadbux thì chưa nhận được gì
ID: Nihs

chủ thớt xem lại, chỉ mới nhận được tiền bn blackberry và queclix, còn tiền rb thì chưa thấy đâu, proadbux thì chưa nhận được gì
ID: Nihs

mình bn 0,05$ và rb 0.05$ cho bạn rồi sao nói chưa nhận dc RB

Proof RB queclix va blackberrybux :

mình bn 0,05$ và rb 0.05$ cho bạn rồi sao nói chưa nhận dc RB

mình đã nhận được tiền bn 3 ngày đầu từ hai site là queclix và blackberry. Tổng cộng là 10 cent. Còn 10 cent còn lại bạn send cho mình là tiền rb à? Tưởng rb thì phải đợi hết tuần chứ.
Btw, thấy bạn tuyển ref thì đăng kí ủng hộ chứ chưa coi giá tiền rb, nói rõ ra giùm mình với.

đã rb site pro-adbux cho tất cả mọi người :

up lên nè mong anh em ủng hộ nhiệt tình nhé

cảm ơn "nhanhui". đã nhận được bonus trong even danh sách 3 người click n nhất site pro-adbux

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 07:10 PM ----------

mà site Queclix vẫn bình thường ak nhanhui

uhm tất cả các site đều hoạt động tốt , click đều nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,091
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week