• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[ nhanhui ] buxsis , bản quyền 10 năm , Bn lên đến 3$ , RB 220%

Status
Not open for further replies.
Tối mai mình sẽ BN và RB cho tất cả các bạn , các bạn đã request thì đừng request nữa tránh làm loãng topic

Tối mai mình sẽ BN và RB cho tất cả các bạn , các bạn đã request thì đừng request nữa tránh làm loãng topic

Đã click 7 ngày liên tiếp hơn 100 click rồi mà BN ko thấy , RB thì lại càng xa vời quá :( Đề nghị chủ thớt xem xét lại .

Đã click 7 ngày liên tiếp hơn 100 click rồi mà BN ko thấy , RB thì lại càng xa vời quá :( Đề nghị chủ thớt xem xét lại .

bạn nên xem lại đi , khi nào bạn đủ điều kiện rb 1 site nào đo thì bạn request rồi mình check và rb chứ bạn , từ đầu topic đến giờ bạn chưa request ma , mình đang check và rb cho bạn , mình mất cả trăm đo để upgrade acc , k bùng vài cent của các bạn đâu

Chào cậu, hình nhớ là ở thread 1 cậu ghi RB 0.1 hàng tuần. Vậy khi muốn RB thì mình phải vào đây báo hay RB tự động vậy?

các bạn báo danh đi tôi nay mình rb và bn hết nhé , thanks các bạn , site này mình lại bị bannick , ngừng click hết nhe

Cứ tưởng auto RB + BN luôn chứ,phải request mới được à.Vậy cậu RB + BN cho tớ 1 thể nhá click 7 ngày 147 click.

ID : kenjionline
PP : [email protected]

Cứ tưởng auto RB + BN luôn chứ,phải request mới được à.Vậy cậu RB + BN cho tớ 1 thể nhá click 7 ngày 147 click.

ID : kenjionline
PP : [email protected]

các cậu tính click cho đến ngày thông báo là ngày 18-7 nhé , đừng tính đến ngày hôm nay

tính đến ngày 18/7 thì tớ được 137 click cậu BN và RB cho tớ nhé, ID và PP đã thông báo trên rồi đó .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom