Nhận Tiền WU Nhiều Lần Từ Anh Gồ ?

Reactions
8
MR
0.000
Các bạn cho mình hỏi hiện mình có 2 em GA, trong đó có 1 em đã pin, và 1 em mới nhập pin hôm qua và goolge đã pi cho tháng trước vào sáng hôm nay.Vậy đến ngày 22 anh gồ tổng kết, nếu thuận buồm xuôi gió thì mình sẽ có tổng cộng 3 mã WU trong tháng này.Vậy mình ra nhận tiền ngoài ngân hàng có cần lưu ý gì không ? Anh em nào có kinh nghiệm chia sẻ với nhé

TuanYTB

Banned
Reactions
156
MR
0.000
Chat with me via Skype
Không đến nỗi túi to đâu bạn :D mình chỉ lo về việc nhận mã nhiều lần trong 1 tháng như vậy thì có sao không ?
ko sao đâu , nhận nhiều lần liên tục trong tháng mới lo chứ lâu lâu nhận bt

TongGiang

Junior
Reactions
20
MR
0.001
Các bạn cho mình hỏi hiện mình có 2 em GA, trong đó có 1 em đã pin, và 1 em mới nhập pin hôm qua và goolge đã pi cho tháng trước vào sáng hôm nay.Vậy đến ngày 22 anh gồ tổng kết, nếu thuận buồm xuôi gió thì mình sẽ có tổng cộng 3 mã WU trong tháng này.Vậy mình ra nhận tiền ngoài ngân hàng có cần lưu ý gì không ? Anh em nào có kinh nghiệm chia sẻ với nhé

ko có mà rút, có mà rút cũng sợ o_O tiền sạch thì cứ quẩy thôi

linshan

Newbie
Reactions
5
MR
0.011
nuôi bao nhiêu gà trên 1 máy cũng được hết không cần máy ảo hay gì cả (chỉ ko đăng nhập 2 Ga 1 lúc là ok).
tiền thì nhận bao mã cũng được không sao cả. Nhiều mã thì ra sớm 1 chút cho ngta làm thủ tục hoặc xin mẫu về nhà điền trước cho nhanh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week