• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ nhanhui ] lại bị ban nick nữa , ptc viet nam đã đến tận thế ???

trong topic tao lập mày đã dọa tiệt đường làm ăn của tao và .....

chả nhẽ mày ko biết đc những kiểu này .

mày làm con người thì lời nói cũng cho giống con ngừoi tý . site đó táo bị send link tuyển ref và admin đã chỉ rõ cái link tao tuyển ref đó trong mail suport . còn mày bị ban 4 acc lý do là gì ?? mày chụp mỗi 4 ảnh suspend lên rồi vu khống tao hại mày . acc thì tới 150 ref thử hỏi admin ptc nào ko để ý , ref là direct ref chứ có phải là rent ref đâu và tại sao IP của mày lại thươngf xuyên thay đổi ? nếu chỉ 2 ip thì cũng ko ai nghi ngờ cả đâu .
trong topic site powerfulbux tao có tố cáo gì người send link tuyển ref ko .

mẹ có 2 ip chứ máy đâu mà nhiều ip , mà hồi trước giờ tao cũng chơi buxhost đăng nhập 2 ip có sao đâu , giờ nó lấy lí do thật vô lí

các bác thấy rồi đấy. Đấu đá nhau cho lắm. tố cáo nhau cho lắm. Haha đúng là quả báo nhãn tiền! Xin chia buồn cùng các bác, chia buồn cùng anh em bị liên quan. Và xin chia tay buxhost.

quả báo nhãn tiền

cái này nên dùng cho ai đây ?

thôi tao bỏ ptc rồi , ớn quá rồi , chỉ tại cái topic của mày mà ra cả thôi , trước giờ k bị ban nick mà giờ ban nick liên tục thế này chán vcl

ở mmo4vn này có ai ngoài tôi bị ngừoi hại . xin hỏi lại có ai bị như tôi ko

chưa ai bị , nếu cậu có quá nhiều direct ref như thế thì admin nó nghi ngờ là đúng rồi

1 acc hơn 200 acc đã bị admin fpibux cho lên topic đó

uhm tao thấy mày cũng đáng thương , chia buồn cùng mày

thôi tao bỏ ptc rồi , ớn quá rồi , chỉ tại cái topic của mày mà ra cả thôi , trước giờ k bị ban nick mà giờ ban nick liên tục thế này chán vcl

tại sao ko bị ban ? buxhost nổi tiếng suspend trước đến nay , nhưng người bị suspend họ tự hiểu và ko lập topic làm gì

chơi buxhost mà với 1 số lượng lớn direct ref thì phải chấp nhận với việc đó

móa sao cùng tuyển ref như nhau mà mấy đứa kia k bị ban nick nhỉ , má nó phải tìm ra nguyên nhân mới dc

---------- Post added at 04:25 PM ---------- Previous post was at 04:24 PM ----------

tại sao ko bị ban ? buxhost nổi tiếng suspend trước đến nay , nhưng người bị suspend họ tự hiểu và ko lập topic làm gì

chơi buxhost mà với 1 số lượng lớn direct ref thì phải chấp nhận với việc đó

thà bị ban lúc đâu thì nói làm gì , tao chơi mấy chục site buxhost rồi , acc nào cũng 100 ref có bị ban nick đâu

mà thôi tao đi đây , từ giờ trở đi nhanhui k bao giờ chơi ptc nữa , tạm biệt

Last edited by a moderator:
Mình cũng bị vậy...
Chán, bữa nay tự chơi, solo m/

móa sao cùng tuyển ref như nhau mà mấy đứa kia k bị ban nick nhỉ , má nó phải tìm ra nguyên nhân mới dc

---------- Post added at 04:25 PM ---------- Previous post was at 04:24 PM ----------

thà bị ban lúc đâu thì nói làm gì , tao chơi mấy chục site buxhost rồi , acc nào cũng 100 ref có bị ban nick đâu

vì người ta chỉ một vài chục ref , t cũng chưa thấy trưqocs nay ngừoi choi ptc nào tuyển những 150 direct ref trong vài ngày bao giờ cả .
và hay tin 1 điều là những việc m bị kia là công việc quản lý của admin ptc chứ ko phải ai tố cáo gì đâu

lương tâm tao và mày đều biết rõ ai tố cáo tao site unctionptc , mnbux

có thể nói như vầy ip vietnam là IP động , đúng , nhưng nó chỉ đổi IP nếu cậu reset modem ( vẫn IP vietnam ) hoặc dùng shock ( IP nước ngoài ) , và với việc IP cậu thay đổi quá nhiều lần như thế và với 1 số lượng ref lớn click đều đặn như thế sao ko khiến admin sinh nghi đc ?
mình cứ tắt máy,tắt modem ,lúc mở máy lên lại là ip nó thay ngay :|

Tao chia buồn cùng thằng chủ thớt nhưng cũng phải RB cho tao và anh em như lời tuyển ref ka ka

http://www.buxclever.com
Yêu cầu bonus lần 2 6 ngày click

Số ads 63

Tao chán vãi hai thằng bang chủ như tụi bay lắm rồi

Last edited by a moderator:
Các bác tuyển ref nên mới bị report, như em nè, solo mỗi trang incrasebux ngày 5 click, vui thì click, buồn thì nghỉ, tầm 2 tháng cũng có được 2$ ăn trầu cho thơm râu. =))
chơi solo đến ngày gần đủ hoặc vừa cash ngày trước ngày sau nó scam ;;) có site cash xong nó ban nick vì lý do xài auto :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom