• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ nhanhui ] buxsis , bản quyền 10 năm , Bn lên đến 3$ , RB 220%

Status
Not open for further replies.
sau mỗi 4 ngày thì rb 1 lần luôn ban ah , click bao nhieu cũng rb hết

Bác nhanhui bonus cho mình nhá.
Mình chưa nhận đc bonus cho cả 2 site FPIbux và Buxsis nhá.
ID mình là zhugeliangvn.
PP mình ở chữ ký.

Bác nhanhui bonus cho mình nhá.
Mình chưa nhận đc bonus cho cả 2 site FPIbux và Buxsis nhá.
ID mình là zhugeliangvn.
PP mình ở chữ ký.

bạn cứ click đều đi , sau 4 ngày tổng hợp rồi rb và bn 1 lần cho cả 2 site , làm ăn lâu dài mà bạn

mình kick dc 4 ngày rồi, RB cho mình bạn nhé.

bạn ơi mình tuyển ref từ ngày 10 mà bạn kick dc 4 ngày , bạn kick ads trước khi mình tuyển ref luon ah

vì anh tạo topic vào buổi sáng nên có 1 số người đến hum nay là dc 4 ngày rùi (tức là click trc khi reset ads)

có gì anh BN + RB dùm em lun nhé, từ hum reg tới h chưa nhận dc BN của anh :D

mấy bác tính kiểu gì thế nhỉ , tuyển ngày 10 thì ngày 14 bn và rb chứ , k biết + - ah

Ý các bác ấy là lúc bác tuyển reg, thì là 22, 23h Sever time rồi, nên ngày hôn ấy coi như kick đc 2 ngày, vì 1 tiếng sau Sever time reset lại kick đc tiếp. Mà thôi các bác, mai bác nhanhui bonus thôi mà, bác ấy có cam quýt gì đâu.

id:nguyenthithao1
sr nhe, e da reg roi, nhung ban viec nen ko clcik dc khoang 3,4 ngay

bạn ơi mình tuyển ref từ ngày 10 mà bạn kick dc 4 ngày , bạn kick ads trước khi mình tuyển ref luon ah
mình nói bạn không tin thì có thể coi lại danh sách ref cua ban. bạn nên nhớ giờ hệ thống khác giờ Việt Nam. Đến hôm nay mình đã kick được 5 ngày. bạn RB cho mình nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,003
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom